Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT đất thổ cư 100 phần trăm-MT ĐINH ĐỨC THIỆN NGAY CHỢ BÌNH CHÁNH-XÂY DỰNG TỰ DO - sổ hồng SANG TÊN CÔNG CHỨNG NGAY-NẰM NGAY CHỢ , CÁCH TRƯỜNG...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 90 m2 19,56 triệu/m2
      Chính chủ đang gửi nền đất trên Hùynh Bá Chánh, đang cần tiền trả NH, sổ còn trong NH, anh/chị đầu tư hay mua đất xây ở hotline em nhé, Bình Chánh lâu lâu...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Đồng Phượng, 90 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 90 m2 21 triệu/m2
      - cơ sở giao thông hoàn thiện, MT đường từ 14m - 16m, vỉa hè mỗi bên 3m.* Thông tin:- Có sổ hồng, sang tên công chứng nhanh chóng.- DT: 90m (5x18m).-...
      Dự án Khu dân cư Đồng Phượng, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường Nguyễn Án - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT đường Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. Đối diện ủy ban nhân dân tp Thủ Đức. DT: 80-100m2Giá: 1.8- 2.2 tỉpháp lí: SHR từng nền, mua sang...
      Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 608 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 608 m2 2,06 triệu/m2
      Chủ cần để phẫu thuật cần bán nhanh miếng đất vườn tâm huyết, Tỉnh Lộ 7, Phước Thạnh, Củ Chi.DT: 608 mét vuông.Giá: 1 tỉ 250.sổ hồng chính chủ sang...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 85 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      - Vị trí cách trường trung học Quang Trung tầm 500m, di chuyển ra QL 22 tầm 1 kilomet.- DT; 5x17m đất full thổ cư, xây dựng tự do, vị trí đất đẹp vuông...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 905 m2 tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 905 m2 1,66 triệu/m2
      Bán đất Mt bờ sông An Phú xã An phú- Củ chi- TP.HCM.- Vị trí: MT đường oto, giáp KDC, mặt tiển cặp bờ sông rộng 43m. Thuận tiện làm nhà vườn trang trại nhỏ-...
      Đường 799, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 70 m2, mặt tiền 10m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      - đc: đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Sài Gòn- Gần trường đại học Tôn Đức Thắng,... -Tiện ích: +cơ sở giao thông hoàn thiện, điện âm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Xung quanh cư dân đông đúcchào bán 50 mảnh đất nền sổ hồng KDC mới, phan văn đối hóc mônDT đa dạng: 80 mét vuông, 90 mét vuông, 100 mét...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 90 m2 22,12 triệu/m2
      - Vị trí:+ Cách đường Vành Đai 2 chỉ 30m.+ Cách QL 1A, QL 13, đường Tô Ngọc Vân, đường 12, đường Cây Keo chỉ 100m.+ Đi Phạm Văn Đồng chỉ mất 5 ph.+ liên kế...
      Đường Vành Đai 2, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 105 m2 18,58 triệu/m2
      Đất nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phong, Q. 7.- Khu vực sầm uất, gần siêu thị Lotte, trường Đại học Tôn Đức Thắng, RMIT, chợ - Tân Mỹ, BV Q....
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa cách thị trấn Hóc Môn chỉ 1 kilomet, cách Nhà Thiếu nhi HM 300m.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh: Gần Chợ Hóc Môn, trường mẫu ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 305 m2, mặt tiền 10m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 305 m2 5,25 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ cư sổ hồng đường Huỳnh Thị Bẳng, xã Phú Hoà Đông, huyện Củ Chi.- DT 305m2 ( 10x30m đất full thổ cư xây dựng tự do).- Đường trước đất...
      Đường Huỳnh Thị Bẳng, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất nằm ngay đường Liên P., Phước Long B, Q. 9, gần khu The Global City 200m, với đầy đủ tiện ích như trường học, công viên, siêu thị, BV...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 746 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 746 m2 2,48 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất vườn view Sông, đường oto quay đầu, xã Thái Mỹ, Củ ChiDT 15x50, tổng 746m2Quy hoạch đất trồng cây hàng nămGiá 1 tỉ 850 thỏa thuận...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay đất đường Nguyễn Văn Tăng, Long Thạnh Mỹ, Q. 9.- Gần bến xe Miền Đông 2, gần Suối Tiên, ga Metro di chuyển về Q. 1.+ Trường mẫu giáo,...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 110 m2 11,37 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi- Vị trí: Từ Đường Tỉnh Lộ 15 đi vào trong 500m- DT: 5x22m(110 mét vuông), thổ cư 83m2- Đất nằm...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 222 m2, mặt tiền 9m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 222 m2 6,76 triệu/m2
      - MT đường nhựa 12m, đường thông, giao thông thuận tiện.- Xung quanh cư dân hiện hữu sẵn, gần trường TH Tam Thôn, trường học liên cấp 1,2,3, chợ dân sinh,...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.