Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.054 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 55 m2 tại Đường Kim Giang - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Bán nhà đường Kim Giang, Q. Thanh Xuân. Nhà vị trí lô góc, bìa đỏ vuông vức, khu vực đông cư dân, đường thông sang KĐT Đại Kim, nhà dân xây khung cột...
      Đường Kim Giang, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 42 m2 tại Phố Tràng Tiền - Tràng Tiền - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 42 m2 690,48 triệu/m2
      🔥 TRÀNG TIỀN – LÕI HỒ GƯƠM – DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – HIẾM TUYỆT ĐỐI 🔥 • Vài bước ra Hồ Gươm – sát Tràng Tiền Plaza • oto đỗ cửa – 20m ra phố – vị trí khách...
      Phố Tràng Tiền, Phường Tràng Tiền, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 68 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 68 m2 735,3 triệu/m2
      💎 LÕI TRUNG TÂM – tr VIỆT VƯƠNG – LÔ GÓC 68M – MT 8m-HIẾM – ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU • Vị trí vàng, cách phố tr Việt Vương đúng 10m – khu toàn khách VIP,...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 52 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 52 m2 423,08 triệu/m2
      🔥 tr VIỆT VƯƠNG – VIP oto ĐỖ CỔNG– MT 7M siêu hiếm – THANG MÁY XỊN 🔥 • Vị trí lõi Hai Bà Trưng, giáp Hoàn Kiếm – khu “phố coffee” cực hot • oto đỗ cổng–...

      Bán nhanh nhà shr 36 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 36 m2 268,06 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay Võng Thị Tây Hồ 36m²*5T lô góc, sổ nở hậu trước nhà thoáng sáng, oto đỗ gần, 1 ph ra Hồ Tây.- Hiếm có khu Võng Thị Tây Hồ, oto đỗ gần 1 ph...
      Đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG - SÁT SÂN BÓNG - KD ĐỈNH - GIÁ ĐẦU TƯ• DT: 60m² x 4,5 tầng. MT 5m (thông số vàng). • Vị trí: Nằm tại khu đấu giá Mậu...
      KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 62 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,83 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.83 tỷ 62 m2 61,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS 58m2 giá chỉ 3.83 tỉ, view nội khu mát mẻ.- Vị trí căn tại tòa LD3, logia hướng Tây Nam.- DT, thiết kế vuông ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 35 m2 tại Thị trấn Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – CHỈ 3,3 tỉ – GẦN HÀ ĐÔNG | THOÁT CẢNH THUÊ NHÀ NGAY HÔM NAY!Bạn đã từng…❌ Mỗi tháng mất 6–10 tr tiền thuê nhà nhưng không sở hữu đc gì?❌...
      Đường Đê Mới, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 68 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      💥💥💥 Dự án tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, trung tâm thương mại, văn phòng và nhà ở thấp tầng - MIPEC 54 TỐ HỮU - vị trí trung tâm TP Hà Nội⛳️ Vị...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất 45 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Chỉ 1 ph ra phố Phạm Văn Đồng, ngõ oto đỗ thông Xuân Đỉnh, giao thông thuận tiện kết nối Hồ Tây, sân bay Nội Bài, thể dục Công viên Hoà Bình.Tiện ích bạt...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 180 m2, giá 15,3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      15.3 tỷ 180 m2 85 triệu/m2
      📍 Vị trí: căn hộ chung cư 3510căn hộ EcoGreen City CT2 – 286 Nguyễn Xiển, KĐT hiện đại, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Trãi –...
      286 Nguyễn Xiển

      Cần bán căn nhà 42 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 42 m2 221,43 triệu/m2
      Nhà ở Xuân Đỉnh Bắc Từ Liêm rất gần Ngoại Giao Đoàn - ĐS Quán Hàn Quốc. Thuận tiện di chuyển vào nội đô và các vùng phụ cận.Khu vực đông cư dân, đường...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 45 m2 306,67 triệu/m2
      CHỈ NHỈNH 13 tỉ CÓ NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - NGÕ ô tô TRÁNH TẠI HOÀNG LIỆT!DT: 45m²Đường trước nhà: 6m, thông tứ tung, ô tô dừng đỗ vào nhà thoải mái.Nội...
      Đường Hoàng Liệt, Hoàng Liệt

      Cần bán gấp căn 46 m2, hướng Tây-Nam, giá 3,17 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.17 tỷ 46 m2 68,92 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 PN tại tòa The Paris vin Ocean Park.Vị trí đắc địa. Tiện ích đầy đủ không gian sống lý tưởng.Thông tin căn hộ chung cư: Thiết kế...

      Cần bán nhà 75 m2 tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà đường Vành Đai 3, khu đô thị mới Đại Kim, gần ĐH Thăng Long, đối diện Toà Án Nhân Dân TP, hàng xóm khu đô thị The Manor Centre Park. Nhà xây 5...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 55 m2 tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      💰 MẶT PHỐ DƯƠNG VĂN BÉ – HÀNG XÓM TIME CITY – ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING CHO THUÊ⭐ Tuyến phố KD sầm uất, khu vực đông cư dân, lượng khách cực lớn từ Time City...
      Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 80 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 80 m2 487,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU LÔ GÓC MẶT PHỐ TRƯƠNG ĐỊNH – 80m² – giấy phép xây dựng 8 TẦNG – VỈA HÈ RỘNG – DÂN XÂY TOÀ NHÀ SĂN LÙNG⭐ Vị trí vàng ngay gần ngã 4 Chợ Mơ – Bạch...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 37 m2 tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 37 m2 348,65 triệu/m2
      TRÍCH SÀI TRUNG TÂM TÂY HỒ - SÁT PHỐ - NGÕ THÔNG - Ở HOẶC KD - 37 mét vuông*5TVị trí đắc địa khu Tây Hồ, an sinh xã hội, an ninh đỉnh, khu vực...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!