Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      DT 104m2, 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. 2 balcon. Có hồ cá và thác nước âm tuờng. căn hộ góc. Nhà thoáng đẹp. nội thất luxury. SHR sạch...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 phòng ngủ The Beverly bán lỗ.BE3 - 5.5 tỉ - bán lỗ 500tr.BE3 - 5.7 tỉ - bán lỗ 500tr.BE1 - 4.9 tỉ - bán lỗ 400tr.BE6 - 4.1 tỉ -...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Thạnh

      3.7 tỷ 123 m2 30,09 triệu/m2
      Cần bán nhà căn hộ chung cư Thủy Lợi 4, số 205 Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh. Gần Phạm Văn Đồng, Nơ Trang Long.- Tiện ích: Vincom, anh ngữ Ila, Highland...
      The Hyco4 Tower, 205, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 89 m2 53,38 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư Green Valley.- DT: 89 mét vuông.- 02 PN, 02  nhà vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- Lầu trung,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Bình

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn office-tel DT lớn 70m2 dự án sky center MT đường Phổ Quang gần sân bay tân sơn nhất.Căn office-tel rộng ngay góc view thoáng thích hợp làm văn phòng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 59 m2 53,39 triệu/m2
      Phân khu vườn Nhật của dự án Origami Vinhome Grandpark Q9. Lầu cao.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Bán chung cư 79m2 căn hộ góc Dự án Akari City.giá: 3 tỉ 3 Bao hết thuế phí.giá siêu mềm đầu tư sinh lời.Giá trên đã bao gồm 5 phần trăm sổ và tất...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,82 triệu/m2
      Suất nội bộ của dự án Westgate.Đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh.- Tầng thấp: 5 - 7.- tòa căn hộ D, view công viên nội khu.- Chỉ TT 600 tr, làm...
      Dự án Westgate, Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 2 PN 73 mét vuông.Giá 3.1 tỉ.DT 73 mét ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán ngay CH Riviera Point Keppel Land.+ 99 mét vuông 02 PN, 2  nhà vệ sinh.+ giá 4.3 tỉ, logia full rộng.+ View sông Tp Sài Gòn. Hướng...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 57 m2 78,95 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền - layout và view đẹp nhất dự án.- View landmark 81 trực diện & 1 phần sông.- logia...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      🚩🚩MỪNG LỄ 30/4 VÀ 1/5🚩🚩⚜️CĐT AN GIA FLASH SALE ĐẾN 25 phần trăm DỰ ÁN WESTGATE ( Đang Bàn Giao)⏩️ Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh,...
      Westgate, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 8

      3.65 tỷ 115 m2 31,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Giai Việt - Hoàng Anh, DT 115 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, sổ hồng riêng chính chủ, nhà trống giá 3.65 tỉ....
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Chủ cần chuyển sang căn 2 phòng ngủ nên sang nhượng lại căn 3 phòng ngủ Kristadt: 102m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nhà có bancol...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 90 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Có SHR, hồ sơ pháp ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Rivera Park Saigon, khu Đồng Tiến, P. 14, Q. 10DT: 77 mét vuông, chung cư dc thiết kế 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách....
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư Sky 89.DT: 72 mét vuông.View: Sông trực diện.nội thất đầy đủ decor đẹp.Nhà còn mới chủ ở giữ gìn nhà cửa...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      - đc: 146 Nguyễn Văn Trỗi, P. 08, Q. Phú Nhuận.- THiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh full NT đẹp mới y hình.- miễn phí tiện ích: fitness, hồ...
      Kingston Residence, 146, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.