Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 163 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 163 m2 10 triệu/m2
      💢💢bán ngay thửa đất thuộc thôn Võ Kiện, Xã Diên An, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hoà💥DT: 163m2 (full ONT) - ngang 8,26m - đường bêtong hiện trạng 6m, ô ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 178 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 178 m2 20 triệu/m2
      Đất trung tâm Ninh Hoà cực đẹp.Vị trí: TDP1 Ninh Hiệp, Ninh Hoà, Khánh Hoà.DT: 178m²(8,9x20m) Full thổ.Mặt đường nhựa 10m hiện hữu.Khu dân trí cao, trật tự...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 670 tr

      670 triệu 72 m2 9,31 triệu/m2
      - Chủ cần bán nền đất Thôn 1- Diên Phú- Giáp Vĩnh PhươngDT:71,9 mét vuông full thổ cư, ngang 5m nở hậu 5,2m✈️ đường ô tô rộng 4m,Khu cư dân💵Giá...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 74 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 74 m2 17,17 triệu/m2
      BÁN mảnh đất TĐC BẦU GÁO - ĐƯỜNG Betong 9m- DT: 74m2, Ngang 5m- bìa đỏ chính chủ ( Đất ở đô thị) - Cách bờ kè Trần Phú ~ 100m Giá: 1.270 tỉVui lòng...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 113 m2 14,61 triệu/m2
      ✅ Bán đất Vĩnh Thạnh đường oto thông thoáng, sau trường Lương Thế Vinh ✅—————— 0888 127 *** —————-• DT: 112,6 mét vuông ngang 5m. Thổ cư 100%• Đường...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      🌹Gói 2 Mỹ Gia Vĩnh Thái các lô đang bán:Lô LK24 (106m2) giá 39 tr/m2. (Đường Số 2)📍 Lô nhà phố thương mại shophouse LK28 (150m2) giá 31.•Lô Cặp 6x- ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Diên an chỉ cách đường 23/10 tầm 100 đối diện là ủy ban nhân dân diên an , và trường học .Xe oto đến nơi , đường hiện trạng 4m ...Ngang 6 dài 10 , đất đã...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tđc MT đường Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng Nha Trang- DT 100 mét vuông ngang 5m- Đông Bắc giá chỉ 3ty ( thỏa thuận)- Vị trí gần...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 198 m2 tại Đường 8 - Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 198 m2 3,54 triệu/m2
      Bán đất trung tâm xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh - DT 198 mét vuông ngang 7m, full thổ cư - MT TL8B thuận KD, buôn bán, view sông cực đỉnh. - giá: 700 tr ...
      Đường 8, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 170 m2, mặt tiền 9m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 780 tr

      780 triệu 170 m2 4,59 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất Diên Thọ. Diên khánhDT 170mv sau qh còn 118mvĐường hiện trạng nhựa 5m qh đường 20mĐất nằm trong KDC đông đúc và đầy đủ tiện ích....
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 750 m2, mặt tiền 19m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 750 m2 6,2 triệu/m2
      "Chính chủ bán miếng đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 750m, MT 19.3m, đất ONT50m , mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 8m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 600 m2 7 triệu/m2
      "Chính chủ bán mảnh đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 600m, MT 8.7m, đất ONT60m , mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 5055 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 5055 m2 4,16 triệu/m2
      "Mặt đường Vĩnh Yên GĐ 2, Vạn Thạnh, cách biển 50mĐất nằm trong quy hoạch đô thị sát biển, chắc chắn tăng giá 5 7 lần trong 2 3 năm tới.Thửa: 35, Tờ: 16...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 145 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 145 m2 4,49 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng miếng đất nho nhỏ tại Ninh Bình - Ninh Hoà.- DT 144.6m2, 50m2 thổ cư, ngang 7m nở hậu 8m dài 20m rất đẹp để xây nhà ở.- Đường...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 18000 m2 tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 130 tỷ

      130 tỷ 18000 m2 7,23 triệu/m2
      BÁN 150M MẶT BIỂN THUỘC ĐẢO THÔN NƯỚC NGỌT - CAM LẬP - TP. CAM RANH - KHÁNH HÒA - Bán 18.000m2 đất đã chuyển quy hoạch thành thương mại dịch vụ thuộc...
      Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 285 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 285 m2 31,93 triệu/m2
      Cảng Vạn Thắng, Phú Hội 2, Vạn Thắng.Thửa: 12; tờ: 1.DT 285.4 mét vuông gồm đất ONT + CLN.Đất cách cảng 200m, gần dự án, giao thông thuận tiện.Giá 9...
      Phú Hội 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      bán gấp lô kề góc đường C3 VCN Phước Long - Giá Chỉ: 3 tỉ 4.DT 69m2 ngang 5m.Giá 3.4 tỉ.Đối diện công viên mát mẻ, tiện ích xung quanh đầy đủ, hạ tầng tốt,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 12000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 12000 m2
      Đất phù hợp đất ở, có nhà yến 3 tầng.Đất bám đường betong 5m cách QL1A 200m.Nằm ngay KDC, các tiện ích như: trường học,ủy ban nhân dân, sân bay...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!