Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 670 m2 tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 330 tr

      330 triệu 670 m2 0,5 triệu/m2
      Diên Đồng - Diên Khánh.chào bán 6 nền đất nhà vườn.Dt trên dưới 600m2 ngang 8m.Cách đường chính liên xã 200m, TL2 tầm TL.Hiện trạng đường đất oto vi vu...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 72 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 72 m2 16,12 triệu/m2
      miếng đất tại Thôn Phú Ân Nam 2 Xã Diên An.DT: 72 mét vuông đường oto thông 7m cách đường 23 tháng 10 100m khu vực cư dân đông đúc giá ngợp 1ty160tr...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 2488 m2, mặt tiền 21m tại Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2488 m2 2,42 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Tỉnh Lộ 2 Diên Thọ, Diên Khánh 2488,2 mét vuông chỉ 6 tỉ.DT 2488,2 mét vuông ngang 21,6m vuông vức.MT đường nhựa Tỉnh Lộ 2...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 133 m2 7,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5 miếng đất thổ cư tại thôn Bình Sơn xã Ninh Thọ, TX Ninh Hoà, tỉnh Khánh Hoà.Gần trường học, uỷ ban, KCN, cách biển 5 kilomet, gần...
      Thôn Bình Sơn, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 817 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 817 m2 2,7 triệu/m2
      * Bán đất MT Tỉnh lộ 2 - Khánh Vĩnh.- DT: 817m2 (sau quy hoạch còn 685,2 m2) có sẵn 100m2 thổ.- Đường quy hoạch rộng 42m.- Giá 2,2 tỉ.call ngay: 0935 643...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 509 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 509 m2
      MB Ninh Đảo, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 52, tờ: 66 508.9m2 "Ngang: 13m dài: 39m".Sẵn ONT: 200m2 giá 9.X tỉ, x siêu nhỏ.Hai mặt thoáng, biển có bãi tắm...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 166 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 166 m2
      #BĐSThiênPhước 0388 982 ***ĐẤT NINH THÂN___________________ vị trí : Thôn Nhỉ Sự - Xã Ninh Thân - Tx Ninh Hòa - Khánh Hoà DT: 166.1  mét vuông. Ngang...
      Xã Ninh Thân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 1045 m2, mặt tiền 12m tại Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 699 tr

      699 triệu 1045 m2 0,67 triệu/m2
      Em còn lô vườn xoài Diên Lâm - Diên Khánh suất nội bộ giá rẻ chỉ 699 tr.DT: 1045m2 đất CLN.Ngang 12m đất bám MT đường nhựa TL8 rộng 10m quy hoạch rộng...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 triệu

      860 triệu 118 m2 7,29 triệu/m2
      Bán đất Diên Lạc, Diên Khánh. DT 118 mét vuông ngang 5m vuông vắn.Cách đường Tỉnh lộ 2 chỉ 60m.sổ hồng riêng trao tay.KDC đông đúc.Giá 860tr (bớt...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      - Sót lại 1 lô TĐC Thuỷ Tú view Sông Tắc nằm cạnh bên BV khu đô thị Mỹ Gia giá đầu tư sập sàn!- DT 80m2 (4x20m) pháp lí bìa đỏ.- Giá chỉ 2,5tỉ rẻ hơn...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1500 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1500 m2 1,2 triệu/m2
      Cần bán miếng đất làm vườn tại xã Suối Tiên.- Đất nằm trong KDC.- Đất trồng cây thuộc quy hoạch đất ở.- Đường đi rộng 3m.- Phù hợp làm vườn hoặc đầu tư.-...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 237 m2, mặt tiền 6m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,11 tỷ

      7.11 tỷ 237 m2 30 triệu/m2
      Anh trai em có mua 2 mảnh đất sát nhau tại thị trấn Vạn Giã để đầu tư đón sóng tại Khu kinh tế Bắc Vân Phong. Tuy nhiên thời gian này do công việc KD trong...
      Phố Lý Thường Kiệt, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 80 m2 26 triệu/m2
      Hòn Rớ 2 ngay Nguyễn Tất Thành giá chỉ 2tỷ080 dt 80m2 ngang 5m vuông vức đường nhựa hiện trạng 13,5m.. giá 26tr/m2 0703 922 *** Mi
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.- giá: 1.4 tỉ.- DT: 72 mét vuông ngang 4m.- Đường hiện trạng rộng 5m sát ngay đường 16m, thông...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 2267 m2 tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 2267 m2
      - Cần bán mảnh đất 2266,9 mét vuông tổ dân phố Nghĩa An, Cam Nghĩa, Cam Ranh.- DT 2266,9 mét vuông.Đặc điểm:- Đường oto đỗ ngõ, cách QL 1A chưa...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 10800 m2, mặt tiền 115m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 10800 m2 0,39 triệu/m2
      Siêu phẩm view sông Chò, nước chảy quanh năm thích hợp mô hình farm nghỉ dưỡng, camping, nhà vườn sinh thái kèm du lịch homestay cực chất.DT: Hơn...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2 tại Phường Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 86 m2 81 triệu/m2
      Đất đẹp hiếm có khó tìm ngay trung tâm phố Nha TrangVị trí khu tái định cư, gần đường Trần Nhật Duật, Vân Đồn Nha Trang- KDC văn minh, cao cấp nhất Nha...
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 406 m2, mặt tiền 16m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 42,63 tỷ

      42.63 tỷ 406 m2 105 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất căn biệt thự rẻ nhất khu vực KĐT Mới Vĩnh Hòa ( Lấn Biển ). Nha Trang- Dt: 405.7 mét vuông ngang 16m- Hướng Nam ngay mặt biển-...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!