Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu shophouses 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse CTT14-03 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse CTT14-05B khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất.- Thiết kế theo phong cách...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse CTT5-09 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse CTT13-05B khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất.- Thiết kế theo phong cách...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại CTT5-07 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển với...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại CTT5 - 06 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất, duy nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      * Nhiều chủ nhờ bán ngay 10 nền đất vị trí đẹp, đủ các hướng vỉa hè rộng của khu đô thị Mậu Lương. Giá từ 5,1 tỉ khách mua xây 5 - 7 tầng KD đều đẹp.*...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường 1 - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần tiền nên cắt lỗ 100m2 đất dự án KĐT Thanh Hà.Vị trí đắc địa, cách trung tâm thành phố Hà Nội 5p.Xung quanh có đầy đủ mọi tiện ích, như trường học, hồ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 1, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 90 m2 51 triệu/m2
      Cần bán ô liên kế KĐT Thanh Hà giá nhỉnh 5 tỉ thuộc khu đất B1.1 đang gấp rút chuẩn bị công tác xây dựng thô. Khu đất thuộc đầu của dự án lớn 420 ha để ở...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 8,25 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.25 tỷ 64 m2 128,91 triệu/m2
      liên kế Hoàng Công, Hà Đông, nhiều oto tránh, vỉa hè rộng, nhà mới đẹp, ở ngay, an sinh xã hội đỉnh, sổ vuông đẹp nét căng.+ DT 64 mét vuông*5...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 5,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô lkdv tại Đìa Lão, Mậu Lương, Kiến Hưng. Dt 50 mét vuông Đông Nam, giá đầu tư, contact: 0912 087 ***
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 10,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.8 tỷ 85 m2 127,06 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse Mipec City Kiến Hưng 85 mét vuông, 5T, KD đỉnh, oto tránh - vỉa hè - 10,8 tỉ, miễn TG.Dự án Mipec City...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      đất dịch vụ Hàng Bè phân lô vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm.Vị trí đắc địa, kết nối nhiều nơi, từ nhà sang phố Hoàng Công, khu dịch vụ Đìa Lão, khu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở cần bán lại chung cư Mipec Kiến Hưng.DT: 55 mét vuông * 2 ngủ.Giá: 1,9 tỉ.Nhà mới chưa ở. Tầng trung đẹp.Vị trí: Trung tâm Q....
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 69 m2 25,37 triệu/m2
      Gia đình mình đón ông bà lên sống cùng các cháu cho vui cửa vui nhà. Tích cóp đc chút lộc nên mình quyết định xuống ở nhà đất bên Dương Nội cho ông bà thoải...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán lại chung cư Mipec, Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT 55m2 thiết kế 2 ngủ, 1vs, tầng trung đẹp.- Nhà mới...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng 6 khu nhà ở Hưng Thịnh, Hà Đông.căn hộ chung cư vị trí đẹp, khuôn viên cực kỳ rộng, nhiều cây xanh, yên tĩnh.SHR chính chủ...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư nhà chị Phương.DT: 90 m2 - hướng cửa: hướng Tây Bắc - logia hướng Đông Nam.Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm