Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 80 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ LK - khu đô thị VIGLACERA XUÂN PHƯƠNG TỪ LIÊM - 80m - 8.3 tỉ- Hiện trạng là nhà liên kế thuộc khu đô thị VIGLACERA của Xuân Phương - Nam Từ...
      Khu đô thị Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 55 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 55 m2 176,37 triệu/m2
      LK cao cấp đường 12m Văn Khê-La Khê KD/văn phòng tốt (55m2x6 tầng/thang máy), 0985 411 ***(Ảnh thật nhà)* DT sổ: 50m2* DT xây thực đua: 55 mét vuông...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Mô tả:Bác Phúc cần bán ngay ngôi nhà ngay ngã 4 Vọng - Trường Chinh.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt thoáng sáng,...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - 50m2 xây 4 tầng - Tầng 2 đua ra đc 64m- MT khủng 14m - Giá hợp lý nhất khu vực Hà Đông 8 tỉ- Vị trí đẹp cạnh dãy căn biệt thự, công viên âm nhạc...+...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 8,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      BÁN SIÊU căn biệt thự NGUYỄN VĂN LINH- LÔ GÓC - nhà để xe oto - TẶNG NỘI THẤT.100M 3 TÂNG MẶT 6.2M 8.8TY- Vị trí đắc địa ngay giữa trung tâm KĐT vin...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      DT 50m2 MT 4m x 5 tầng - giá 9,6 tỉ có TL.+ Nhà phân lô vỉa hè oto tránh oto vào nhà, khu vực dân trí cao, rất hiếm nhà bán.+ Xung quanh là trường cấp ...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 8,2 tỷ tại Đống Đa

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ, DT 120m2, nhà đẹp, giá hợp lý nhất thời điểm hiện tại tại căn hộ chung cư cao cấp vin Nguyễn Chí Thanh.- Hướng...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản gấp vì muốn định cư nước ngoài nên cần bán nhanh căn liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu, vin Ocean Park, Gia Lâm Q....
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Gamuda Gardens, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 9,9 tỷ tại Hoàng Mai

      9.9 tỷ 180 m2 55 triệu/m2
      - Chính chủ chuyển công tác, cần bán căn hộ chung cư penthouse siêu phẩm, view siêu đẹp, chính chủ chưa thiết kế nhà nguyên bản CĐT.- Thiết kế...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Tây, giá 7,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.3 tỷ 107 m2 68,23 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác mình cần bán căn hộ góc căn hộ chung cư The nine, đây vị trí đắc địa cực đẹp, tầng đẹp, mình hoàn thiện nội thất hơn 1 tỉ, nội ...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 87 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.4 tỷ 87 m2 108,05 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại 2 tầng mặt sảnh căn hộ chung cư đã hoàn thiện DT 2 tầng 87  mét vuông giá : 9,4 tỉ bao toàn bộ phí Đã có bìa đỏ gọi ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      - bán nhanh nhà phân lô đẹp Hàng Bè Kiến Hưng Hà Đông, DT 50m2 - 5 tầng - MT 5,4m. LH Sơn 0918 279 ***- Nhà khu phân lô Hàng bè, vỉa hè 3m , lòng đường...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 6 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - MT RỘNG - KD CÁC LOẠI - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO - CẦN bán ngayNhà nằm trong khu liên kế - khu đô thị Đại Thanh, vỉa hè oto tránh dừng...
      Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Golden Westlake, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7 tỷ tại Quận Tây Hồ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 132m - 3 PN tại dự án căn hộ cao cấp Golden Westlake.- chung cư logia thoáng, view thẳng trọn Hồ Tây.- DT chung cư: 150m chung ...
      Dự án Golden Westlake, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 113 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 113 m2 88,5 triệu/m2
      Bán song lập SH10 Vinhoms ocean park .- DT 113 mét vuông.- Sàn xây dựng : 55 mét vuông/ sàn , 3 tầng 1 tum- Hướng : hướng Tây Bắc Có các ưu...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 120 m2 69,17 triệu/m2
      - Do chuyển sang nước ngoài định cư nên gia đình tôi cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 120m2 x 3 phòng ngủ tại vin Nguyễn Chí Thanh.Tôi đang có...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 118 m2, giá 10 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      10 tỷ 118 m2 84,75 triệu/m2
      + Do nhu cầu không sử dụng đến em gái cần bán lại căn BT thô 4 tầng có ô chờ thang máy.+ Nằm trong KDT đáng sống bậc nhất Long Biên ,xung quanh toàn Đại gia...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      ĐỈNH CAO AN CƯ - NHÀ ĐẸP NHƯ căn biệt thự - NỘI THẤT SANG TRỌNG - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU (ẢNH THẬT)+ Vị trí: Nằm gần trục đường đôi đông đúc và KD sầm uất...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.