Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 699 tr

      699 triệu 143 m2 4,89 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Lạc Hòa Ninh An giá chỉ 699 tr+ DT : 143,3m ( 60m thổ cư)+ Đường rộng oto đi thoải mái+ KDC hiện hữu lâu đời+ Cách biển Dốc lết Khu kinh tế...
      Đường Sơn Lôc, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 1552 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 1552 m2 2,5 triệu/m2
      Giá sốc! Bán miếng đất MT HL62 cách khu CN Sông Cầu 400m giá chỉ 2.5tr.-------------------------------------- DT: 1552.4 mét vuông (có 300 mét ...
      Đường Hương lộ 62, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 119 m2 tại Đường Đặng Thai Mai - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 119 m2 23 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp ngang 6,5m đường Đặng Thai Mai, Hòn Rớ 1, Nha Trang chỉ 23tr/ mét vuông.- Vị trí nằm trên đường Đặng Thai Mai rộng 10m, gần bùng...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Đặng Thai Mai, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 782 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 782 m2 1,16 triệu/m2
      Nhà còn 3 lô Khánh Phú ngay KDC qh full thổ cư giá sỉ tốt.- Dt: 747 mét vuông đến 782 mét vuông (QH full thổ cư).- Mỗi lô ngang 10m.- Đường...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 94 m2 68,71 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- DT 93,6 mét vuông ngang 5,2m.- Lô sạch đẹp, hướng Tây.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 126 m2 25,4 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 100m2 view trực diện sông Quán Trường - Gói 5 Mỹ Gia - Thái Hưng, rẻ nhất thị trường.- Vị trí: Tiếp giáp sông Quán Trường, cách biển 3p...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 180 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 180 m2 9,5 triệu/m2
      Đất Làng căn biệt thự Ninh Bình cách Nhà Hàng Tân Hạt 100m.✅ Đường lớn oto tânk nơi, cách QL 26 20m✅Lô DT : 180 mét vuông, giá 1,7 tỉ👉 pháp lí :...
      Thôn Bình Thành Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 590 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 590 m2 0,43 triệu/m2
      Đất vườn Diên Xuân 250tr/lôĐường đất 4 5m quy hoạch mở rộng 8m ( cách đường bê tông 15m )Cách dân chỉ 500m, ngay Sông mát mẻGần Khu du lich nổi tiếng ĐẮC...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán lô góc hiếm ngang hơn 5m. Đường chính 13m đường phụ bên hông 5m. Đối diện trường học, đường KD.* Lô 90 mét vuông ngang hơn 5m.* pháp lí sổ ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh.Lốc LK74 lô 100m²(5x20).Đường thông 14m, thông Gói 8 Capella, Gói 5, Gói 6.Lô sạch vị trí đẹp, khu an ninh, gần bv trường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.31 tỷ 105 m2 41 triệu/m2
      Đất ven biển Hòn Chồng và Mường Thanh Viễn Triều cách 400m Chỉ 41tr/m gần khu trường đại học gần biển- phù hợp xây nhà cho thuê - Vị trí : Đường Đoàn...
      Đường Trần Đoàn Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 313 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 313 m2 2,24 triệu/m2
      900tr đổ nợ hạ chỉ còn #700tr có ngay miếng đất MT yangbay Khánh Phú đường nhựa 13m.- DT: 313m full thổ cư ngang 9m nở hậu 11m, nằm ngay KDC hiện hữu.- giá...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Cần bán:Mỹ Gia LK 513 - lô nội bộ sạch đẹp.+ DT 130m2 ngang 6.5m (Chỉ số ít lô ngang 6.5m).- Hướng Đông lô sạch đẹp. Khu nhiều nhà xây đẹp.- Cách cầu Tố Hữu...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 triệu

      760 triệu 77 m2 9,88 triệu/m2
      Vị trí: Thôn 4 - Diên Phú đường Bạch QuaGiao thông thuận tiện, cách HL45 chỉ 100mGần Chợ, Trường Học, ủy ban nhân dân Xã, Bưu...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 560 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 560 m2 2,5 triệu/m2
      - 3 mảnh đất liên kế nhau, nằm trên đường bê tông rộng 4m. Cách đường Hương Lộ 39 100m.- Bán riêng lẻ từng lô hoặc bán gộp. Mua gộp giá sẽ ưu đãi.- DT:...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 142 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 142 m2 10 triệu/m2
      - DT: 142  mét vuông (12m ngang * 11m ), 100 phần trăm thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc.- Đất ở nông thôn môi trường trong...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2950 tỷ

      2950 tỷ 117 m2 25213,68 triệu/m2
      ❤bán nhanh miếng đất MT đường Ngô Đến - Ngọc hiệp - Nha TrangVị trí : Gần KDL tắm khoáng nóng tháp bà ✅KD buôn bán Đường : 7 mDT: 117  mét vuông...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!