Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.055 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 50 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - Bùi Thị Xuân - Hai Bà Trưng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      Vị trí đẹp trên Phố Tô Hiến Thành, khu trung tâm hiếm nhà bán, 20m ra phố – KD tốt.✔ DT 50m²✔ MT 5m đẹp✔ Nhà 4 tầng KCBT chắc chắn✔ 4 PN – đủ công năng ở...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 38 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 38 m2 256,58 triệu/m2
      🔥 KHÓ TIN NHƯNG LÀ THẬT – NHÀ THANG MÁY KHƯƠNG ĐÌNH CHỈ 9,8 tỉ 🔥bán ngay trong tuần để đáo hạn NH – giá đảm bảo rẻ nhất khu vực.Phải nói thật chính chủ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 40 m2 232,5 triệu/m2
      NGÕ NÔNG ĐẸP THẲNG TẮP, GẦN PHỐ, oto GẦN NHÀ. DÂN XÂY KCBT CHẮC CHẮN Ở HOẶC ĐẦU TƯ KD.KDC đông đúc, giao thông thuận lợi tiện ích đầy đủ, thông khu Ngoại...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 39 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, GẦN oto, THIẾT KẾ THÔNG MINH, CỬA VÂN TAY, SÀN GỖ, TẶNG nội thất đầy đủ, TB VỆ SINH THÔNG MINH CẢM BIẾNCực kỳ hiếm có, sát cạnh Ngoại...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 82 m2 tại Phố Linh Lang - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 82 m2 445,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Linh Lang, phố gần Đào Tấn, Văn Cao, vài bước ra hồ Tây. Vị trí ngôi nhà quá đẹp, ngõ thông, oto, KD các loại hình.  + Khu này hiếm...
      Phố Linh Lang, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 47 m2 468,09 triệu/m2
      🚨 HIẾM! CCMN PHỐ THÁI HÀ – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – MUA LÀ CÓ TIỀN NGAY 🚨Nhà nằm trung tâm Phố Thái Hà, khu vực lúc nào cũng khát phòng cho thuê. Chủ đang...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 81 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 81 m2 320,99 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ THUỴ KHUÊ – MT 7.5M KHỦNG – VỈA HÈ – 3 BƯỚC RA HỒ TÂY 🔥💎 Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Thuỵ Khuê, khu KD cực kỳ nhộn nhịp ngày đêm,...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 39 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 39 m2 287,18 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP NGÕ THÔNG- VIP TÂY HỒ - BA ĐÌNH - 50M RA MP - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - MT ĐẸP- 39m²*6T MT 3,6M GIÁ CHÀO 11,2 tỉ CÓ thỏa thuậnVị trí & Ngõ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 198 m2, giá 41,8 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      41.8 tỷ 198 m2 211,12 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3 tầng Thang máy Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT1980m, MT 10m, đường phân lô vỉa hè rộng, gần khu công viên,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 206 m2, giá 65 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      65 tỷ 206 m2 315,54 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 4 tầng Thang máy Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT206m, MT 42m, lô góc 3 mặt đường, 3 mặt thoáng,...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 34 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 34 m2 441,18 triệu/m2
      HIẾM! MẶT PHỐ KIM NGƯU – MT 5M – VỈA HÈ RỘNG – 15 tỉ KHÔNG MUA LÀ MẤT 🚨Nhà mặt phố Kim Ngưu – tuyến phố KD cực kỳ sầm uất, nguồn nhà bán gần như không có....
      Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Đông Anh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 59 m2 84,75 triệu/m2
      Chìa Khóa Cầm Tay!!Cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng, đường thông hai oto tránh nhau.đc : Thôn Nhì, xã Vân Nội (cũ), Đông Anh.- DT: 59 m2.- Nhà 2 tầng, 2 PN,...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 109 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.11 tỷ 109 m2 37,65 triệu/m2
      DT 109 mét vuông, lô góc 2 MT thoáng đẹp.Full thổ cư, pháp lí rõ ràng.Đường oto vào tận đất, KDC đông.Tiện ích:Gần Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc.Cách Đại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 80 tr

      80 triệu 85 m2 0,95 triệu/m2
      Bán miếng đất đấu giá 2 mặt đường trước sau đều có vỉa hè.- DT: 85 mét vuông.- MT rộng 5m.- Nguồn gốc đất đấu giá, hạ tầng điện, nước, ánh sáng đầy...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán mảnh đất 83 m2 tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 80 triệu

      80 triệu 83 m2 0,97 triệu/m2
      Cần bán nền đất vuông đẹp, oto tránh tại thôn Nhì, Vân Nội, Đông Anh, thành phố Hà Nội.Dt: 83m2.Mt: 4.5m.Ngõ thông thoáng, nằm trong KDC, không quy...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 112 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 112 m2 36,33 triệu/m2
      ✅ chính chủ gửi bán lô đất lô góc cực đẹp tại bạch thạch – phú cát💥💥👉 DT: 112m²👉 Full thổ cư👉 Lô góc 2 MT, thoáng sáng, dễ xây nhà ở hoặc đầu tư👉...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 30 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 30 m2 245 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, chỉ vài bước chân ra Phố Vọng, ngõ Ba Gác rộng thoáng, 5 ph đi bộ tới đại học Kinh Tế Quốc Dân, tiện ích quanh nhà nhiều vô kể, khu dân trí...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 31 m2, giá 17 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      17 tỷ 31 m2 548,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư view Hồ Tây 4  phòng ngủ tòa G3 Ciputra TP Hà Nội.DT 150m2, 4 phòng ngủ, 2 toilet, đủ đồ.căn hộ góc logia ĐN...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!