Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 2

      3.99 tỷ 76 m2 52,5 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ THỦ THIÊM Q2, VIEW SÔNG, giá mềmBán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ Thiêm đắt...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án, Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm.* Layout: Kiểu chung cư DT 101m2, 3 PN, 2  nhà ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới sạch đẹp.DT: 73 mét vuông.giá: 3tỷ8.Phòng có 2 phòng ngủ 2 toilet siêu tiện lợi.Full NT tất tần tật Sử dụng nội thất...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.32 tỷ 65 m2 51 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/căn hộ chung cư.+ Tặng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 82 m2, giá 4,15 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 82 m2 50,61 triệu/m2
      Cho thuê & Bán nhà Reverside Residence - PMH, Q. 7.- Vị trí: Đối diện trung tâm thương mại Crescent Mall, BV Pháp Việt, BV Tâm Đức, Đinh Thiện Lý, SSIS,...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 54 m2 67,6 triệu/m2
      Bán 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tòa LP, Landmark plus, view cực thoángvin central parkDT 54m2chung cư OTGiá 3.65 tỉ tầng cao thoáng đẹpliên lạc...
      Dự án The Landmark 81 - Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp phải bán gấp chung cư 2 phòng ngủ Masteri - giá siêu mềm nhất thị trường masteri dưới 4ty5 (bao phí )- Nhiều tiện ích khi...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      call ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Thành phố ...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, bếp, phòng ăn, 2 logia...Giá: 3,5 tỉ.DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65m: 1 phòng khách, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.full nội thất cao cấp, view thoáng - Giá 2.9 tỉ.88m: 1 phòng khách, 3 PN,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận 7

      3.87 tỷ 67 m2 57,77 triệu/m2
      Em Nhật chuyên bán và cho thuê chung cư Eco Green siêu rẻ!Thông tin chung cư: Eco Green.- DT 67m2.- View: Công viên.- Số PN 2.- Tình trạng chung cư: Nội...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 97 m2 30,93 triệu/m2
      - chung cư dành cho cộng đồng tri trức trẻ tại trung tâm TP thủ đức - .- Trung tâm đô thị Thủ Đức. Sở hữu 4 MT Vành Đai 2 - .--------- Vị trí: P. Trường...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 10

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Xi Grand Court: Đường Lý Thường Kiệt, Q. 10:- Mô tả: 75 mét vuông, 2 PN, 2 Tolet.- GIÁ: 4.7 Ty.- Tiện ích: Siêu thị,...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Copac Square, số 12 Tôn Đản, P. 13, Q. 4.căn hộ chung cư có 2 PN, 80m2, và 2 toilet.sổ hồng riêng lâu dài, chính chủ, hỗ trợ...
      Constrexim Copac Square, 12, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Chuyên mua bán chung cư Lucky Palace Tại 50 Phan Văn Khỏe , Q. 6. Thông tin giá thật hiện tại :+ DT: 77m - 84m : 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Mô tả thông tin.Đặc biệt: Không thống kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất cho KH, nhiều chính chủ đang ngộp NH, truy quét tiền... Cam kết hình...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá