Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,89 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      1.89 tỷ 69 m2 27,4 triệu/m2
      căn hộ Sông Nhuệ - cực đẹp - sổ chính chủ - ở ngay - logia hướng Đông Nam.- chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 69m2 ở tòa B căn hộ Sông Nhuệ - Xala -...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư siêu đẹp toà HH02E mặt đường lớn, KĐT Thanh Hà - Mường Thanh.+ DT: 68.49 mét vuông, 2 Ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 930 triệu tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      930 triệu 74 m2 12,57 triệu/m2
      Chính chủ có căn ngoại giao không có nhu cầu sử dụng Cần bán chung cư khu toà M thuộc khu đô thị Thanh Hà - Kiến Hưng.+ DT: 74m2, 02 ngủ, 02 vs.+ Nội...

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.77 tỷ 70 m2 25,29 triệu/m2
      chính chủ muốn bán gấp căn hộ góc tầng đẹp gửi bán:1. Tầng trung đẹp,2. DT: 70m3. Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS4. Hướng cửa hướng Đông Nam, logia:...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,83 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.83 tỷ 70 m2 26,15 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Kiến Hưng 2 ngủ, 2 vệ sinh tầng đẹp.DT: 70m2 * 2 ngủ * 2 vệ sinh.Giá: 1,83 tỉ.NThủ đô Hà Nội thất đẹp chủ để lại full đồ, hướng logia...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,82 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.82 tỷ 70 m2 26 triệu/m2
      chính chủ muốn bán ngay chung cư tầng trung đẹp, về ở ngay:DT: 70 m²Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS đẹp như hìnhHướng cửa: hướng Tây Bắc logia hướng ...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 77 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường 50 - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 77 m2 19,49 triệu/m2
      Do k nhu cầu sử dụng tôi cần sang nhượng căn hộ chung cư 77m tại KĐT thanh hà kiến hưng hà đôngVới thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh logia nhìn trọn hồ điều hoà...
      Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,35 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 65m2 tại khu đô thị Thanh Hà là một lựa chọn tuyệt vời với 2 PN và đầy đủ nội thất, mang lại không gian sống tiện nghi và thoải...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Đông, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Ra hàng căn hộ chung cư 66m2 tầng 16HH03B B1.3.2 ngủ & 2 phòng vệ sinh.Nội thất tương đối đầy đủ như hình.Hưởng đủ tiện ích hồ điều hoà, công viên...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 25, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 50 m2, giá 1,2 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 50 m2 24 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho hoa hậu nội thất đầy đủ chỉ việc đến ở ăn tết.nội thất đầy đủ: Sàn gỗ trần thạch cao, sô pha, bàn ăn, kệ TV, giường ngủ tủ hai...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,82 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.82 tỷ 70 m2 26 triệu/m2
      chính chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư tầng trung đẹp, chỉ xách đồ về ở:DT: 70 m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng, gia chủ gửi cần bán lại chung cư tòa căn hộ chung cư 19T Kiến hưng, Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu thực sự và thiện...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Chủ có kế hoạch theo con sang Mỹ sinh sống nên bán lại ngôi nhà. DT 52m2, MT 6.5m thiết kế 5 tầng, xây dựng kiên cố, ngõ tương đối rộng + Cách phố...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Nhà đẹp Đa Sỹ, Hà Đông.Chủ tự xây chắc chắn, kiên cố.Nhà nằm cách 20m, ra oto, trong khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện, cạnh trường...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Mậu Lương, nội thất gần tỉ, thiết kế hiện đại.DT 55m2.- Giá đình chuyển vào TP Đà Nẵng sinh sống, nên cần bán gấp ngôi nhà đang ở tự xây,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 34 m2 85,3 triệu/m2
      Nhà xây mới kiên cố, vững chắc, thiết kế gác lửng, công năng sử dụng đầy đủ, về ở luôn.* Thiết kế nhà:+ Tầng 1: khu vực bếp + Chỗ để xe +  nhà vệ ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 35 m2 152,86 triệu/m2
      ✅ NHÀ Ở LUÔN_ô tô VÀO NHÀ_ KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo------------------------Vị trí: Nhà ngay Ngã 5 Hà Trì, sát khu phân lô Đa Sỹ,...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô - KD - oto tránh - tháng máy - khu đô thị Mậu Lương - Giá bất chấp.+ Phân lô - oto tránh - KD - thang máy khu đô thị Mậu Lương Hà...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm