Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.69 tỷ 62 m2 27,26 triệu/m2
      Chuyển xuống liên kế ở cùng các con, nay tôi có nhu cầu nhượng lại chung cư tại tòa Sông Nhuệ, gần KĐT Xa La.ngôi nhà tôi tầng vừa phải tiện đi lại,...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.69 tỷ 0 m2
      Gia đình làm ăn có chút lộc lá nên đã chuyển xuống mặt đất nên muốn bán chung cư tại căn hộ sông nhuệ Sails Tower cho gia đình nào có nhu cầu. chung cư...

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc ở tòa M3 Mipec kiến hưng, rất tiên đi lại, cách viện 103 1 kilomet, cách trường cấp 1 Văn Yên 1 kilomet gấn trường kiên...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư thuộc KĐT Thanh Hà, Hà Đông. Dt 67,5 mét vuông, 2 ngủ 2 vệ sinh nội thất đầy đủ sẵn về ở.Bank hỗ trợ vay tối đa 70 phần ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, Mậu Lương giao thông thuận tiện tới Phúc La, Đa Sỹ, Hoàng Công..- Tiện ích nhà gần trường cấp 1,2,3, chợ Mậu Lương. - Nhà xây chắc chắn...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 34 m2 98,53 triệu/m2
      Bán nhà Kiến Hưng, Hà Đông. 34m2, Mt 3.4m, 3 tầng dân xây giá chỉ 3.35 tỉ, gần oto.+ Nhà vị trí đẹp lô góc, đầy đủ công năng, cách 40m ra đường oto, đường...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 50 m2 143 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện trường mẫu giáo, gần nhà văn hóa, sân bóng, trường Tiểu học, 2 Mậu Lương, ba bước ra chợ Mậu Lương... Đặc biệt cách lẩu đuôi bò 100m.+...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Kiến Hưng, Q. Hà Đông 50m2 vỉa hè oto tránh nhà 4 tầng giá ~ 6 tỉ.+ Nhà nằm vị trí rất đẹp, đường trước nhà rộng thoáng ở cực sướng. Khu vực...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      Nhà gần trung tâm Hà Đông, giao thông thuận tiện, kết nối đi trục phía Nam thành phố Hà Nội, khu đô thị Kiến Hưng, Thanh Hà, Văn Phú, Mê Trô, trung ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ, Kiến Hưng Hà Đông, DT 35m2, 4 tầng, oto đỗ cách nhà 50m, nhà đẹp ở luôn.- Vị trí: Nhà cách đường oto 50m, chợ Đa Sỹ 100m, gần trường Tiểu ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      - Thiết kế 4 tầng 1 tum, hiện đại, thoáng sáng, công năng đầy đủ, trước nhà ngõ tương đối rộng 3m, để xe thoải mái:+ Tầng 1: Khách, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      - Nhà xây 2 năm, btct, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.DT 50 m2, MT 4 m, xây 4 tầng.+ T1: KD, bếp,  toilet.+ T2: Khách, ngủ,  toilet.+ T3: 2...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ - KD ĐỈNH - oto TRÁNH - GẦN MẶT TRỤC TRÍNHMô tả : nhà nằm trong KĐT , KD tốt Gần mặt trục chính Hoàng Công ngày doanh trại quân đội Mậu...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      MẶT PHỐ CHÍNH P., VỈA HÈ RỘNG - KD ĐẲNG CẤP - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY. bán nhanh nhà mặt phố chính P. Kiến Hưng, Hà Đông, 50 mét vuông, 6 tầng...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán đất DV Mậu Lương, Hà Đông, DT 50 mét vuông, MT 4m. bìa đỏ vuông vức.+ miếng đất dịch vụ nằm ngay trục đường chính trung tâm dịch vụ Hàng Bè...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh shop house giá 4,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 0 m2
      Cắt lỗ, cần bán nhà phố thương mại shophouse chân đế căn 103, tòa M5, Mipec Kiến Hưng, DT 81.9 mét vuông, giá 4.6 tỉ.- Đây là dự án hiếm có ở Hà...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      I. Thông tin các nền liên kế bán ra chi tiết như sau.1. Đường 14m.- B1.1 LK05 nhìn 3 tòa căn hộ có thể KD, Đông Bắc.- B1.1 LK15 sau trường mẫu giáo việt...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 55 m2, thỏa thuận tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Chủ cần bán ngay căn liên kế Kiến Hưng - Hà Đông.- Nhà đẹp, nội thất tiền tỉ, chủ có việc cần chuyển vào HCM nên cần bán ngay.- Nhà DT 55 mét vuông...