Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 65 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      bán nhanh cực phẩm.Lô góc tái định cư Hòn Rớ 2.Đường nhựa 13,5m.Trục đường chính nối từ Nguyễn Tất Thành ra sông.2 MT phù hợp KD.DT 65 mét vuông.giá:...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 108 m2 15 triệu/m2
      Bán đất trung tâm TX Ninh Hoà, đường rộng 26m - bìa đỏ full ở đô thị.- DT: 108 m2 (full ODT, ngang 6m).- Đường QH rộng 26m kết nối QL1A chỉ 200m.- Đất pháp...
      Đường 16/7, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 97 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 97 m2 12,89 triệu/m2
      Chủ giảm sâu 200 tr cắt lỗ Cần bán ngay nền đất Phước Tuy - Diên Phước, Diên Khánh chỉ 1 tỉ 250tr (không thỏa thuận đc nữa)- DT 96,8m- Đường QH mở rộng...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 701 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 701 m2 9,99 triệu/m2
      miếng đất Diên Phú Diên Khánh Khánh Hòa1, Thông tin miếng đất: - đc: thôn 3 xã Diên Phú, huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa- DT: 701,7m2 - Lô góc tiếp...
      Đường Bưu Điện, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 215 m2, mặt tiền 40m tại Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 215 m2
      Bán nền đất gần ngay QL 1A.DT 215 mét vuông; full thổ cư.Xe oto vào tận đất.Đường bê tông rộng 6m.Giá thoả thuận.hotline: Anh Ba.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 505 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 300 triệu

      300 triệu 505 m2 0,6 triệu/m2
      DT từ 505 - 575m2/lô, ngang từ 15m dài 30m.Đường hiện trạng bê tông ôtô vào tận đất.Xung quanh là các trang trại lớn đang hoạt động, đã có sẵn điện.Giá chỉ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      Gói 2:- Lô 150m2 đường 16m đối diện chợ giá 31tr/m2, đường 27m đối diện BV giá 51tr/m2.- Lô căn biệt thự 200m2 đường 18m giá 33tr/m2, đường 16m giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      Đất tái định cư thuộc KĐT VCN Phước Long 2-DT 40m2-Gần trường mẫu giáo quốc tế, gần công viên-cư dân hiện hữu-SHR công chứng liền tayliên hệ ngay: Số...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 62 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất hẻm 24 lương định của - P. ngọc Hiệp - Nha trang.- Vị trí: Cách Đường lớn 1 ngôi nhà.Đường ô tô, gần chợ, UB ngọc hiệp.- DT: 62.5...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 303 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 400 tr

      400 triệu 303 m2 1,33 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh vùng đất đầu tư đầy tiềm năng.Cần bán 2 nền đất Khánh Phú giáp suối đẹp lung linh.DT mỗi lô 302 và 304m2.giá: 400 tr/lô.Khu vực tiềm...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 430 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 430 m2
      Duy nhất mảnh đất ngay cổng vào resoft GM biển Dốc Lết - Ninh Hòa.Vị trí: Mỹ Á, Ninh Thuỷ, Ninh Hoà, Khánh Hoà.DT: 430m2 có sẵn 150m2 ODT.Bên cạnh resoft...
      Đường Lê Hồng Phong, Mỹ Á, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa.

      Cần bán gấp đất dự án 116 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 116 m2 14,75 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất tại Vĩnh Ngọc giá rẻ chỉ 15 tr/ mét vuông, cách Lương Đình Của 200m- DT: 116 mét vuông ( ngang 5m, full thổ,)- Đường ô tô,...
      Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 86 m2 24,42 triệu/m2
      - Cần bán ngay miếng đất xã Vĩnh Ngọc - Tp Nha Trang.- miếng đất nằm trong KDC Phú Nông mới.- DT : 85,6 m2 - Chiều ngang : 5m - Hướng : Nam - Vị trí toạ...
      Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 210 m2, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 210 m2 21,43 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Cây Gáo - Vĩnh Thạnh- Vị trí : cách chợ ga 200mXung quanh vị trí buôn bán KD - Đường chính rộng 10m- DT 210m2 ngang 8m (120m2 thổ cư)giá...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 4639 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4639 m2 0,44 triệu/m2
      - Bán đất tại thôn Sơn Thành, xã Khánh Phú , huyện Khánh Vĩnh.- Đường hiện trạng 2 xe tải né nhau, oto quay đầu tại chỗ.- KDC đông đúc- DT : 4.639 m2 - Hiện...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc full thổ cư Phú Thạnh, xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 100,4m2 (ngang 6,5 x 15,5 m)Tiện ích: - Cách biển Nha Trang chỉ 4km- Cách khu đô thị Vĩnh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 470 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 470 m2
      Cần tiền bán lại mảnh đất giáp biển tại thôn Ninh Tịnh Xã Ninh Phước, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.liên hệ ngay 0977 945 ***
      Thôn Ninh Tịnh, Xã Ninh Phước, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 233 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 233 m2
      căn biệt thự Giáng Hương Nha Trang.------------------------------------------Để tránh mất thời gian của a/c: miếng đất này phù hợp với a/c nào thích: Yên...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!