Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1690 tỷ

      1690 tỷ 62 m2 27258,07 triệu/m2
      Vĩnh Hiệp -Cần Bán 2 mảnh đất Hẻm ô tô Cầu Dứa Phú Nông , Hẻm Rộng 4-5métCách 23/10 200métDT : Lô 1 : 62,6 mét vuông full thổ - Giá : 1t690Lô 2 :...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 36 tr

      36 triệu 126 m2 0,29 triệu/m2
      KĐT Golden Bay Bãi Dài nằm trên MT đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay 10 kilomet, kết nối TP Nha Trang.Bán nền Golden Bay D17 đường 26m Đông Nam...
      Dự án Golden Bay, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Diên toàn thôn đông dinh cách đường huỳnh thúc kháng tầm 150m ... Cách đường chính võ nguyên giáp tầm 800m , KDC đông đúc , tiện ích đầy đủ . Đường hiện...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 85 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      🌳 CẦN BÁN mảnh đất HÀ QUANG 1👉 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN LỚN NHẤT DỰ ÁN👉 giá 4,5 BAO LUÔN ÉP CỌC - LÔ SẠCH ĐẸP——————👉 xung quanh nhiều căn hộ chung cư lớn,...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 180 m2 36 triệu/m2
      KĐT An Bình Tân.căn biệt thự song lập đường T16.DT: 180 mét vuông (đã có sổ).Ngang 9m x 20m. Tây Bắc.SHR mua bán công chứng nhanh gọn ạ.giá: 36...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T16, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 300 m2 39 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, cách đường Vành Đai chỉ 50m, có bìa đỏ.0888 127 ***.DT: 300 mét vuông ngang 15 x 20m.Đông Nam mát mẻ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 130 m2 44 triệu/m2
      Bán nền đất MT 9m đường Vũ Hữu - P. Vĩnh Hoà - TP. Nhà Trang- DT: 130,5 mét vuông ngang 9m- Đường nhựa 10m- Hướng bắc- Vị trí đẹp, KDC hiện hữu, ven ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 176 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 11,44 tỷ

      11.44 tỷ 176 m2 65 triệu/m2
      Giá Ngộp Cần Ra Nhanh Mặt biển Trần Hưng Đạo Bắc Vân Phong Khánh Hòa - Giá chỉ 6x tr/m2- Đường Trần Hưng Đạo là một trong bốn tuyến đường chính bao quanh...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1200 m2 1,25 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên Diên Khánh - vị trí đẹp, nền thổ cư.- 1200m MT Hương Lộ 39, Suối Tiên, Diên Khánh.+ Đang cho thuê.giá: 7,7 tỉ.- 1000m ngang 20m MT Hương...
      Đường 1, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 1000 m2 tại Đường 2 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Quy hoạch thổ cư sau KCN Sông Cầu - bao rẻ khu vực.DT: 1000m (BHK).- Có quy hoạch thổ cư.- Đường thông oto vi vu.- Nằm sau cụm công nghiệp Sông Cầu tiềm...
      Đường 2, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 1178 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1178 m2 2,72 triệu/m2
      Diên Lạc MT đường N3 rộng 20m thảm nhựa.Kết nối với đường D6, trung tâm hành chính huyện Diên Khánh.Vị trí kết nối thuận lợi, tiềm năng phát triển rất...
      Xã Diên Lạc, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 550 m2, mặt tiền 10m tại Đường 8 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 tr

      250 triệu 550 m2 0,46 triệu/m2
      Đất vườn giáp sông tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa giá siêu rẻ chỉ 250tr/ lô (bao mọi thủ tục).- Vị trí: Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, gần trường cấp ...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự đường Số 2 - Gói 2 Mỹ Gia - giá 38tr/ mét vuông.- Lô góc nằm ngay 2 trục đường chính của dự án, đối diện công viên.- Dt:...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 2, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 88 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      Bán đất 3,6 tỉ KĐT mới Phước Long - TP Nha Trang. sát biển, đi lại sân bay thuận tiện.- DT: 87,5m2.- MT 5m.- oto đỗ cửa. Gần trường học, chợ. Đi xe vài ph...
      Dự án Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 72 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Bán đất khu TDC Đất Lành, xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang.Đường bê tông 5m thông nhau thoải mái gần đường 16m và đường Phong ChâuDT 72 mét vuông thế đất...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 96 m2 tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất MT đường Tôn Đức Thắng, Hòn Rớ 1 , Xã Phước Đồng TP Nha Trang- Vị trí KD tốt,- Cách chợ Hòn Rớ 50m, cách cảng biển hải sản Hòn Rớ 100m ,...
      Dự án Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 546 m2, mặt tiền 11m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 546 m2 0,46 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.SHR từng miếng đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.

      Chuyển nhượng đất 390 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 390 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Thành Hồ rộng 12m, Diên Phước - Diên Khánh.- DT: 390 mét vuông(60 mét vuông thổ) ngang 7m.- KDC, chợ, trường, trạm, UB,... Đầy...
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!