Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 108 m2, hướng Đông tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,13 tỷ

      3.14 tỷ 108 m2 29 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần ra hàng cặp nền liên kế thuộc dự án Golden Bay 602 Cam Lâm Khánh Hoà cách sân bay quốc tế Cam Ranh chỉ 10p di chuyển bằng xe oto.- DT 108m2...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 621 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 621 m2 8,46 triệu/m2
      Bán đất mặt đường ĐT 651, Vạn Thọ.- DT 621m2 mặt đường nhựa ĐT 651 giá 5 tỉ 250 sẵn 95m2 thổ cư.- Quy hoạch đất ở đô thị, giáp biển đẹp.contact 0766 228 ***
      Đường ĐT 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 142 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,79 tỷ

      10.8 tỷ 142 m2 76 triệu/m2
      Bán lô góc đường nguyễn dữ & vũ hữu, khu dân cư Đường Đệ Vĩnh Hoà, Nha Trang 142,4m2 chỉ 76 tr/m2.- DT: 142,4m2 (ngang 9m).- Hướng Tây: Đường Nguyễn Dữ...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 1778 m2, mặt tiền 36m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 1778 m2 21,38 triệu/m2
      Bán lô góc 2 mặt đường 14/8 Vạn Giã, Vạn Ninh.- DT 1778m2 - sau qh còn 1125,5m2 (full thổ cư) - Ngang 36m.- mảnh đất đẹp, vuông vức.- Hiện trạng đường...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 503 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 503 m2 3,21 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà vườn Ninh Xuân - Ninh Hòa chỉ 3,2 tr/m.+ Kề đường QL 26 đi Đắk Lắk.+ Gần nút giao 2 tuyến Cao tốc (Bắc Nam và BMT - Nha Trang.+ Cách Trung...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 197 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 197 m2 35 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh đất trung tâm thị trấn Vạn Giã - Mặt đường Lê Lợi 197m2, giá tôi bán chỉ 35 tr/m2, sổ chính chủ, có 180m2 đất ở đô thị.* Vị trí: Số 48 Lê...
      Số 48, Đường Lê Lợi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 473 m2, mặt tiền 8m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 950 tr

      950 triệu 473 m2 2,01 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay lô MT đường YangBay giá kẹt tiền📣📣📣🌼🌸Dt:473m có sẵn 50m thổ cư ngang MT 8m🌼🌸Nằm gần khu du lịch Yangbay của Khánh Phú: trường...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      nền thổ cư Ô BÀN CỜ XÃ CAM HIỆP NAM , MỘT SIÊU PHẨM ĐẤT KDC VÔ CÙNG TUYỆT VỜI.VỊ TRÍ : Thôn Vĩnh Thái , Xã Cam Hiệp Nam , Huyện Cam Lâm , Tỉnh Khánh...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 721 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 721 m2 9,02 triệu/m2
      MT QL1A - Tân Dân 1 QL1A, Vạn Thắng.MT QL 1A. Đối diện KCN Vạn Thắng. Chiều ngang 25m nở hậu gần 30m.- Thửa 34, tờ: 8 DT 721.3m2 đã trừ quy hoạch hành lang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 40000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Sơn Trung - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40000 m2 0,29 triệu/m2
      Bán khu farm sẵn sầu riêng cho thu 250 cây, 400 cây 3 năm trong đó có 100 cây Musangking, (100 cây musaking), 50 cây măng cụt đang thu, chôm chôm, bưởi các...
      Xã Sơn Trung, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 268 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 268 m2 4,48 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất QL 1A. Cách biển 1.5 kilomet. Đất KKT Bắc Vân Phong.Khu vực thôn Suối Hàng, Vạn Khánh, Vạn Ninh,DT: 267.6 mét vuông ngang 7m...
      Thôn Suối Hàng, Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      TĐC Ninh Long, Ninh Thọ, Nam Vân PhongĐường 20m, hướng ĐN, full thổ cưDT 10 x 20 vuông vắn, gần công viên lớn trung tâmliên hệ 0912 239 *** - Nam chính chủ
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 300 m2 6,34 triệu/m2
      Bán đất tại Phú Cang 2 Nam Xã Vạn phú Dt: 10x30 (80thổ cư)Gần khu Tdc : Tắc Tre Nằm trong KDC đông đúc Thuận tiện KD mua bán Đường hiện trạng petoong ô tô...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 1671 m2 tại Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1671 m2 0,63 triệu/m2
      Đất đìa gần trường Trung Cấp Nghề Cam Ranh ở cây số 8 , Cam Phúc Bắc, Cam Ranh
      Đường Hùng Vương, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 4626 m2, mặt tiền 50m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tr

      2 triệu 4626 m2 0,01 triệu/m2
      Xã Diên Phước, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. Đất trồng cây hàng năm. Quy hoạch đất ở Đô Thị. DT 4626m2. Ngang MT 50mĐường trước đất rộng 4-5m.KDC hiện...
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1700 tỷ

      1700 tỷ 98 m2 17346,94 triệu/m2
      ❤Bán miếng đất xã Vĩnh Ngọc, đường oto hẻm 505 Lương Định Của DT: 98,1 mét vuông ngang 6M• Thổ cư 100 phần trăm .•pháp lí : sổ hồng riêng •...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 183 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 183 m2 33 triệu/m2
      Bán 3 lô liên kế đường ô tô Nguyễn Quyền, gần chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc.- DT: 50m2, 50.2m2, 83.2m2 (mỗi lô ngang 3m).- Hướng Nam. Hẻm ô tô rộng 4 -...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!