Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.055 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      bán nhanh tập thể ĐH Luật ngay phố Nguyên Hồng- 60m- 2 ngủ- thoáng sáng- tặng nội thất- Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, logia dài 8m, mặt đường Nguyên Hồng-...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 79,5 tỷ

      79.5 tỷ 80 m2 993,75 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trần đại Nghĩa, P. Bạch Mai, HN. Một bất động sản với thông số nhà hiếm có ở mặt phố Trần Đại Nghĩa, Q. HBT cũ. Một bất ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 75 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      đặt liên kế dự án Mipec 54 Tố Hữu, vị trí VIP nhất trục Tố Hữu _ Thanh Xuân. 📍 Vị trí VIP nhất trục Tố Hữu – Thanh Xuân. Bao quanh bởi công viên...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 46 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,4 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 46 m2 73,92 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 1 ngủ + logia hướng Đông Nam tại dự án Galia Hà Nội Căn hộ 46m2Hiện đang là thỏa thuận ký quỹ, lịch ký hợp đồng...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 6,5E-05 tr tại Long Biên - Hà Nội

      0.01 triệu 45 m2 0,01 triệu/m2
      căn hộ Ruby Park Long Biên.DT: 74m2 thông thủy.Thiết kế 2 ngủ + 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ mới chất lượng bàn giao cơ bản.Tầng trung...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 52 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 52 m2 300 triệu/m2
      VỊ TRÍ VIP KĐT CIPUTRA - SUNSHINE CITY - NHÀ XÂY MỚI - THANG MÁY - MẶT NGÕ THÔNG KD - oto TRÁNH NHAU - nhà để xe 2 oto - TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU -...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 25 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 25 m2 274 triệu/m2
      Ở ngay Hoàng Hoa Thám Ba Đình, ngõ ba gác tránh, tặng nội thấtHoàng Hoa Thám Ba Đình gần phố ngõ ba gác tránh, tặng đầy đủ nội thất chủ mới chỉ việc về...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 65 m2 292,31 triệu/m2
      Anh Huy, chủ doanh nghiệp thiết bị điện, gửi bán ngôi nhà khu Đội Cấn – Linh Lang, Phan Kế Bình, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 65m, oto đỗ cửa thuận...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 39 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 39 m2 274,36 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TÂY HỒ - oto ĐỖ CỬA - HÀNG XÓM CIPUTRA - TẶNG NỘI THẤTVị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thênh thang, oto đỗ cửa, 10m ra oto tránh, hàng xóm KĐT cao...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Phố Phú Thượng - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 32 m2 243,75 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Phú Thượng Tây Hồ, lô góc 10m ra phố mới vỉa hè oto tránh, hàng xóm Ciputra - Sunshine - Tiện ích ngập tràn.Vị trí; Trung tâm làng xôi Phú...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 98 m2 tại Phố Bạch Mai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 57 tỷ

      57 tỷ 98 m2 581,64 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ BẠCH MAI – 7 TẦNG THANG MÁY – 98 mét vuông – DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG – GIÁ HIẾM KHU LÕI HAI BÀ TRƯNG💎 Hàng siêu hiếm mặt phố...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 1520 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 460 tỷ

      460 tỷ 1520 m2 302,64 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Lê Đức Thọ, 1520 mét vuông, MT 70m, lô góc 3 mặt đường, chỉ 300tr/m+ Vị trí mặt phố Lê Đức Thọ siêu đẹp, siêu đắc địa, đối diện khu ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 172 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 172 m2 290,7 triệu/m2
      🚨 QUỸ ĐẤT VÀNG PHAN CHU TRINH – 172 mét vuông – MT 12M – XÂY hotel ĐỈNH • Vị trí trung tâm của trung tâm Hoàn Kiếm, vài bước ra Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà 130 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 86 tỷ

      86 tỷ 130 m2 661,54 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Nguyễn Hoàng, Q. Từ Liêm cũ, HN. Vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm căn nhà phố sang trọng, quý phái giành...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 56 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 41 tỷ

      41 tỷ 56 m2 732,15 triệu/m2
      🔥 MẶT PHỐ PHAN CHU TRINH – VỈA HÈ ĐÁ BÓNG – 3 THOÁNG – TRUNG TÂM HOÀN KIẾM • Vị trí cực đẹp mặt phố Phan Chu Trinh, trung tâm Q. Hoàn Kiếm. • 5 ph lên phố...

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Hoàng Mai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu shop KD tại khu vực có mật độ cư dân và giao thông "khủng" nhất Q. Hoàng Mai.Vị trí "Vàng": Mặt phố Mai Động, oto tải tránh nhau thoải mái....
      Đường Hoàng Mai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 42 m2 tại Phố Chả Cá - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 2,1E-05 tr

      0.01 triệu 42 m2 0,01 triệu/m2
      🏛️ HÀNG HIẾM PHỐ CỔ – MẶT PHỐ CHẢ CÁ – GIÁ TRỊ SƯU TẦM • BĐS nằm trên mặt phố Chả Cá, một trong những tuyến phố ẩm thực nổi tiếng nhất khu phố cổ Hoàn...
      Phố Chả Cá, Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 39 m2 tại Phố Mã Mây - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 39 m2 948,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHỐ CỔ LÔ GÓC MẶT PHỐ MÃ MÂY HOÀN KIẾM - KD ĐỈNH CHÓP - PHỐ TÂY NHIỀU HƠN TA ✅ siêu hiếm căn nhà phố cổ 5 tầng khung cột chắc chắn. pháp lí...
      Phố Mã Mây, Phường Hàng Bạc, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!