Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ - MT RỘNG - KD ĐỈNH CAO - GIÁ RẺ bán ngay nhà mặt phố Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, 50 mét vuông, 4 tầng, MT rộng hơn 5m, mặt phố chính, KD...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,89 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.89 tỷ 74 m2 25,55 triệu/m2
      - căn hộ chung cư tòa CT6B Xa La mặt đường Cầu Bươu. Thuộc Tổ hợp căn hộ Cao Cấp và Thương Mại bemes P. Kiến Hưng.- Thiết kế: Khách, bếp, 2 PN, logia, 2...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐA SỸ-HÀ ĐÔNG-oto TRÁNH-KD SẦM UẤT,DT 50m-MT:5,6m,NHỈNH 6 tỉ.+ Vị trí: Mặt phố Đa Sỹ cách ngã 5 Hà Trì 200m, gần chợ Hà Đông...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      🌍 5 tỉ X MẶT PHỐ KD LÔ GÓC DÂN XÂY NHÀ CÒN NHƯ MỚI🌍 KIẾN HƯNG - HÀ CẦU 🌍🌍 Giá hợp lý, KD sầm uất, nhà tự xây cực kỳ cẩn thận, nằm trên đường chạy từ Đa...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 75 m2 168 triệu/m2
      - Thuộc P. Kiến Hưng, vị trí nhà giáp đường 70 - Đường Phùng Hưng, - Chân căn hộ chung cư, Nhộn nhịp, Sầm uất- KD - văn phòng đỉnh. - Xung quanh đầy đủ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 6 tầng, 47 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 47 m2 125,54 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP MẬU LƯƠNG Ở NGAY - nhà để xe oto - TƯƠNG LAI MẶT PHỐ - TẶNG đầy đủ nội thất - GIÁ NHỈNH 5 tỉ DT 47 6 tầng MT 4,2+ Vị trí rất đẹp đối diện...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 72 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ bán biệt thự Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Căn đẹp - vỉa hè rộng - oto đỗ cửa.Nằm trong quần thể KĐT Kiến Hưng khu tập trung đông dân cư với nhiều...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 7 tầng, 75 m2, giá 13 tỷ tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Chủ ngộp NH bán ngay lô góc 7 tầng giá rẻ hơn thị trường.+ Vị trí: Lô góc 3 thoáng vừa ở vừa KD Trung tâm kết nối Hà Đông, Thanh Trì gần Vành đai 3, đại lộ...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 44 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán CCMN Hà Đông 5 tầng, 44m, 8pkk, 25 tr/ tháng mặt ngõ 20m ra phố- Em gái tôi có căn hộ chung cư cho thuê sẵn dòng tiền cần bán, nhà mới đẹp, 8 pkk, DT...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư đầy đủ nội thất đồ điện tử.Thiện chí cọc sớm nhận nhà ở ngay, view thoáng ngắm hồ TP nhộn nhịp về đêm.Giá nhỉnh Đồng Năm.căn hộ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 40 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 40 m2
      CCMN Hà Đông 8 PKK, 40m, 5 tầng, mặt ngõ thông thẳng tắp, cách phố 20m- Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư cho thuê, nhà còn mới hơn 1 năm, doanhh thu 25...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhanh trước tết căn căn hộ Sông Nhuệ.Thiết kế: DT 70m2 gồm 2 PN, 2 vệ sinh, cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam cực kì mát mẻ vào mùa hè....
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Hơn 3 tỉ gần 50 mét vuông mặt ngõ Mậu Lương gần phố xây 4 tầng nhà cực đẹp Kiến Hưng, Hà Đông.Gần ngay phố Mậu Lương, chợ Mậu Lương, KĐT Xa La.Mặt ngõ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất Mậu Lương, trục chính, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. Nội thất xịn, DT 32 mét vuông, xây 4.5 tầng, xuống là có lãi ngay...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Ảnh thật, bán nhà 5 tầng ô tô vào nhà DT sổ 54m2 dt thực tế 70m2 (gần 20m2 đất sau nhà lưu không đã làm sân) tại Tổ 16 Kiến Hưng, gần cạnh viện 09, viện K...
      Phố Phùng Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,15 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.15 tỷ 50 m2 143 triệu/m2
      Gia đình chuyển ra căn biệt thự cần gửi bán nhà khu phân lô LK (50m2*5T, 4 phòng ngủ) oto KD tốt, đường trước nhà 10m khu DV Mậu Lương ngay mặt...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ - KD ĐỈNH - oto TRÁNH - GẦN MẶT TRỤC TRÍNHMô tả : nhà nằm trong KĐT , KD tốt Gần mặt trục chính Hoàng Công ngày doanh trại quân đội Mậu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 63 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 63 m2 150,8 triệu/m2
      Hiếm nhà LK mới đẹp 6 tầng KĐG Kiến Hưng, 63 mét vuông, MT 5m, thang máy, KD, giá chỉ 9.5 tỉ.Vỉa hè - phân lô - container đỗ - KD bất chấp - thang máy...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm