Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 36 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố ĐẠI CÁT – MỚI TINH – LÔ GÓC – THANG MÁY – oto VÀO NHÀ💥 Hàng hiếm – ở ngay – KD/cho thuê cực tốt📍 Khu Cầu Thượng Cát – tiềm năng tăng...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 45 m2 355,56 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, ngõ thông Ngọc Khánh - Nguyễn Công Hoan,.... khu vực an sinh xã hội, cán bộ Đảng viên dân trí cao Nhà lung linh, chủ tặng lại toàn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngõ thông Lạc Long Quân, sát vách Lotte Mall, cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn 30m. Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài, KD sầm...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà 8 tầng, 24 phòng khép kín, chuẩn bị hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng vận hành!- Vị trí đẹp, gần phố, gần nhiều trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 500 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 695 tỷ

      695 tỷ 500 m2 1390 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Huế, P. HBT, Q. HBT cũ, TP Hà Nội. Toà nhà sở hữu vị trí đẹp, lô góc uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HOÀI ĐỨC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHÔNG THỂ BỎ LỠ 🔥📍 DT: 70m²📐 MT: 4m – vuông vức, đẹp🏠 Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ở ngay hoặc đầu tư đều hợp...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông – MT đẹpVị trí: Hòa Thạch – cách Khu Công nghệ cao Hòa Lạc chỉ vài phĐường: oto vào tận đấtpháp lí: bìa đỏ sẵn, sang tên nhanh👉...
      Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 76 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 76 m2 82,9 triệu/m2
      Nóng bỏng tay hạ giá 3N toà SA5 về 6,3 tỉ sẵn bìa đỏ giao dịch tầng trung đẹpBán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ toà SA5 đã làm full nội thất.DT...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 60,5 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 60,5 m2 74,39 triệu/m2
      căn hộ vin Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm...
      Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 77,19999694824219 m2, giá 6,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.1 tỷ 77,2 m2 79,02 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư CT3 ĐẠI KIM – HOÀNG MAI | 77,16 mét vuông | 3 phòng ngủ | sổ hồng |Thông tin chi tiết chung cư:📍 Vị trí: căn hộ CT3...
      Phố Trần Hòa, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      40m đất ngõ 32 Thượng Phúc – Tả Thanh Oai, Thanh Trì 🔥🔥Giá chỉ 5.6 tỉ 💰💰 – bìa đỏ cất két, giao dịch ngay 📕• Cách mặt phố đúng 1 nhà 🚗 – vị trí siêu...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 101 m2, thỏa thuận tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư TÁI ĐỊNH CƯ C18 - LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ - VỊ TRÍ VIP TRUNG TÂM - DT 101 mét vuông - 3 NGỦ - GIÁ 9.7 tỉ- Vị trí: ngõ...
      Số 655 Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 66 m2 209,1 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, trung tâm Thanh Xuân:ngõ tương đối rộng, oto vào gần nhà Chỉ 50m ra phố Vũ Tông Phan KDC đông, giao thông thuận tiện Thông...
      Đường Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nếu bạn đang cân nhắc bỏ hơn 10 tỉ mua 1 căn căn hộ cao cấp… hãy dừng lại 30 giây 👇🏠 nhà tại 92 Nguyễn Khánh Toàn – Cầu Giấybìa đỏ 50m – MT 4.5m cực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🔥 NHỈNH 1 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TẠI VIỆT YÊN – PHÚ CÁT (HÒA LẠC)DT: 100 mét vuông – full thổ cư bìa đỏ rõ ràng – sang tên...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      DT: 100m².+ Giá: 2,5 tỉ VND.+ Chiều ngang MT: 5m, thuận lợi cho việc xây dựng.+ Chiều rộng ngõ trước: 6m, dễ dàng di chuyển.+ Gần trường DHQGHN, ngay sát QL...
      Đường 21, Cổ Đông

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 40 m2 512,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ Phạm Văn Đồng, xây mới 7 tầng MT rộng 5.3m- Vị trí thuận tiện, mặt ngõ thông, gần CV Hoà Bình, siêu thị Mega Market, TP giao lưu -...
      Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!