Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.2 tỷ 134 m2 53,74 triệu/m2
      Bán căn hộ góc toà N01T8.DT 134,6m2.4 ngủ 3 phòng vệ sinh 3 ban công.Cửa Tây ban công Đông.Nhà 4 phòng full sáng, hướng mát.Nội thất nguyên bản.
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      E xin cập nhật quỹ căn mới nhất anh/chị tham khảo:I. Tài chính 7 - 10 tỉ.1. LK 75m khu B MT 5m, Tây Nam giá 7.2 tỉ cả nhà.2. LK 90m khu B, MT 6m, Tây Bắc...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 63 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Kiến Hưng Hà Đông phân lô vỉa hè oto tránh DT63 mét vuông, mt5m, 3tầng, giá 7.3 tỉ+ Vị trí rất đẹp, nằm tại khu đô thị Kiến...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 115 m2 60,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao tại tòa Tân Hoàng Minh Hoàng CầuDt: 115m thiết kế 3 PN, căn hộ góc, 2 vệ sinh, 2 logia.- chung cư trang bị nội thất hiện...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.81 tỷ 154 m2 57,15 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn hộ góc DT 154 mét vuông giá 8,8 tỉ. Thiết kế CH 4 phòng ngủ. Phòng Master rộng hơn 30m.- Là 4 ngủ duy nhất tại Q. Cầu...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế 80m, Đông Nam cực mát, siêu hiếm. Khu vực cư dân đã về ở đông, mẫu nhà xây mới, đường rộng, giao thông đi các hướng đều rất tiện,...

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      BĐS vin Metropolis chuyên mua bán, cho thuê căn hộ vin Metropolis.liên hệ ngay để đc tư vấn nhanh và chính xác nhất: 0987 709 *** Mr Hùng.- Giá cam kết...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 51 m2, giá 9,6 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 51 m2 188,24 triệu/m2
      Bán nhà KĐT văn quán 50.6m x 5tầng thang máy nhập khẩu- Nhà nằm trong KĐT Văn Quán nhà 5 tầng thang máy, thiết kế mới hện đại cách mặt phố 10m , gần chợ gần...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Giá giảm kịch sàn việt khấu 15 - 21 phần trăm. Cơ hội thời điểm Vàng cho các NĐT bắt đáy thị trường.liên lạc: 0915 892 *** Mr Sơn - (Quản lý dự...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn liền kề 7 tầng, 55 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 55 m2 150,91 triệu/m2
      Bán liên kế khu Đấu Giá Kiến Hưng 55m2x6 tầng tum, thang máy/ thoáng trước-sau, ở kết hợp văn phòng tốt.- DT: 55m2- Đường vỉa hè: 13m- Xây mới 6 tầng 1...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 18 căn độc quyền nhà vườn, liên kế HUD Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.- Gia lộc đầu năm...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Quốc lộ 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,55 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.55 tỷ 50 m2 151 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà liên kế 50 mét vuông, thuộc khu dịch vụ khu đô thị Văn Khê, Hà Đông.DT: 50 mét vuông, MT: 4m.Thiết kế 5 tầng:...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 9 tỷ tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      9 tỷ 142 m2 63,39 triệu/m2
      💥ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU BẠT NGÀN TIỆN ÍCH🌹🌹🌹CC CAO CẤP 🌹🌹🌹SIÊU ĐẸP GẦN SÁT HỒ HOÀNG CẦU🚘🚘🚘 oto TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH🌹🌹🌹 CỬA Tây Nam+ ban ...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 132 m2, giá 7,6 tỷ tại Xã Đại Thịnh - Mê Linh - Hà Nội

      7.61 tỷ 132 m2 57,61 triệu/m2
      HUD Mê Linh Central - "siêu phẩm" phía Bắc thủ đô chính thức trình làng - tâm điểm đầu tư đón sóng "Vành đai 4".--------------------------------------Tổng...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 68 m2 141,18 triệu/m2
      LÔ GÓC THANG MÁY khu đô thị VĂN PHÚ -- HOÀN THIỆN SIÊU CHẤT -- ĐƯỜNG 18M -- KD++ Vị Trí : + Nhà phân lô khu đô thị vỉa hè 3m đường trước nhà 18m trục KD...
      KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà dịch vụ liên kế đa sỹ kiến hưng.50 mét vuông 6 tầng thang máy 6 PN giá 8 tỉ Thiết kế:Tầng 1: thông sàn.làm chỗ để xeTầng 2;thông sàn có thể...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc hướng Đông Nam 4 phòng ngủ tại Park 7 giá chỉ 9.5 tỉ! đầy đủ nội thất! DT: 143 mét vuông Tầng trung, hướng mát Có...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.