Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán căn hộ góc mặt hồ vin Sky Lake.- DT: 112 m2 tim tường, chính chủ tự hoàn thiện gần 2 tỉ.- Nội thất châu Âu, đẹp và sang trọng.- Trần cao 2,8 m, 2...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sapphire Palace, 2 phòng ngủ, 235 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 235 m2 38,3 triệu/m2
      - Chủ chuyển vô HCM sống - Nhờ bán căn hộ căn hộ thông tầng penthouse thông tầng.- căn hộ chung cư Sapphire Palace - Số 4 Chính Kinh - Thanh Xuân -...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 9 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 48 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp khu đô thị Văn Khê Hà Đông phân lô vỉa hè oto tránh DT 48m2,5 tầng, giá 9 tỉ.Bán nhà mới siêu đẹp khu đô thị Văn Khê Hà Đông phân lô,...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      GIÁ KHÔNG THỂ HỢP LÝ HƠN !! PHÂN LÔ VĨA HÈ 3 oto TRÁNH MÓNG 6 TẦNG - Ô CHỜ THANG MÁY- CHỦ TỰ XÂY CHẮC CHẮN - TẶNG HẾT NỘI THẤTNHÀ 65M, 4 TẦNG, MT 5M, GIÁ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 82 m2, giá 9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 82 m2 109,76 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán nhà liên kế khu đô thị Vạn Phúc, Q. Hà Đông DT bìa đỏ 82 mét vuông.Ngay sau nhà phố thương mại Himlam ngã 4...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư 125m thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, logia...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 8,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 120 m2 70,84 triệu/m2
      Thời điểm vàng để lựa chọn đc các căn đẹp với mức giá rẻ bất ngờ tại Geleximco Lê Trọng Tấn quý anh/chị mua ở hoặc đầu tư.Dự án với pháp lí chuẩn chỉ, vị...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 9 tỷ tại Xã Cự Khê - Thanh Oai - Hà Nội

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      - Chủ đất cần thanh khoản căn biệt thự b2.4 bt 3-5. DT 200m2, MT 10m, chiều dài 20m. Giá rẻ cho các NĐT. KĐT sắp đc xây dựng trở lại. căn biệt thự nằm...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 48 m2 191,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 4,5 tầng khu đấu giá Ngô Thì Nhậm(Đ/c: Dãy A nhà số 45).- DT: 47,6m2.- Đông Nam.- Nhà thiết kế thông sàn, phù hợp vừa ở vừa KD, hoặc...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 240 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 240 m2 38,75 triệu/m2
      Em Mạnh trân trọng gửi tới quý anh/chị thông tin các biệt thự đc rao bán tại khu đô thị Quang Minh Long Việt, Vina2 Mê Linh thành phố Hà Nội.Mọi thông...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 77 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      - Vị trí gần đường to, trục chính thông với đường vào KĐT mới Phú Lương và đường Quang Trung- Nguyễn Trãi.- Tiếp giáp và thông sang khu ĐT mới Phú Lương.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 8,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      liên kế 80 mét vuông ngang 5m khu A có giá bao nhiêu.- Nếu tài chính chỉ dưới 10T nhưng vẫn muốn mua nhà tại khu A Geleximo thì 80 mét vuông là...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - Thiết kế 4 phòng ngủ 3VS, sở hữu lâu dài, thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 83 m2 87,96 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán chung cư tại tòa nhà M3 dự án vin Metropolis; Tầng cao view hồ tây.Đủ đồ; Nhật đang thuê.Nhà rộng và rất mới; hướng Nam.giá; 7.3 tỉ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán nhà biệt thự 200 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Hiện nay chúng tôi đang có nhiều miếng đất căn biệt thự với nhiều loại DT 200m, 240m, 300m, 500m với nhiều vị trí đắc địa giá trị hấp dẫn cho NĐT.Chính...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 136 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Royal City R1.- Nội thất cơ bản.- căn hộ góc.- 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá 7.2 tỉ.- View cửa sổ nhìn ra phía...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.3 tỷ 83 m2 87,96 triệu/m2
      Tôi có có căn hộ chung cư tại M3 tòa nhà vin Metropolis 29 Liễu Giai muốn bán ngay như sau:Nhà 83 mét vuông; 2 PN; 2 nhà vệ sinh; có phòng...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 77 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trung tâm của khu đô thị Văn Phú, đường trước nhà rộng 24m, vỉa hè rộng, KD, buôn bán sầm uất.+ Nhà xây thô 4 tầng BTCT:- Tầng 1: Thông sàn,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.