Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 45 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, rất hiếm nhà bán, nhà xây mới cứng chắc chắn thiết bị xịn sò, nơi an sinh xã hội đáng sống gần trường học và quán coffee xung quanh. Có ~...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 198 m2 35,36 triệu/m2
      Xuống căn biệt thự ở, gia đình mình cần bán ngay chung cư to đẹp nhất dự án Dolphin Plaza.- DT 198 mét vuông, gồm 4 ngủ + 1.- Hướng cửa hướng ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tòa Novo khôngsmo Tây Hồ.DT: 118 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách rộng.Đã làm nội thất...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư 120m2 thiết kế...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 114 m2, giá 10 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 114 m2 87,72 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN 114m2 KHU C GELEXIMCO GIÁ CHỈ 10 tỉ CẢ NHÀ- DT 114m2 ngang 6m xây 4 tầng- Nhà vừa xây, xung quanh thoáng - Đối diện là vườn hoa, mặt sau đường Lê...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 114 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 114 m2 77,2 triệu/m2
      Cần bán liên kế ngay sau nhà phố thương mại, nhà xây mới, đẹp, giá chỉ hơn 8 tỉ:- DT 114m, MT 6m.- Mẫu nhà xây mới, hiện đại, không lỗi- Đường 13.5m...

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Pride, 371 m2, giá 7,42 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      7.42 tỷ 371 m2 20 triệu/m2
      * Quỹ căn sang nhượng căn duplex - penthouse tuyệt đẹp The Pride giá mềm nhất.1. Căn thô:- DT 351m2 thông thủy - giá 2xtr (đang hoàn thiện).- DT 371m2...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu Đền Lừ, lòng đường 6m, vỉa hè có garage để ô tô thang máy nhập khẩu.DT: 45 mét vuông.Nhà xây 5 tầng.Nhà xây khung cột, móng cọc...
      Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 300 m2, giá 9,9 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 300 mét vuông, MT 15m,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sun Grand City, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 9,8 tỷ tại Tây Hồ

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 120 mét vuông view TP tại Sun Grand City 69B Thuỵ Khuê:1. Thông tin chung cư:- DT thông thuỷ: 120 mét vuông.- Thiết kế:...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 7,55 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.55 tỷ 48 m2 157,3 triệu/m2
      Chính chủ gia đình gửi bán ngôi nhà liên kế khu đấu giá quyền sử dụng đất Ngô Thì Nhậm, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông.DT 48 mét vuông x 5 tầng, MT 4m đường...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 235 m2 38,3 triệu/m2
      - Tòa Saphire cao 22 tầng và có 2 tầng hầm, 10 căn hộ chung cư / sàn với 4 thang máy, 2 thang bộ.- Tòa nhà bàn giao năm 2017.- Chủ để lại toàn bộ nội...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 82 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7.5 tỷ 82 m2 91,47 triệu/m2
      chính chủ cần tiền, bán ngay nhà phố thương mại xây 5 tầng, giá 7.5 tỉ giá cam kết rẻ nhất dự án.DT đất 82,5m2.Xây 54m2/sàn.Tổng xây dựng 263,1m.Xây 5...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 99 m2, giá 9,8 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      9.81 tỷ 99 m2 98,99 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại dự án Hà Đô Charm Villas.Vị trí dãy LK8 - mặt đường 20m trung tâm của dự án, ngay cạnh công viên hồ điều hòa.Nhà xây thô hoàn...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.6 tỷ 65 m2 147,7 triệu/m2
      Ngõ oto, nhà vừa xây thang máy nhập khẩu, KD, văn phòng.Khu phố víp trung tâm Q. Hoàng Mai, gần Giải Phóng, Trương Định.TTTM, hồ Kim Đồng.Thiết kế hiện...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 65 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - rinh ngay ngôi nhà xây dựng tâm huyết tại tân mai có sân vườn.Vị trí: Ngõ của giới thượng lưu P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, vỉa hè rộng, oto...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 76 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 76 m2 115,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ LIỀN KỀ ĐẠI MỖ - KHU LIỀN KỀ ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI - 76m² - KD, oto TRÁNH, nhà để xe oto - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.