Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 118 m2 35,6 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ Green View - Phú Mỹ Hưng.giá siêu mềm đầu tư và mua ở.Quý KH liên hệ ngay: 0901 698 *** Em Thiện.* Uy tín - nhanh chóng - phục vụ...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Hiện gia đình tôi đã ra Bắc, còn mỗi cháu Hòa ở Sg.call ngay 0932 953 *** con Hòa.Bán căn hộ chung cư vip Q. Tân Bình của dự án Hưng Thịnh.đc 5B Phổ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,04 tỷ tại Bình Tân

      3.04 tỷ 61 m2 49,82 triệu/m2
      đc: 77 - 79 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, Tp. TP.HCM.- DT: 61m2.- Thiết kế: 2 PN - 1  phòng vệ sinh - 1 phòng khách - balcon - ban công.- giá: 3 tỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 - 79 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 77 m2 56,5 triệu/m2
      PALM HEIGHTCẦN BÁNCần bán căn 2 phòng ngủ (77 mét vuông), giá 4ty350 Bán căn căn 3 phòng ngủ (105 mét vuông), giá 5ty8 CHO THUÊCho...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 50 m2 63,52 triệu/m2
      Với chính sách TT nhàn hạ - cơ hội cơ hữu BDS từ cdt quốc tế với Masteries Homes.3 năm đầu tiên mỗi năm 10 phần trăm.Từ năm thứ 4, TT 5 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      căn hộ đẹp tại Scenic Valley - Phú Mỹ Hưng Q7.Vị trí: Ngay sát Sông, Công viên, Sân golf.Nổi bật: Có hồ bơi chuẩn Olympic đẹp nhất PMH và có hồ bơi trong...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Em Duy cần chuyển nhượng ngôi nhà nhỏ trung tâm PMH, P. Tân Phong, Q. 7 Cc Sky Garden 3 tòa căn hộ 7E - lầu 4, nhà căn hộ góc cực mát với cửa logia...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      - DT: 96m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Nội thất bàn giao cao cấp: Kệ bếp, bếp từ, máy lạnh, máy hút mùi, hệ thống nước nóng toàn căn hộ ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      chính chủ có việc cá nhân cần sang nhượng căn hộ chung cư Tropic GardenCăn 2 phòng ngủ, 2WC-88 mét vuông, tầng trung, view sông, tặng lại...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Res III, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Res III, Lầu 8 ( phát) view toàn cảnh PMH cực đẹp= DT 74.5  mét vuông= 2 PN= 2  nhà vệ sinhNhà thiết kế rất đẹp. Tặng kèm toàn bộ...
      Dự án Khu căn hộ Res III, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp The Tresor Q. 4View đẹp. nội thất xịn xò. - Tầng trung- 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất-...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97 mét vuông, 2 PN...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 10

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Bán căn hộ Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, Q. 10, gần trường đại học Hoa SenDT: 77m2, gồm 2 PN, 2 phòng tắm. chung cư nằm tầng cao, co view hướng...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 3, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Tân Bình

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư Carillon 3.Đường Hoàng Hoa Thám, Tân Bình.Giá 4,4 tỉ.Bàn giao nội thất đầy đủ.DT 87 mét vuông -...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Phú Mỹ Hưng, giá cực rẻ thị trường. Không có căn thứ 2, nhỉnh 3 tỉ.- Nhà 2 PN, 2 toilet, phòng khách và nhà ...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Đức - Phú Mỹ Hưng, Q. 7, 118 mét vuông, 5 tỉ, nhà nội thất đầy đủ, có ô đậu xe, sẵn hợp đồngT.Cần bán căn hộ chung cư...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 109 m2 33,95 triệu/m2
      - chung cư hướng cửa chính hướng Đông Nam, hướng cửa sổ hướng Tây Bắc.- Tầng cao. View ngắm toàn TP.- Khu an ninh, ra vào thẻ từ. Gần chợ, trường học,...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,1 tỷ

      4.11 tỷ 54 m2 76 triệu/m2
      Thông tin tổng quan về dự án The Infiniti.- Phát triển dự án: Keppel Land (Singapore) là đơn vị phát triển Thành phố Hồ Chí Minh Center, Takashimaya Q1,...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.