Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      Cần bán đất nền gần biển sổ hồng sở hữu vĩnh viễn.+ Dự án nằm đối diện Duyên Hà Resort, cách sân bay Cam Ranh ~ 7 ph đi xe.+ Golden Bay 602 gồm 2000 nền,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 2476 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 14,11 tỷ

      14.12 tỷ 2476 m2 5,7 triệu/m2
      Hàng hiếm! Lô góc MT Hương lộ 39 - Suối Tiên phù hợp để đầu tư phân lô.- Vị Trí Đất : Suối Tiên - Diên Khánh - DT : 2814 sẵn 200 thổ, còn lại quy hoạch thổ....
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 509 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 509 m2
      MB Ninh Đảo, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 52, tờ: 66 508.9m2 "Ngang: 13m dài: 39m".Sẵn ONT: 200m2 giá 9. X tỉ, x siêu nhỏ.Khu đông cư dân, tiện ích đủ.Hai...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 300 m2 6,34 triệu/m2
      "Bán đất tại Phú Cang 2 Nam Xã Vạn phú Dt: 10x30 (80thổ cư)Gần khu Tdc : Tắc Tre Nằm trong KDC đông đúc Thuận tiện KD mua bán Đường hiện trạng petoong ô tô...
      Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 87 m2 21,27 triệu/m2
      - DT: 86,6 mét vuông ngang 5,5m.- Đường bê tông oto rộng 4m.- Đông Nam ngay KDC đông đúc.- Giá: 1 tỉ 850tr (còn bớt).- Gần chợ, gần trạm y tế,...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 3583 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 3583 m2 1,11 triệu/m2
      Bán 3 lô ruộng phù hợp chuyển đổi đất ở, nằm trong KDC tại thôn Tân Phước Tây, Vạn Phước.- Một mặt sông, một mặt đường 16m, gần BV Tu Bông, gần QL 1A.- 3...
      Thôn Tân Phước Tây, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 843 tr

      843 triệu 99 m2 8,52 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phước Trung, Xã Phước Đồng, 99,2 mét vuông giá 843tr.Vị trí: Gần giáo xứ Phước đồng, trại giam, cư dân hiện hữu, đường bê tông 5m...DT:...
      Đường Nguyễn Khắc Diện, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Lô STH35B 12A DT 100 mét vuông - Ngang 5m.Đông Bắc.Đường 1B rộng 13m.Xung quanh đều là nhà dân. Hiện nay đằng trước đối diện TTTM, cách căn hộ ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 1B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 322 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 322 m2
      Vị trí: Thôn Hoà thiện 1, xã Ninh An, TX Ninh Hòa. mảnh đất sạch đẹp, đường rộng thông thoáng.DT: 322 mét vuông, trong đó 140 mét vuông thổ cư,...
      Thôn Hoà thiện 1, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Em bán mảnh đất Diên An - Thôn An Ning lô góc 2 MT siêu đẹp ạ.DT: 120 mét vuông thổ cư. Đông Nam.Ngang 6m. Đường bê tông 13m bao xe tải ạ.Lọt lòng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 81 m2 tại Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 679 triệu

      679 triệu 81 m2 8,39 triệu/m2
      * Diên Thọ - Diên Khánh - Giá 679 tr.- Cách Hương lộ 62 chỉ 70 m, nối liền Tỉnh lộ 2 và Hương lộ 39.- DT: 80,6 m2 đường 5 m thông thoáng.- Giá chỉ: 679tr.Vị...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 134 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,02 tỷ

      4.02 tỷ 134 m2 30 triệu/m2
      mảnh đất thích hợp xây chung cư cho thuê - chỉ 30tr/m2, hẻm ô tô Lý Phục Man gần dốc ĐH Nha Trang.- DT: 134.5m2 (ngang 6.2m).- Hẻm ô tô 4 - 6m. Khu an...
      Đường Lý Phục Man, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 330 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 330 m2 3,49 triệu/m2
      Diên Sơn Diên Khánh Chỉ 3,5 tr/m2330 mét vuông có 80 thổ cưphù hợp xây nhà vườn , cổng vàođường liên xã bê tông to oto né nhauchủ mua vào 1,5 tỉ giờ...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 123 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 123 m2 9,53 triệu/m2
      Bán đất thôn Phước tuy, xã diên phước, huyện diên khánh, tỉnh khánh hòa. DT: 123m2 ngang 5m. nền thổ cư 50m.giá: 1 tỉ 171 tr. ( 9,5 tr m2)Xung quanh giá...
      Đường ĐT 8, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 346 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 860 tr

      860 triệu 346 m2 2,49 triệu/m2
      Bán 02 miếng đất Thổ Cư xã Diên Tân - Diên Khánh- Lô 1 : 346m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 860 tr- Lô 2 : 392,8m2 ngang 10m ( 60 thổ cư ) Giá : 900 tr-...
      Đường 1, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 89 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 89 m2 10,12 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán miếng đất phước đồng gần KDL dymenbay , gần chợ, trường học , đầy đủ tiện ích , xung quanh là KDC , ngang 6m xây nhà rất đẹp , đường...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 17m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1000 m2 1,75 triệu/m2
      Diên Đồng đường nhựa giá rẻ.chào bán 3 lô Diên Đồng mỗi lô hơn 1000 mét vuông ngang 17m nở hậu.Đất CHN qui hoạch đất ở. Đường nhựa hiện trạng 13m qui...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 3913 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 3913 m2 4,86 triệu/m2
      MT nhựa 16m khu TĐC Quyết Thắng. Phù hợp thổ cư. Cách QL1A 500m và cách biển 1 kilomet.- Tân Dân 2 Vạn Thắng, thửa 157, tờ: 16.- DT 3.736m2 "Ngang:...
      TĐC Quyết Thắng, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!