Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 500 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Nằm gần trung tâm thị trấn Củ Chi hưởng trọn mọi tiện ích xung quanh.liên kế các khu công nghiệp lớn - cư dân sầm uất, mở nhà hàng, quán ăn,...sổ hồng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 550 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 550 m2 2,73 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay 1,5 tỉ (thỏa thuận) 550m vườn tại TL2 Tân An Hội, Củ Chi- Vườn nhà đường oto 6m, sát TL7 xã Phước Thạnh Củ Chi.- Cách mật tiền đường...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Siêu phẩm đất MT ở TL15 - Phú Hòa Đông - Củ ChiDT: 5x24m = 120m2Giá: 1 tỉ 6pháp lí: sổ hồng, bao sang tên công chứngĐường trước đất hiện hữu 12mTiện ích:...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      - Đất bao đẹp không tìm đâu ra đẹp hơn ở Củ Chi.- Đường nhựa ngay Tỉnh Lộ 15, sau Chợ Phú Hòa Đông, trường cấp 3 Phú Hòa, trường Trung học cơ sở Phú...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nằm liên kế chợ và Uỷ Ban xã bà điểm.- Đường rộng, xe oto đi thoải mái, hạ tầng giao thông hoàn thiện điện, nước đầy đủ, thuận tiện di...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 110 m2 12,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Thị Nê ngay cây xăng Phú Hoà Đông, ngay trường cấp 2 Phú Hoà Đông, cách chợ Phú Hoà Đông chỉ 900m, xung...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2 tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 100 m2 18,9 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Hoàng Hải, xã Bà Điểm, Hóc Môn, nhiều vị trí đắc địa.- Vị trí nằm trên đường Nguyễn Ảnh Thủ Giao với đường Phan Văn Hớn và liên kế...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất đầy tiện nghi, nằm ngay trung tâm khu vực vị trí ở MT An Phú Tây, Bình Chánh+ giá thương lượng cực cạnh tranh chỉ 1,9tỉ/ Lô...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất trên đường Suối Lội xã Tân Thông Hội huyện Củ ChiDT: 105m²(5x21m), thổ cưSHR, sang tên ngayKDC hiện hữu, đông đúc Đường rộng rãi, thông...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 5m tại Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 143 m2 9,8 triệu/m2
      Chủ gửi nền thổ cư sổ hồng MT đường Trung An - Củ Chi.Cách ngã 4 Tân Quy 4,5 kilomet, cách chợ với trường học chỉ 900m, cách chợ Hóc Môn chỉ...
      Đường Trung An, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 110 m2 15 triệu/m2
      Đất nằm ngay đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi.. Đối diện ủy ban nhân dân Trung lập Hạ.DT: 110 mét vuông (10x13).Giá 1tỷ650.SHR, pháp lí...
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 96 m2 14,59 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Huỳnh Văn Cọ, thị trấn Củ Chi, đất nằm trong quy hoạch khu dân cư.Đất nằm đoạn chợ Việt Kiều chạy vào, cách Bến xe Củ Chi 400m.Đường...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 72 m2 24,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường Hiền Vương - Phú Thạnh - Tân Phú.* Tiện ích: Đường rộng thông nhiều hướng, có sổ, gần chợ, bưu điện và NH...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đường Phan Văn Hớn, Bà Điểm, Hóc Môn Vị trí đẹp, khu đông cư dân.DT: 100m2Giá: 1.6tỷGần trường học, ủy ban nhân dân, chợ, BV....KDC...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1000 m2 1,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất thổ vườn nằm ở đường Nguyễn Văn Khạ, Sư Đoàn 9, Củ Chi.DT: 1000 mét vuông lên thổ đc 300 mét vuông vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      DT từ 60 mét vuông - 80m2- Giá từ 1.8 tỉ - 2.5 tỉ/nềnTọa lạc ngay đất đường số 2 Trường Thọ Thủ Đức. Đường số 2 mới mở rộng trải nhựa cực đẹp, ra nhà...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      Cần bán nền đất góc 2 MT đường khu dân cư Hồng Long TĐ.- Thuộc khu trung tâm hành chính Q. Thủ Đức, khu căn biệt thự làng ĐH.- DT: 34m x 48m = 1603m,...
      Dự án Khu dân cư Hồng Long, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 6m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất ở Tỉnh Lộ 7, xã Phước Thạnh, Củ Chi.DT: 500m2.Giá1,2 tỉ. Sang tên ngaycư dân hiện hữu, an ninh, thoáng mát. Tiện ích xung...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.