Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 37 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      CHỈ 5,9 tỉ NHÀ LÔ GÓC , KD oto DT 37 mét vuông, 5 TẦNG TẠI ĐA SỸ KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNGDT 37 mét vuôngMt 4,5mLô góc 2 mặt ngõXây 5 tầngT 1:KD + T2;...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 46 m2 97,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà Hà Trì,Kiến Hưng, Hà Đông,dân tự xây 46 mét vuông, 4 tầng, MT 3.5m.- Vị trí mặt ngõ thông rộng thoáng, cách 1 nhà ra đường oto.- Nhà...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 54 m2 128,71 triệu/m2
      liên kế Mipec Kiến Hưng - ảnh thật 100 phần trăm.50/54m2 sổ - chưa đến 7 tỉ - còn bớt.4 tầng - 4 ngủ - phân lô vỉa hè - oto tránh.KD - view công...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 68 m2 120,59 triệu/m2
      Sát khu đô thị Xa La - Viện 103 - ảnh thật 100 phần trăm.64/68 mét vuông sổ - chỉ 8.2 tỉ - còn bớt.5 tầng - 5.5m MT - nhà để xe oto.Phân lô...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      Cần bán nhà KĐT Mậu Lương Q. Hà Đông: DT 54 mét vuông x 7 tầng giá 9.2 tỉ (có thỏa thuận) contact: 0969 133 *** gặp Xuân Trường.Vị trí: Nhà nằm trong...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường 17m siêu KD.DT 250m2, MT 20m.+ nền đất nằm trong KĐT xanh, khuôn viên thoáng mát, KĐT đang...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán lô căn biệt thự vị trí KD chi tiết như sau.- DT 200 mét vuông, MT 10m, dài 20m.- Đường 17m trước nhà.- Gần trục đường lớn 60m và 11 tòa căn ...

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán gấp lô liên kế Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh, giá chỉ 4.5tỉ. DT 100 mét vuông, HDMB NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị đất cùng...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 55 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      * Chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà tại Mậu Lương, 55m2x6 tầng có thỏa thuận nhẹ cho khách thiện chí. *Vài bước ra phố giao thông tứ phía đi XaLA, về Thanh Hà,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại liên kế CTT14-03 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển với...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse liên kế CTT13-05B khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Văn Phú - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại liên kế CTT5 - 07 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại liên kế CTT5-06 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển với...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại liên kế CTT14-05B khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 0 m2
      Anh chính chủ chuyển lên Trần Phú rồi nên gửi chìa khóa nhờ em bán căn tầng 6 tòa 1B Hưng Thịnh. Kiến Hưng này. a/c thiện chí xem nhà rồi làm việc trực tiếp...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      + DT trên sổ: 56 mét vuông.+ Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh.+ Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.+ Nội thất để lại: Cơ bản đồ gắn tường,...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, giá 34 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      34 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại liên kế CTT5 - 09 khu đô thị Kiến Hưng Luxury có hầm, độc bản, siêu phẩm độc nhất.- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Mua ngôi nhà tại dự án Thanh Hà Mường Thanh đc 4 năm, căn hộ chung cư ở rất có lộc nên tôi mua đc nhà liên kế, tôi cần bán ngay lại căn hộ chung cư...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!