Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 2.454 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô Quyền...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Bán gấp căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      👉 Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 33 mét vuông, 5 tầng, có thang máy, vị trí đầu ngõ.👉 Cách trục chính Mậu Lương ~ 30m, kết nối nhanh, đi lại thuận...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      64m yên phúc biên giang P. chương mỹ vị tri KD cách ql6 100m giá 9tỉ có thỏa thuận nhẹ liên lạc 0982996211/p>
      Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 40 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      H410 CT2 Ngô Thì Nhậm 89 T4 7.5 tỉ Hà Đông  + Vị trí: Tòa căn hộ chung cư tọa lạc ngay trên mặt đường chính Ngô Thì Nhậm, trung tâm bậc nhất Q. Hà...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 49 m2 157,15 triệu/m2
      Ngày 16.4 a/c bạn gửi bán ngôi nhà vừa xây nội thất đầy đủ:- DT 49m- Nhà 5 tầng.- MT 3,5m- Ngõ nông, 3 bước ra đường 3 làn xe.- 9 phòng.- Khu vực trung...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP – Ở NGAY – BA BƯỚC RA PHỐ – giá mềm HÀ ĐÔNGBạn đang tìm một ngôi nhà đẹp – tiện nghi – vị trí trung tâm thì đây chính là lựa chọn không thể bỏ...
      Đưong Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Đường Yết Kiêu - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 25 m2 358 triệu/m2
      ngôi nhà phố tại Yết kiêu Hà đông.chỉ 8,95 ty, ô tô đỗ cách 20m đỗ ngày đêm.MT rộng :6m. đầy đủ nội thất dọn tới ở ngay.nhà 5 tầng. DT: 25 mét ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      NHÀ vừa xây - MT ĐẸP - RỘNG THOÁNG - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG 🏡DT 45m², 5 tầng, đủ công năng, thang máy, TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG VỌT ⛳️ Vị trí ✔️Gần...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 117 m2, hướng Đông-Nam, giá 7,68 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.68 tỷ 117 m2 65,65 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần bán nhanh chung cư HPC Landmark 105 DT 117m2, logia hướng Đông Nam, tầng trung 15-20 đẹp.+ Giá 7,68 tỉ, có thỏa thuận.+ Nội thất mới, nhà...
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 75 m2, hướng Nam, giá 7,55 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      7.55 tỷ 75 m2 100,67 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc 2 phòng ngủ dự án Kepler Land Mỗ Lao Hà ĐôngCăn có DT 75 mét vuông là căn thiết kế 2  phòng ngủ vị trí góc rất...
      KĐT Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nền đất 41 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 41 m2 173,18 triệu/m2
      - Bán đất tổ12 Yên Nghĩa, Hà Đông. DT: 41m², MT: 4.0m đường trước miếng đất rộng 4.50m, đường thông, ôtô vào nhà. - Khu vực đông cư ...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 31 m2 tại Đường Yên Lộ - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 31 m2 241,94 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 7 tỉ- SỞ HỮU NGAY NHÀ LÔ GÓC - THANG MÁY🏠 31m2 x 5 tầng💎 YÊN NGHĨA- HÀ ĐÔNG📍 Gần đại học Phenikaa, Bến xe Yên Nghĩa- đại học Đại Nam🚗 Cách...
      Đường Yên Lộ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 41,29999923706055 m2 tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 41,3 m2 182,81 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng – 41,3m2 – Huyền Kỳ, Hà Đông – Gần Nhiều trường đại học- Bán nhà tại số 6 ngách 51 ngõ 9 đường Huyền Kỳ, Phú Lãm, Hà Đông, Thủ đô Hà ...
      Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.