Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 44 m2 118,19 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Kiến Hưng, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Xa La, Bà tr, Tô Hiệu,- Nhà xây dựng chắc...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 9 tầng, 77 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 77 m2 22,73 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán ngay gia lộc cho khách chốt nhanh.DT 77 mét vuông.Hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.Thiết kế: 2 ngủ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      siêu hiếm duy nhất căn này ở khu vực bán giá rẻ thông tin chính xác 100 phần trăm phải nhanh mới kịp.+ Mặt chợ Đa Sỹ Kiến Hưng Hà Đông.+ KD sầm uất...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 33 m2 119,7 triệu/m2
      Nhà đẹp độc lập (ảnh thật) Mậu Lương oto đỗ ngày đêm cách 10m ngõ thông sát ủy ban nhân dân cấp 1, 2 Kiến Hưng.- DT: 33m2.- Hướng: hướng Đông Nam.+ Nhà...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 90 m2 74 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà nhìn căn hộ chung cư tòa M.Vị trí: B1.1 lk14 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, nhìn trường học, gần hồ, khu TDTT, vườn hoa,...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 60 m2, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 60 m2 128,34 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Mậu Lương, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Hà Nội.- DT 5x12m=60m2.- bìa đỏ chính chủ.- Tây Nam.- Đường 13.5m.- Vị trí đẹp: Nhìn ra vườn hoa,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 50 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP HÀ ĐÔNG_PHÂN LÔ DV HÀNG BÈ .NHÀ 4 TẦNG MT 4M DT 50M. Chính chủ người thân quen cần bán nhanh Hưởng trọn an sinh xã hội KĐT Kiến Hưng-...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán nhà khu đấu giá mậu lương. Phân lô oto tránh vỉa hè KD.+ Nhà 5 tầng xây đc 5 năm nên còn mới. + Thiết kế đầy đủ công năng, Hướng tây tứ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư đc suất ngoại giao tôi cần bán căn căn hộ chi tiết:- DT 66 mét vuông.- 2 PN, 2 vệ sinh.- Tòa HH03 B...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Chị gái víp cần gả chồng cho chung cư nội thất đầy đủ đẹp như hình. Giá đẹp nhất thị trường luôn ạ.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 66 mét vuông.Hỗ trợ...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 ngủ 2VS căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia.- Nội thất: Full.- bìa đỏ cất két.- giá: 2,35 tỉ.L/H: 0965...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư nội thất đầy đủ mới - tầng 12 khu 11 toà B2.1 khu đô thị Thanh Hà.DT: 72m2 thiết kế 2 ngủ, 2 vs, căn hộ chung ...

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      bán nhanh nhà Kiến Hưng, Mậu Lương, 55m, 4 tầng. Vỉa hè 2.5 m. Giá 7,2 tỉ.- Gia đình cần tiền gấp cần bán nhà tại Mậu Lương, cùng khu vực vị trí đã có nhà...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà khu đất DV Đìa Lão- Kiến Hưng - Hà Đông - HN.- DT 50 mét vuông, nhà 5.5 tầng vừa xây 2 năm, tặng đầy đủ nội thất.- Đường...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 24 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      Duy nhất một căn tại Hà Đông, Chưa đến 3 tỉ có ngay nhà ô tô vào nhà ô tô qua nhàbìa đỏ gửi bank nên chuẩn pháp lí.call ngay anh Hải 0983 924 ***
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 34 m2
      CHỈ CÒN DUY NHẤT một căn 34M X 4 TẦNG NGAY CHỢ ĐA SỸ, KIẾN HƯNG, ÔTÔ ĐỖ CÁCH NHÀ HƠN 50M GIÁ NHỈNH 3 tỉ.Nhà nằm ngay giữa khu chợ Đa Sỹ và trường Tiểu ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngôi nhà C4 DT 60m MT 5m mặt phố Mậu Lương, vị trí KD đông đúc sầm uất .bán cho khách mua thiện chí SĐCC .
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      + Cần tiền đóng xây dựng B1.1 Thanh Hà, Mường Thanh. chính chủ gửi bán bớt lô liên kế góc vườn hoa nhìn căn hộ chung cư B1.2 giá siêu mềm nhất khu...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm