Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.047 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 104 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.7 tỷ 104 m2 122,12 triệu/m2
      💎 – 3N2VS – 100M – 300TR/NĂM 📍 Hàm Nghi – Mỹ Đình – khu sống đẳng cấp 🏢 Tầng cao – view thoáng – căn đẹp 🛏️ 3 ngủ 2 VS – phù hợp gia đình...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      🔥 căn hộ dịch vụ LÊ QUANG ĐẠO – DÒNG TIỀN 65TR/TH 📍 Vị trí: Ngõ 8 Lê Quang Đạo – khu đông SV, luôn kín phòng 🏢 xây 7 tầng + 1 lửng 🛏️...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ căn hộ góc 75 mét vuông tòa Solar Park G1 chuẩn bị bàn giaogiá bán ngay 5,4 tỉ, căn không bị view nghĩa trang, bạn nào...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Đất nền Hòa Lạc đang chờ đón chủ mới! Nằm ở một vị trí cực chất, DT 100m², giá chào 2x tr/m², x đang học cấp 2, nền thổ cư, SHR sẵn sàng. Đây là cơ hội...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      🔥 BÁN ngôi nhà phố LỘC LÔ GÓC 66 mét vuông – oto VÀO NHÀ – 7 TẦNG THANG MÁY – MT ĐẸP – KD ĐỈNH 🔥💰 Giá: Hơn 20 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị trí kim...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 60 m2, giá 18 tỷ tại Đường Ngô Đình Mẫn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế đẹp, Đ/C: No22-LK806, ngõ 1 Đường Ngô Đình Mẫn, P. La Khê, Hà Đông, TP Hà Nội. Hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao, tiện ích đồng...
      ngõ 1 Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 56 m2 tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 56 m2 348,22 triệu/m2
      💎 căn hộ dịch vụ PHƯƠNG CANH – 17P – THANG MÁY – 80TR/TH📍 Ngõ đường Phương Canh – hàng xóm đại học Đông Á, CĐ FPT🚗 oto đỗ cửa – siêu hiếm phân...
      đường Phương Canh, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 146 m2 tại Đường Tăng Thiết Giáp - Bắc Từ Liêm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 146 m2 273,98 triệu/m2
      Chính chủ Em cần bán ngôi nhà 146m2 đang KD thuận tiện (Em đang KD lun đó). Nằm trong KDC đông đúc. Gần trường học, BV, chợ, hồ điều hòa... nói chung tiện...
      03 Đường Tăng Thiết Giáp, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà mình đang ở giữ gìn rất sạch sẽ và thoáng mát xác định ở lâu nên làm nội thất rất cẩn thận, tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, nằm ở giữa trung tâm đầy đủ tiện...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 107 m2, giá 78 tr tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      78 triệu 107 m2 0,73 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư tại dự án X2 Đại Kim, thông tin chung cư như sau:- DT 107m², bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, bếp và logia.- Hướng cửa...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư CT1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, thông tin chung cư như sau:- DT 45 mét ...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 60 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đại Kim , bìa đỏ 60 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, sẵn bàn giao ở luôn , a/c quan tâm...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      ✔️ Đi vài bước ra đường oto✔️ 1 ph ra chợ, trường học – tiện ích bủa vây✔️ 80m ra hồ đi bộ, sân chơi – Thể dục mỗi ngày✔️ Nhà 5 tầng mới tinh – nội thất ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Minh Khai - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 60 m2 281,67 triệu/m2
      + Bán nhà đẹp – căn căn hộ chung cư mini ( ccmn ), phố Minh Khai, Q. HBT cũ, HN, view & vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung phố Đại...
      Đường Minh Khai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 68 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Hiện diện như một ~ thở đắt giá, Iconia Lakeside trao đặc quyền sống cân bằng giữa lòng nội đô sôi động cho chủ nhân tương lai. Mỗi sớm mai thức dậy là...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 36 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 36 m2 377,78 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ bán ngay cần tiền xoay vốn bán lỗ cực sâu nhà 7 tầng , DT lên sổ30 DT sử dụng 36m² giá cực tốt chủ Nhật thiện chí giao dịch gấp tiện...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 74 m2, hướng Tây-Nam tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      - Hiện trạng là nhà 2 tầng vẫn đang sử dụng- Gần đại học Công Nghiệp, Metro Nhổn, QL32, hàng xóm dự án xanh Green Planet - bìa đỏ đẹp, pháp lí...
      Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 185 m2, giá 21 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 185 m2 113,52 triệu/m2
      Chính chủ Bán Penthouse View Hồ tại Masteri West Heights, nằm trong đại đô thị vin Smart City185m2 Khách + bếp + 5 PN, đầy đủ nội thất đẹpSẵn sổ,...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!