Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Bán cc Sông Nhuệ dt 90 mét vuông 3 ngủ 2 vs nhà đẹp. Nội thất siêu đẹp. Để lại full đồ Như hình. bìa đỏ chính chủ. Giá 2.6x tỉ. gọi ngay: 0329 310 ***
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư hướng cực mát tầng trung tòa mới hướng logia chính Nam không bị chắn tòa bên cạnh nhìn ra đài phun nước.DT 68m2.Nội thất bao...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc khu xây mới nhất KĐT, nhà có đủ đồ sẵn về ở, dãy toà nhà đi 3 bước ra đến hồ, công viên thoáng đãng.Vị trí ngay đường trục phía Nam...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Thông tin chi tiết.- DT 56 mét vuông, thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh, phòng khách vuông vức, rộng rãi.- bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.- Nội thất...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ tầng 4 toà B căn hộ cao 27 tầng Sông Nhuệ, Hà Đông.DT 50 mét vuông, 2 phòng ngủ 1vs.giá 1tỷ540tr có thỏa thuận.bìa ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 0 m2
      Anh chính chủ chuyển lên Trần Phú rồi nên gửi chìa khóa nhờ em bán căn tầng 6 tòa 1B Hưng Thịnh. Kiến Hưng này. a/c thiện chí xem nhà rồi làm việc trực tiếp...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Tây - Nam, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Gia đình chuyển sang khu vực Cầu Giấy nên cần sang nhượng lại chung cư ở toà CT1B Hưng Thịnh. Thông tin chung cư nhà tôi như sau:Thông tin chi tiết.- DT...

      Bán gấp miếng đất 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      - DT: 100 mét vuông/ 2 lô, MT 8m (có bán lẻ)- Vị trí đẹp không lỗi lầm. Số 386.388 đẹp phong thủy.- Cách mặt phố Hoàng Công - Mậu Lương 50m, ngay chân...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Mậu Lương thoáng trước sau 45m giá 4,85 tỉ, Vị trí: trước nhà ngõ tương đối rộng ba gác đậu cửa cách phố vài bước chân.Mô tả:+ Nhà cách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 44 m2 61,37 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng DT 44 mét vuông có 2 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 phòng khách và bếp.Nhà vuông vức đẹp, ngõ thông sang KĐT Xa...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 46 m2 76,09 triệu/m2
      Nhà Mậu Lương, Kiến Hưng chỉ vài bước chân ra đường Mậu Lương đông vui tấp nập, các tiện ích như trường học chợ dân sinh ngay đầu ngõ. Nhà mới gia chủ chỉ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Vị trí đẹp, khu vực đã đi vào ổn định cực sầm uất, với đầy đủ tiện ích xung quanh.- Vị trí nằm ngay chân căn hộ Mipec, nối với KĐT Kiến Hưng Luxury, cơ sở...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 64 m2 129,69 triệu/m2
      - Vị trí - nhà thuộc khu đấu giá Kiến Hưng thuộc quần thể KĐT Kiến Hưng. Nhà gần vườn hoa. Tương lai gần công viên rất lớn của Hà Đông.Thiết kế - nhà đc...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 30 m2 93,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà đẹp giá cực rẻ Đa Sỹ, Kiến Hưng. DT 30m2 xây mới đẹp 4 tầng gần ngay khu đấu giá Đa Sỹ.- DT 30m xây 4 tầng.- Tầng 1 khách bếp. Tầng...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      NHÁ ĐẸP TRUNG TÂM - TRỤC CHÍNH TỔ - oto ĐỖ CỬA - KD -VỊ TRÍ ĐẸP.Bán nhà Kiến Hưng, Hà Đông, 32 mét vuông, 5 tầng đẹp, MT đường tổ, KD tốt, ôtô đỗ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Có vị trí đẹp, đường giao thông thông thoáng, vỉa hè rộng, oto đỗ cửa- Nằm trong khu vực sầm uất, với đầy đủ tiện ích xung quanh.Thiết kế nhà:+ Tầng 1:...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      * Chủ cần bán ngay nhà 5 tầng mới tại Kiến Hưng, Hà Đông* DT 34m, nhà mới đẹp đủ công năng chỉ việc về ở* Ngõ nông rộng đẹp đi lại tiện. Rất gần phố* Nhà...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Nhà mới tinh - đường thông nông rộng - gần oto DT rộng.Nhà có vị trí gần cầu thông từ Mậu Lương sang KĐT Xa La đầy đủ tiện ích - Nhà rất sáng và thoáng, có...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm