Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất dự án 979 m2, mặt tiền 18m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 480 triệu

      480 triệu 979 m2 0,5 triệu/m2
      chào bán 5 lô thần tài - DT: 979 mét vuông.Tại Ninh Tây - Ninh Hoà.- Giá chỉ từ 480 - 520 tr.- Đất quy hoạch full thổ cư, liên kế KDC.- Đường nhựa 2...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 511 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 511 m2 14,1 triệu/m2
      Bán lô góc đẹp MT đường tỉnh lộ 3, xã Phước ĐồngDT 511 m2 ( ngang 10,27m nở hậu 10,35m)Gồm 362,8 m thổ cư , còn lại tcln Hướng namgiá: 7 tỉ 2 ( thỏa thuận...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 134 m2 4,86 triệu/m2
      Cách ủy ban nhân dân Ninh Sơn chỉ 100m.Vị trí: Nằm tại Thôn 3 Ninh Sơn - Ninh Hoà, đất 2 MT (đường 5m & 4,5m), đặc biệt quy hoạch đường DT6 (rộng 42m) đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 126 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Cần bán ngay số lượng lớn nhiều lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài, Cam Lâm, MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 497 m2, mặt tiền 35m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 497 m2 4,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất gần KCN và KDT Vạn Thắng - Bắc Vân Phong. Khu vực sẽ tăng giá cực nhanh vào ngày 02/4/2023 khi các dự án ở Khánh Hoà đc...
      Đường 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 606 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 666 tr

      666 triệu 606 m2 1,1 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Suối Thơm ,Khánh Đông.-DT : 606 mét vuông phù hợp đất ở. Ngang 16m dài 39m.-Đường hiện trạng ô tô thông,đã đổ bê tông 1 nữa . Ngay...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      Bán đất bìa đỏ riêng KĐT Mipeco TP Biển Nha Trang.DT: 90 mét vuông (ngang 5m) - Đông Nam.Đường Số 6 rộng 12 mét. miếng đất sạch đẹp. Gần trường...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 6, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 9m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 240 m2 11 triệu/m2
      Xuân Phú - Vĩnh Phương.Chính chủ cần ra gấp mảnh đất ngay KDC đông đúc, đường oto vivu, khí hậu mát mẻ.DT: 240 mét vuông có 60 mét vuông...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 489 m2, mặt tiền 9m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 489 m2 3,52 triệu/m2
      Diên Đồng - giá cực rẻ khu vực.bán gấp nền đất căn biệt thự 489m2 có 100m2 thổ cư đẹp tuyệt vời. Ngang 9m nở hậu 9.5m.- Vị trí: Cách uỷ ban nhân dân...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 16000 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 16000 m2 1 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất nằm ngay MT đường xe tải lớn, bề ngang rộng gần 250m ôm đường lớn. Hơn 1.2ha quy hoạch full thổ cư 0585 737 ***Hiện đang chuẩn bị làm...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 315 m2, mặt tiền 11m tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 315 m2 4 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất ĐẸP sát biển DỐC LẾT CHỈ 4TR/m2- Toạ lạc tại QL 1A xã Ninh An , Ninh Hòa Khánh Hòa. - Cách QL 1A chỉ 20m , nằm ngay MT đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Hữu - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Vũ Hữu Hòn Xện Nha Trang đường rộng 10m- DT: 80.5m2 ( ngang 4m )- Hướng Bắcsát biển, gần bến Du Thuyền . giá: 3 tỉ 250 tr liên lạc...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 7683 m2 tại Xã Ninh Lộc - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 7683 m2 0,1 triệu/m2
      Cần bán sổ đẹp này ,ninh lộc đất nông nghiệp qh clnĐường đất 3-5m ,bám đường 80m Sổ hông cc sang tên nhanh chóngLiên hệ: 0866 627 ***
      Hồ chứa nước Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 505 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,33 tỷ

      3.34 tỷ 505 m2 6,6 triệu/m2
      "Cần tiền bán ngay nền đất view trực diện biển, mặt đường Vĩnh Yên bê tông nhựa tại Vạn Thạnh.- MT 5.3m, dài 100m, đất ONT 200m. Phù hợp làm nhà hàng,...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 750 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 750 m2 6,54 triệu/m2
      "Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 750m, MT 14m, đất ONT 50m , mặt đường...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 198 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 255 tr

      255 triệu 198 m2 1,29 triệu/m2
      nền thổ cư tại khánh bình - khánh vĩnh.DT: 176m2 và 198m2 mỗi lô có 70 ONT ngang từ 6m đến 8,6m.Ngay khu vực cư dân đông đúc, mt đường nhựa 9 - 10m, hai...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 170 m2 tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 340 tr

      340 triệu 170 m2 2 triệu/m2
      RA MẮT SIÊU PHẨM KHÁNH NAM CHỈ 6 LÔ FULL THỔ CƯ HÀNG F0 ĐẦU TƯ SINH LỜI Nằm ngay đường chính Khánh Nam 10m, ôtô tới tận đất, cách trung tâm huyện Khánh...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 90 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      - Vị trí: Tọa lạc ngay TTTP Nha Trang, gần trường học, siêu thị, chợ, công viên. Hạ tầng đồng bộ, hiện đại, dân trí cao.Đường Số 5B DT 60 mét vuông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!