Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 2.340 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50m² đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng .Giá...
      no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 68 m2, giá rẻ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư An Bình Homeland.Vị trí: 4 MT tại Khu C - khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, HN.Tổng DT: 18.702 mét vuông.CĐT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 75 m2, giá 14 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      bán ngay liên kế Đô Nghĩa 75 mét vuông vị trí thoáng đẹp, giá bán ngay 14 tỉ, bìa đỏ lâu dài. L/H xem nhà: 0949983368.***Thông tin chi tiết:- DT...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 95 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà khu C - Geleximco - KD đỉnh - ở sướng.Mô tả:+ MT: 5m x 19m = 95m2.+ Thiết kế 4 tầng + tum.+ Tầng 1: Buôn bán KD.+ Tầng 2: Phòng khách,...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 150 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      🏡 ANLAND LAKE VIEW🌷 DT 147,8m (3N, 2 phòng vệ sinh) – căn đập thông rộng siêu hiếm⛱ Cửa ĐN, logia TB – view trực diện Aeon Mall Hà Đông siêu...
      Khu đô thị Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 45m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ _ HẢI HẬUĐẤT NỀN gần biển. _ Cơ hội đầu tư lãi Vốn Lớn_ MN xem ảnh Chụp nhé_ Khu 105 Lô VIEW MẶT BIỂN đã đc CỌC KÍN HẾT rồi...
      Đường 16B1, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường 19/5 - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 95 m2 24,22 triệu/m2
      HÒA LẠC.....TP Vệ Tinh Công Nghệ Cao....cách Trung tâm thành phố Hà Nội 40km Đất Nền PHÚ CÁT - HÒA LẠC 100m2 full thổ cư - CÁCH QL21 CHỈ VÀI TRĂM MÉT...
      Đường 19/5, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 45m tại Đường 19/5 - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ _ HẢI HẬU ĐẤT NỀN sát biển. _ Cơ hội đầu tư lãi Vốn Lớn_ Dự Án tầm cỡ lớn Hiện đang đc Chính Phủ và Tỉnh Ninh Bình rất quan...
      Đường 19/5, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 238 m2, giá 55 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      55 tỷ 238 m2 231,1 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng xây thô khu ĐTM An Hưng, Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT238m, MT 12m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 180 m2, giá 43,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      43.5 tỷ 180 m2 241,67 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng Thang máy An Vượng, Dương Nội, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT180m, MT 9m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 375 m2, giá 54 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      54 tỷ 375 m2 144 triệu/m2
      Chỉ 14Xtr/m  Bán căn biệt thự vị trí view bể bơi,cạnh căn hộ chung cư,dãy D32 Geleximco Bán lô căn biệt thự vị trí view bể bơi, cạnh căn hộ ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 50 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      bán mảnh đất dịch vụ Đồng đế, mặt sau đường đôi An phú, giáp AeonamlL hà đôngchính chủ thiện chí gửi bán mảnh đất dịch vụ Đồng đế Dương Nội Hà đông , mặt...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      đất DV DƯƠNG NỘI GIÁ RẺ HƠN LÔ CÙNG DÃY GẦN 1 tỉ.HÀNG HIẾM đất DV DƯƠNG NỘI TRỤC CHÍNH 20AB DƯƠNG NỘIMẶT trung tâm thương mại SƠN HÀ ,TIỀM NĂNG TĂNG...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 75 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Chùa Võ - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 75 m2 238,67 triệu/m2
      - Bán nền thổ cư Chùa Võ, Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội. Sau sáp nhập thành P. Dương Nội, thành phố Hà Nội.- DT75 mét vuông, MT4.0m, đường...
      Đường Chùa Võ, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,89 tỷ

      14.89 tỷ 50 m2 297,8 triệu/m2
      - Bán đất DV khu LK 20a,b Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội. Sau sáp nhập thành P. Dương Nội, thành phố Hà Nội.- DT50 mét vuông, MT5.0m, đường...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm