Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 16m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh MT Q. 12Gần trung tâm thương mại, siêu thị, trường học và BV quân độiKDC đông đúc, KD buôn bán sầm uất.MT đường lộ giới 16m,...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 135 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 135 m2 11,82 triệu/m2
      - CCG bán gấp miếng đất MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.- DT 135m (8 x 16), thổ cư hết đất, xây dựng tự do- Xung quanh KDC đông đúc,...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền muốn sang gấp lại miếng đất , không trung gian cò láiĐất nằm trên đường Nguyễn Văn Khạ xã Phú Hoà Đông huyện Củ Chi , Cách Tỉnh Lộ 15 ~ 400m...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 75 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      bán ngay lô đất trong khu dân cư Bình Chiểu 2.Vị trí: khu dân cư Bình Chiểu 2, sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, QL1A, P. Bình Chiểu, Tp Thủ Đức.khu ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 132 m2 tại Đường Sông Lu - Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 132 m2 13,64 triệu/m2
      (S235) Bán đất 2/ngắn Sông Lu, Hòa Phú, Củ Chi, 132 mét vuông chỉ 1 tỉ 800.- Đất nằm vị trí 2/ Sông Lu vào ~ 150m, đi lại thuận tiện, không mồ...
      Đường Sông Lu, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      NH thanh lí 10 lô ngay khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Sài ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 112 m2 12,95 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền cần bán cắt lỗ nhanh lô MT Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ Chi.DT 111,5 mét vuông. Ngang 5m, dài 22,3m.giá chốt 1,45 tỉ, đã cắt lỗ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Vị trí nền đất 90m nằm ngay MT Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12.Đường trước nhà 16m, thoải mái oto di chuyển.nền thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Tô Ký - Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chị tôi cần bán nhanh nền đất 1/ MT Tô ký, xã trung chánh , huyện Hóc Môn để trả nợ.- DT đất 80m (4m x 20 m).- đường trước đất bê tông 8m thông , đất cao...
      Đường Tô Ký, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 133 m2, mặt tiền 5m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 133 m2 10,91 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Nguyễn Văn Khạ 133 mét vuông 1tỷ450. Thuận tiện mua bán đầu tư sinh lời. sổ hồng riêng. Đất nằm tại MT đường Nguyễn Văn Khạ,...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      . Cần bán đất ngay khu dân cư Bến Xưa, Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc, Q. 12.- Nằm gần 2 MT đường lớn Hà Huy Giáp, Nguyễn Oanh, view sông cực kỳ thoáng mát, thích...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 95 m2 18,95 triệu/m2
      Chủ ngộp nên cần bán ngay lô MT đường Phạm Hùng, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh.Ngay khu 6B Kiên Cường.Gần KDC đông đúc. An ninh cao.DT:...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Kẹt tiền nền muốn bán gấp nền đất 100 mét vuông đường 7m An Phú Đông 25, Q. 12, giá đầu tử rẻ hơn thị trường:- Gần trường đại học Nguyễn Tất...
      Đường An Phú Đông 25, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Giồng Ao - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Nhượng lại mảnh đất MT khu dân cư Giồng Ao.Khu vực cư dân đông đúc, khu dân cư hiện hữu sinh sống, mật độ phủ dân 95 phần trăm.Cách Co. Op mart...
      Đường Giồng Ao, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      K
      Trương Thị Bích Hồng - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất dự án 600 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 600 m2 2,25 triệu/m2
      Đất giá rẻ Ngay cư dân đông đúc Tại Tỉnh Lộ 7 - Phước Thạnh- Huyện Củ ChiDT : 600 mét vuông (đất ngang 18, nở hậu 20 )Giá chỉ : 1 tỉ 350 trĐường trãi...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 60 m2 27,84 triệu/m2
      Tôi bán đất full thổ , MT đường lớn, cách trường Trung học cơ sở Phú Hữu 3 ph di chuyển, khu đường thông nhau, cư dân hiện hữu. Tiện ích đầy đủ: siêu...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất đầy tiện nghi, nằm ngay trung tâm khu vực vị trí ở MTĐ Trần Văn Giàu, Bình Chánh+ giá thương lượng cực cạnh tranh chỉ 1,9/ Lô 92m2.+...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 105 m2 18,1 triệu/m2
      * Bán đất như hình, có 5 lô liên kế, đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12.+ DT: 105m, SHR, xây dựng tự do.+ Đường nhựa 20m, vỉa hè, cây xanh.+ Bao giấy ...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.