Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán nền đất đường 29 Vương Thừa Vũ rộng 16m . khu đô thị Phước Long ADT: 95m2 ngang 5mHướng hướng Đông NamHĐMB, xây nhà xong cấp sổgiá: 3.8tỉ hotline :...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Lô sạch 100m2 (5x20m) đường 16m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá 2,9 tỉ (bao ép cọc) - contact 0917 951 ***
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 1250 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 triệu

      350 triệu 1250 m2 0,29 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán đất tại thôn Suối Cau, xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.- Gần ủy ban nhân dân, Trường học, Chợ, thôn Suối Cau, Khánh Đông, Khánh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 121 m2 tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 121 m2 16,53 triệu/m2
      mảnh đất 2MT Tại KDC Vạn phú - Vĩnh TrungDt : 120.6m²- Đông Nam và hướng Tây BắcĐường bê tông 7mCách 23/10 200mVNG 700mKDC mới - Nhà đẹp7p di chuyển về...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhanh gấp lô căn biệt thự Mỹ Gia gói 2 giá giảm mạnh 28tr/m2miếng đất hướng Nam DT 200m2 MT 10mkhu vực cư dân hiện hữu an ninh hạ tầng giao ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 297 m2, mặt tiền 7m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,72 tỷ

      7.73 tỷ 297 m2 26 triệu/m2
      Bán đất: Đường Hùng Vương, Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa. (KKT Bắc Vân Phong).- Mặt đường nhựa lớn 32m, thuộc trung tâm thị trấn.- Vị trí an ninh: Nằm cạnh...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Giang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 580 tr

      580 triệu 150 m2 3,87 triệu/m2
      ⭐Thêm mảnh đất chủ ngộp đại hạ giá✅150m²(5x30) chỉ hơn 500tr✅P. Ninh Giang, TX.Ninh Hoà✅Đường bê tông 5m QH mở rộng 13m☎️L/H: 0931 313 *** gặp Nhân để ép...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Ninh Giang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 3583 m2 tại Đường 1 - Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,94 tỷ

      3.95 tỷ 3583 m2 1,1 triệu/m2
      Bán 3 lô ruộng phù hợp chuyển đổi đất ở, nằm trong KDC tại thôn Tân Phước Tây, Vạn Phước.- Một mặt sông, một mặt đường 16m, gần BV Tu Bông, gần QL 1A.- 3...
      Đường 1, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 613 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 613 m2 1,46 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đường YangBay, Khánh Phú giá đầu tư bao rẻ nhất thị trường.Cách ngã ba Nước Nhĩ hơn 100m.MT đường nhựa lớn, QH mở rộng 30m.DT: 304 -...
      Đường YangBay, Đường Nguyễn Thị Định, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 112 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 112 m2 10,27 triệu/m2
      Đất bán thôn An Ninh, Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà.DT: 112,5 mét vuông (6,8*17).Giá 1tỉ150tr (Một tỉ một trăm năm mươi tr).Hướng Đông, hướng Đông ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 200 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Tỉnh Lộ 8 Diên Lâm, vị trí đẹp giá đầu tư.- Lô 1: 200m ngang 7m, có 50m thổ cư, giá: 1,3 tỉ.- Lô 2: 490m ngang 15m, có 50m thổ cư, giá:...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 41000 m2 tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41000 m2 0,14 triệu/m2
      Bán đất làm trang trại giá rẻ xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh +DT 42.000m2 ( 4ha2 ) đất bằng phẳng đường ô tô+Đất đc quy hoạch Nông Nghiệp Khác thích hợp nuôi...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 103 m2 10,59 triệu/m2
      🌳 Bán Lô Góc Diên Lạc - Đường Tiền Hiền cách N3 vài chục mét.👉 Sát bên khu hành chính huyện Diên KhánhGiá 1.090 ( Bao Phí Ra Sổ) Còn bớt lộc.🔹DT: 103...
      Đường Tiền Hiền, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 43m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 1200 m2 6,17 triệu/m2
      "Đất mặt biển Vịnh đất mặt biển Bắc Vân Phong - MT 43m xây hotel resort.Giá 6,xtr/m.pháp lí rõ ràng, sổ trao tay.Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh...
      Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 511 m2, mặt tiền 20m tại Xã Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 511 m2 2,35 triệu/m2
      "Bán đất thôn Xuân Thọ, Xã Xuân Sơn Vạn Ninh hàng chính chủ.- DT: 510.6m có 120m thổ cư, ngang 20m.- Hiện trạng: Đường oto thông thoáng.- Vị trí đẹp, gần...
      Xã Xuân Sơn, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 259 m2, mặt tiền 12m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 259 m2 8,96 triệu/m2
      Bán lô Suối Tiên MT đường Mỏ Đá rộng 9m, quy hoạch 20m, cách HL39 vài bước chân. Đường huyết mạch nối HL39 - Cao Tốc.- DT 258,9 mét vuông sẵn...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 160 m2 10,94 triệu/m2
      Trung tâm Diên phước - Diên khánh MT đường nhựa 20m, vị trí đẹp ở và KD DT : 160,7m2 ngang 6,3m giá : 1 tỉ 750 trĐầy đủ tiện ích xung quoanh KDC DT : 96,8m2...
      Đường 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      2 LÔ CỰC ĐẸP trung tâm Khu Kinh Tế Vân Phong - ĐÃ CÓ bìa đỏ TỪNG LÔGần cao tốc Bắc Nam và sân bay Tập đoàn Sungroup.DT: 150m.Đường oto vào tận đất, đủ các...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!