Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Carillon 1 Hoàng Hoa Thám - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm , Thủ Tục Nhanh Gọn , Dải Ngân trong ngày - DC 189 đường Hoàng Hoa Thám,...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Brilliant tầng cao view hồ bơi Alnata.- DT: 96  mét vuông. Thiết kế 2 PN, 2  toilet.- Giá sang nhượng: 4,9 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      - đc: 130 - 132 Hồng Hà, P9, Q. Phú Nhuận, TP. Sài Gòn.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet full cap cấp mới tinh.- Tiện ích free cap cấp: phòng ...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      - Chính sách giới hạn dành cho 50 KH đầu tiên.Chỉ với hơn 1,3 tỉ vốn có sẵn bạn đã có thể sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán ngay căn 106m2 Oriental Plaza.- DT 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 toilet.- Nhà đẹp thoáng mát, sạch sẽ.- Giá thì khỏi...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 85 mét vuông 2pn2 nhà vệ sinh Diamond Alnata giá 4.1 ở liền đc Nhận nhà đc free quản lý năm đầu tiên.A chị có...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 10

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Tôi đang kẹt tiền. Nên cần bán ngay căn 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh căn hộ Xi Grand Court:- 75m2.- Nội thất như hình.- sổ hồng riêng có...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,75 tỷ tại Bình Tân

      4.75 tỷ 95 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TT theo tiến độ - NH hỗ trợ miễn lãi 8 phần trăm - TT 30 phần trăm nhận nhà ở 2 năm.- Vị trí: 77 Võ Văn...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      * chủ đầu tư Nam Long Mizuki Park có nhiều chương trình dành cho KH trong tháng 4.* TT 1,3 tỉ tới 12 tháng, mỗi đợt chỉ TT 5 phần trăm.* DT: 86m -...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ - chung cư Cetana MT Mai Chí Thọ.- Thông tin mô tả.- đc: 36 Mai Chí Thọ, khu phố 2, P. An Phú, Q. 2.- DT: 82.6 mét vuông.- Số PN: 3.- Số...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Greenfield 686, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 68 m2 49,27 triệu/m2
      + Giỏ hàng sang nhượng giá mềm nhất thị trường, chính chủ bán đi nước ngoài.- 2 PN view hồ bơi 68 m2: 3.350 tỉ bao gồm tất cả phí thuế.- 3 PN tầng cao...
      Dự án Green Field, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      (Long chuyên hàng hiếm Sunrise City) luôn hỗ trợ anh chị tận tâm, nếu anh chị ngại đường xa hãy nhấc máy gọi em đừng chờ nhỡ mất cơ hội. Tư vấn tận nơi -...
      Sunrise City, 25, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      * Elysian - tâm điểm mới cho đầu tư BĐS phía Đông Hồ Chí Minh.- Tọa lạc tại vị trí chiến lược TP Thủ Đức, một trung tâm đổi mới phát triển không ngừng và...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Glory Heights là phân khu đc ví như là bản sao của The Landmark tại vin Grand Park MT Đường Nguyễn Xiển, P. Long Bình Long Thạnh Mỹ, Q. 9, TP. Thủ Đức, TP....
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nguyễn Trãi P. 8, Q. 5.+ DT: 4.2 x 20 84m2.+ Kết cấu: 2 tầng 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân để xe,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư Penthouse SaigonSouth Residences Phú Mỹ Hưng- block căn hộ E tách biệt, ít căn hộ chung cư - căn hộ chung cư đẹp,...
      Dự án Saigon South Residences, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      m
      nguyễn thị hoàng mến Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Bán căn hộ Quân đội Đường Phan Văn Trị P. 7 Q. Gò Vấp DT 95m2. Nhà đẹp đầy đủ nội thất, có 3 phòng ngủ, 2VS, phòng khách và bếp, vị trí sầm uất,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 60 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      chung cư tòa nhà Opal Riverside đang KD coffee, lượng khách đều.- Thông tin chung cư:+ DT tim tường: 62.6 mét vuông.+ DTTT: 60 mét vuông.+...
      Dự án Opal Riverside, Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.