Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong khu đô thị Mậu Lương. Đối diện trường mẫu giáo, gần nhà văn hóa, sân bóng, trường Tiểu học, 2 Mậu Lương, ba bước ra chợ Mậu Lương......
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Hiện nay, chính chủ cần bán 2 ô nhà phố thương mại shophouse Thanh Hà. Ô nhà phố thương mại shophouse có DT 300 mét vuông, xây dựng 6 tầng 1...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu đất DV Đìa Lão, Hàng Bè - Kiến Hưng - Hà Đông - HN.- DT 50 mét vuông.- Đường trước nhà 11.5m, oto đỗ cửa.- Khu vực cư dân...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Vị trí: Tầng 19 HH03B khu 6 toà mặt đường B2.1 khu đô thị Thanh Hà HN.Công năng 2 ngủ, phòng khách, bếp, ban công, 2 phòng vệ sinh.Đầy đủ tiện ích...

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 434 HH02D Thanh Hà Mường Thanh, giá chỉ hơn 1,5 tỉ. Nhà full nội thất, KH chỉ cần mang đồ cá nhân vào ở.giá chung cư rẻ nhất...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,12 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.13 tỷ 47 m2 23,83 triệu/m2
      Gia đình thêm con nhỏ nên cần bán nhanh chung cư 1 PN tại dự án Thanh Hà Mường Thanh. căn hộ chung cư DT 47 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 WC, phòng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      bán ngay căn 3N 2 phòng vệ sinh tại căn hộ Sông Nhuệ, nhà đẹp tầng đẹp chỉ 2,65 tỉ bao toàn bộ thuế phí.+ bìa đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng.+...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Khu đất dịch vụ Hàng Bè phân lô vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm.Nhà làm ăn đc cần chuyển đổi chỗ ở mua căn biệt thự nên cần bán lại cho khách có nhu...

      Bán nhanh nhà 63 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 63 m2 147,62 triệu/m2
      Gia đình tôi cần chuyển đổi chỗ ở. Cần bán ngôi nhà khu đấu giá Mậu Lương, DT 63 mét vuông, thửa vuông như tờ giấy A4.Vị trí mặt đường rộng, vỉa hè...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 tầng 50  mét vuông Mậu Lương, ngõ thông, KD tạp hóa, oto nhỏ. 30 mét ra phố. 5,3 tỉ.Chính chính chủ Chị Mai cần bán ngay ngôi nhà...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 65 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      - bán nhanh nhà mặt phố Đa Sỹ Hà Đông, KD, DT 65 mét vuông - 2 tầng - MT 4,5m. call ngay Sơn 0918 279 ***- Nhà trục chính Đa Sỹ, vị trí KD, nhà...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ, ngay gần hồ điều hoà.Vị trí...

      Cần bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Không muốn xây dựng nên tôi cần bán ngay lô căn biệt thự Thanh Hà Mường Thanh khu vực Kiến Hưng, TP Hà Nội.Vị trí phân khu: B2.2 BT8 - 1x.DT...

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế xây mới khu DV Hàng Bè - Đìa Lão - Mậu Lương. DT 50m2 giá chỉ 7,2 tỉ.- Vị trí siêu đẹp: Gần công viên nội khu, căn hộ Mipec, Nằm trong...

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 13 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      -BÁN liên kế khu đô thị KIẾN HƯNG LUXURY VỈA HÈ ĐÁ BÓNG KINN DOANH ĐỈNH.- Nhà 5 tầng, thiết kế thông sàn PN Master, nội thất đẳng cấp- Vỉa hè đá bóng...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      DT: 72m2 thiết kế 2 ngủ, 2 vs, căn hộ chung cư đc thiết kế tâm huyết, chắc chắn và hiện đại.Thiết kế nội thất tỉ mỉ:- Sàn gỗ, trần thạch cao.- Tủ bếp đã...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ cần bán Siêu phẩm căn 612 hh03E tại khu đô thị Thanh Hà.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.DT 68m2.đầy đủ nội thất, hiện đại.Khu có nhiều tiện ích: Hồ...

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Phân lô đấu giá vị trí đẹp, MT rộng. Sau dãy mặt đường Hoàng Công. Gần trường học, sân bóng, chợ, đường 40m quy hoạch. Tiềm năng sau này.mảnh đất hiếm ở...