Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.057 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 35 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 35 m2 205,72 triệu/m2
      AN CƯ LÝ TƯỞNG - NHÀ BẰNG LIỆT 5 TẦNG - GẦN CÁC trường đại học - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀNBố mẹ tìm nhà cho con học tập tại Thủ đô Hà Nội không nên bỏ qua...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 38 m2, hướng Đông tại Đường Bằng B - Hoàng Mai, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 38 m2 194,22 triệu/m2
      Bán nhà Bằng Liệt 38m2x5T - Khu vực phát triển mạnh - Hạ tầng hướng Tây Nam Linh Đàm đồng bộNhà nằm tại vị trí trung tâm phát triển của Q. Hoàng Mai, phố...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      TÌM ĐÂU RA CĂN THỨ 2? NHÀ BẰNG LIỆT ĐẸP LONG LANH - HÀNG XÓM CỰC TỐT - 9.2 tỉMôi trường sống quyết định tương lai. ngôi nhà tại Bằng Liệt không chỉ đẹp về...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 36 m2, hướng Đông tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 36 m2 201,39 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH - NHÀ BẰNG LIỆT 5 TẦNG - SÁT hướng Tây Nam LINH ĐÀM - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAOCơ hội sở hữu BĐS tại khu vực đang phát triển từng ngày -...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 67 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      Chị Ngọc, chủ doanh nghiệp thời trang cao cấp, gửi bán ngôi nhà phố Đội Cấn, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 67m, xây 7...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 50 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      Bán thửa đất 50m2 Phố Lụa – Vạn Phúc, vị trí đẹp ngay cạnh công viên, không gian thoáng mát, KDC văn minh. ngõ tương đối rộng oto vào nhà, đi lại thuận...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 52 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KIM GIANG - NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT - 52 mét vuông x 5 TẦNG - ĐẸP Ở LUÔN - 9.5 tỉGia đình chuyển đổi cần nhượng lại ngôi nhà tự xây cực kỳ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      HÀNG HIẾM KIM GIANG - NHÀ ĐẸP CHUẨN CHỈ - ngõ tương đối rộng THOÁNG - CHỦ GẤP BÁNsiêu hiếm trong khu vực Đại Kim - Kim Giang! ngôi nhà 50m2 xây 5 tầng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 50 m2, hướng Đông tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 50 m2 193,6 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố KIM GIANG, ĐẠI KIM - 50m2 x 5T - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆNBán ngôi nhà phố Kim Giang, khu vực giáp ranh Thanh Xuân và...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 36 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 36 m2 341,67 triệu/m2
      VĨNH PHÚC BA ĐÌNH LÔ GÓC 6 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT SANG XỊN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - CHỦ THIỆN CHÍ BÁNNhõ thông Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám, khu vực đông cư ...
      Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 38 m2 250 triệu/m2
      - ĐẮT SẮT RA MIẾNG, VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, CỬA VÂN TAY, SÀN GỖ, TẶNG đầy đủ nội thất, TB VỆ SINH THÔNG MINH CẢM BIẾN- Cực kỳ hiếm có, sát cạnh Ngoại giao đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 85,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.57 tỷ 85,6 m2 65,01 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nền đất TIỀM NĂNG - SÁT TRANG TRẠI QUANG TÈO (KHOANG MÁI, ĐỒNG TRÚC) Vị trí: Đường Khoang mái, xã Đồng Trúc, Thạch Thất, thành...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 275 m2 tại Đường Hàn Thuyên - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 275 m2 581,82 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hàn Thuyên, Q. Hai Bà Trưng cũ. Một vị trí đẹp & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty hay 1 hotel...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 64 m2, giá 6,55 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      6.55 tỷ 64 m2 102,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp ngõ 28 Xuân La lô góc 64m2-3N1VS- giá 6,55 tỉ📍HIẾM - căn hộ TRUNG TÂM XUÂN LA - TÂY HỒ - LÔ GÓC nội thất đầy đủ NHƯ HÌNH -...
      Đường Xuân La, Xuân La

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 34 m2 263,24 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ, ngõ tương đối rộng THOÁNG GẦN oto, ĐI BỘ RA HỒ TÂY, nội thất đầy đủNhà ở vị trí đẹp gần phố Lạc Long Quân, đường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 365 m2 tại Đường Hạ Hồi - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 156 tỷ

      156 tỷ 365 m2 427,4 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hạ Hồi, Q. Hoàn Kiếm cũ. Một vị trí đẹp, giá trị sống cao & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty hay 1...
      Đường Hạ Hồi, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 140 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 140 m2
      [GREEN DIAMOND 93 LÁNG HẠ]DT: 140 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2WcNội thất full option, nhà thiết kế sẵn phòng mờ riêngTiện ích toà gồm bể...
      93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 130 m2, giá 9 tỷ tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      9 tỷ 130 m2 69,24 triệu/m2
      Bán chung cư đẹp tòa Packexim An Dương Vương 130 mét vuông- 3N2VS- giá 9 tỉLÔ GÓC, VIEW SÔNG, CẦU NHẬT TÂN, HÀNG XÓM CIPUTRA, NHIỀU TIỆN ÍCH- Tòa nhà...
      Đường An Dương Vương, Phú Thượng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!