Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Rạch Lào, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất đường Mễ Cốc, P. 15, Q. 8.- Xung quanh đầy đủ dịch vụ tiện ích trường học, BV, chợ, hệ thống công viên cây xanh...- Ngay KDC tập trung tiện...
      Dự án Rạch Lào, Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      - Đường trước đất đường nhựa 6m, QL22 vào đúng 200m, đường thông Suối Lội.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh: trường cấp 3 Tân Thông Hội, TGDĐ, chợ,...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa cách thị trấn Hóc Môn chỉ 1 kilomet, cách Nhà Thiếu nhi HM 300m.- cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh: Gần Chợ Hóc Môn, trường mẫu ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1000 m2 1,4 triệu/m2
      Chủ đất cần tiền gấp trong tháng nên muốn sang tên lại - không trung gian Đất nằm ngay sát MT Tỉnh lộ 7 , gần ngã 4 TL 7 & QL 22 , Đi ra chợ Phước Thạnh...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 75 m2, mặt tiền 10m tại Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đường Lâm Văn Bền ,P. Tân Quy, Q. 7 . - Gần kề ủy ban nhân dân P. Bình Thuận - Xung Quanh cư dân đông đúc và sầm uất phù hợp KD...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 600 m2, mặt tiền 5m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 600 m2 2,25 triệu/m2
      Đất vườn Củ Chi thuận tiện cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng.KDC hiện hữu xung quanh đông đúc.Đường xe ô tô ra vào thoải mái.Tiện ích đầy...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9., giáp 3 MTĐ Lã Xuân Oai, Nguyễn Duy Trinh, Liên P..- pháp lí: sổ hồng - hạ tầng giao ...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình cần chia TS nên nhờ bán nền đất đường Lê Đức Linh, Phước Vĩnh An, Củ Chi (ngay Tỉnh lộ 2 rẽ vào)DT: 120m (6x20m).- Tiện ích:+ MT đường 6m, xe oto...
      Đường Lê Đức Linh, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi đang cần bán ngay miếng đất 90 mét vuông trong khu dân cư Gia Hòa, xã Phong Phú, Bình Chánh, chỉ cách QL50 100m.- DT: 90 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 95 m2 tại Đường Hà Duy Phiên - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Vị trí: Nằm tại khu vực phát triển bật nhất khu vực Củ Chi KD buôn bán cực kỳ sầm uất.Phù hợp cho quý KH chọn hướng đầu tư vị trí mới tiềm năng & phát...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 81 m2 18,52 triệu/m2
      Đã có bìa đỏ: chào bán đất nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.CĐT: Gia Long Real Estate Investment...
      Gia Long Riverside Nhà Bè, 1368, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 68 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 68 m2 18,83 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1 sẹc Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT 68 mét vuông, SHR.KDC đông, làng xóm văn minh dân trí cao, đi vài ph có đầy đủ...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đất 100m2, gần trường cấp 2 Tô Ký, trường đại học, nhà sách, NH, chợ truyền thống,...- DT: 100m2- MT đường 6m, ô tô quay đầu thoải mái, giao thông...
      Đường Tô Ký 6, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Huỳnh Văn Cọ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Do vay mua đất lúc trước giá quá cao giờ nợ trả không nổi, cần bán nhanh mảnh đất full thổ cư Đất MT Huỳnh Văn Cọ thị trấn Củ Chi DT: 120m²(6*20)Giá:...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư trên đường Hồ Văn Tắng, xã Tân Phú Trung huyện Củ ChiDT: 5x22m=110m2, thổ cư hết đấtSHR, sang tên công chứng liền trong ngàyKDC hiện...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      CCG bán mảnh đất MTn Đỗ Văn Dậy, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn.DT 90m ngang 5m dài 18m full thổ xây dựng tự doĐường nhựa trước đất 10m 2 oto né nhau.miếng ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Đất TP 80 mét vuông GIỜ CÒN GIÁ 1 tỉ 3 Nằm trên trục đường chính dẫn vào cụm khu công nghiệp công nghệ cao Vineco của TĐ Vingroup đường quy hoạch từ...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 75 m2 tại Đường Bình Trưng - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      MT đường Bình Trưng, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, TPSài Gòn. Gần BV Lê Văn Thịnh , gần LAKEVIEW CITY. - Đường rộng 5m xe oto xe tải di chuyển thoải mái.-...
      Đường Bình Trưng, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.