Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.055 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 254 m2, giá 18 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      18 tỷ 254 m2 70,87 triệu/m2
      nhà đường liền kềt, ngay cạnh Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Thủ đô Hà Nội (cũ: Huyện Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội) với thiết kế 5 phòng ngủ +...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 36 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 36 m2 294,45 triệu/m2
      Nhà đẹp Xuân Đỉnh lô góc xây mới 5 tầng thang máy, oto đỗ gần, nội thất đầy đủ chủ mới chỉ việc về ở.Di chuyển thuận tiện ra Phạm Văn Đồng - Võ Chí Công;...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 85 m2, hướng Tây-Nam tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      - Đất thổ cư thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Ứng Hòa) thành phố Hà Nội. DT 85m², MT 4.0m, nở hậu. Đường trước miếng ...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 238 m2, giá 55 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      55 tỷ 238 m2 231,1 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng xây thô khu ĐTM An Hưng, Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội.- DT238m, MT 12m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 180 m2, giá 43,5 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      43.5 tỷ 180 m2 241,67 triệu/m2
      - căn biệt thự 4 tầng Thang máy An Vượng, Dương Nội, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT180m, MT 9m, khu vực chia lô, vỉa...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 91 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 41 tỷ

      41 tỷ 91 m2 450,55 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ BẠCH MAI – VỈA HÈ CỰC RỘNG – 91m2 – KD ĐỈNH💎 Hàng hiếm mặt phố Bạch Mai – Hai Bà Trưng, khu vực KD cực kỳ sầm uất.✅ Vỉa hè trước nhà cực rộng –...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 37 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 37 m2 235,14 triệu/m2
      Nhà lô góc, rất gần phố vài bước ra đường oto. Đi lại cực thuận tiện.Hưởng trọn tiện ích khu Ngoại Giao Đoàn - CV Hoà Bình. Bước chân ra khỏi cửa là chợ, BV...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 100 m2 370 triệu/m2
      🚨 THUỴ KHUÊ – 100 mét vuông MẶT PHỐ CHỈ 37 tỉ – CÓ NGÕ oto SAU NHÀNĐT lâu năm đều biết:👉 Đất 2 mặt thoáng mặt phố cực dễ xây toà nhà giá trị cao.Căn...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 28 tỷ

      28 tỷ 65 m2 430,77 triệu/m2
      💎 TS GIỮ TIỀN ĐỈNH CAO – LÝ NAM ĐẾ HOÀN KIẾM – oto ĐỖ CỬAKhông phải lúc nào phố Lý Nam Đế cũng có nhà bán. Đây là dòng TS đại gia Thủ đô Hà Nội luôn săn...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 38 m2 257,9 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG Ở LUÔN ngõ tương đối rộng THÔNG HOÀNG HOA THÁM VĨNH PHÚC, VỪA Ở VỪA KD, CHỦ MỚI CHỈ VIỆC XÁCH VALY VỀ Ở.Tiện ích bạt ngàn: Bước chân ra...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 100 m2, giá 15,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      + Bán căn căn hộ chung cư tại tòa Park hill - khu đô thị Times City – Minh Khai, HN. Thông số nhà đẹp, thiết kế độc đáo theo phong cách hiện...
      Đường Minh Khai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Nam tại Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 108 tr

      108 triệu 100 m2 1,08 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Cần nhượng 1 suất đầu tư đường 30m dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của TP Hà Nội đang đi vào sóng...
      Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 39 m2 tại Đường Đồng Cổ - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 39 m2 256,42 triệu/m2
      NGÕ THÔNG ĐỒNG CỔ - HOÀNG HOA THÁM - 20 M RA PHỐ ĐỒNG CỔ 39m²*6T MT 4,8M GIÁ CHÀO 10 tỉNhà chủ xây tâm huyết, thiết kế hợp lý 6 tầng; 3  phòng ngủ,...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 65 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 1,3E-05 tr

      0.01 triệu 65 m2 0,01 triệu/m2
      Bán đất tặng căn nhà phố Lụa – Vạn Phúc, DT 65m2, vị trí đẹp, KDC đông đúc và phát triển. Thửa đất vuông vức, MT thoáng, rất phù hợp xây nhà ở hoặc đầu...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 37 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 37 m2 237,84 triệu/m2
      TỌA LẠC TẠI VỊ TRÍ VIP KĐT CIPUTRA - SUNSHINE CITY - NHÀ XÂY MỚI - THANG MÁY - MẶT NGÕ THÔNG KD - TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - VIEW TP VEN SÔNG TINH HOA...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn 31 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.4 tỷ 31 m2 77,42 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư cao cấp MIK An Khánh Imperia Sky Park - chủ đầu tư MIK Group.Tọa lạc mặt Đại lộ Thăng Long, kề cận nút giao Vành đai 3.5,...
      Số 423 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 35 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 35 m2 485,72 triệu/m2
      🔥 HIẾM! PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI PHỐ LÝ NAM ĐẾ – oto ĐỖ CỬA – CÁCH PHỐ 10M – HOÀN KIẾM 🔥💎 Nhà nằm khu phân lô Quân Đội trên Phố Lý Nam Đế, khu vực an ninh – dân...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 45 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán nhà phố phố Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân, tp. TP Hà Nội.DT 43m², 3 tầng, MT 3m6 có nở hậu, nhà Tây Bắc, pháp lí rõ ràng.Nhà mặt...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!