Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô, lòng đường 12m, vỉa hè 4m, oto dừng đỗ trước cửa thoải mái. Chủ để lại nội liền tường+ Khu vực dân trí cao, ngần Trường, chợ.. đang...
      Dọc Bún, Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP ĐẠI GIA - chính chủ LÀ CHỦ DOANH NGHIỆP LỚN - Ở CỰC CÓ LỘC - khu đô thị XA LA NHÀ 50M, 5 TẦNG, MT 4M, GIÁ 9,5 tỉTẠI KDT XALA, Q. HÀ ĐÔNGVị trí :...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 4 phòng ngủ, 245 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 245 m2 40,82 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chung cư khác nên chính chủ gửi bán căn penthouse tại tòa Hapulico Vũ Trọng Phụng.- Dt chung cư 245  mét vuông, có 4...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 172 m2 52,33 triệu/m2
      Bán căn Penthouse 172  mét vuông tại Imperia Garden ,giá 9,x tỉ -logia hướng Đông Nam -3-4  phòng ngủ .3wc-Slot xe,sổ chính chủL/H xem nhà và...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8,3 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      8.31 tỷ 82 m2 101,22 triệu/m2
      Em có căn hộ chung cư cần bán lại căn 2 ngủ 82m2 tầng đẹp dự án Brg 16 Láng Hạ.+ Tiêu chuẩn bàn giao căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao cấp liền...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 55 m2, giá 9,15 tỷ tại Đường Gia Quất - Long Biên - Hà Nội

      9.15 tỷ 55 m2 166,37 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, nằm trên trục chính nội khu phân lô BTLK Rice City Sông Hồng, đường trước nhà rất rộng thoáng, vỉa hè, oto tránh. Nhà gần trường mẫu ...
      Dự án Liền kề Rice City Sông Hồng, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 9,5 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      cực hiếm lô góc 3thoáng - nhà để xe oto - nhà đẹp ở ngay - Quan Nhân - Láng - ngã 4 Sở - Tây Sơn.Nhà thuộc trung tâm Q. Thanh Xuân, cách mặt phố, chợ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 77 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 77 m2 102,6 triệu/m2
      + Chủ gửi bán nhà nhanh để giải quyết việc riêng, nhà thuộc KĐT Văn Phú, Hà Đông. Đường oto, vỉa hè 3m. Khu chia lô, dân trí cao, cùng dãy toàn cán bộ quân...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp cần bay nhanh căn 3 phòng ngủ góc view hồ - 113m giá cực rẻ thị trường tại The Matrix One. Giá: 7 tỉ bao toàn bộ thuế phí...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 9 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP ĐẠI GIA -khu đô thị XA LA - 2 MẶT PHÂN LÔ -- VỈA HÈ 6M -- NỘI THẤT 2 tỉ -- KD ô tô TRANH ..ĐẸP KHỦNG KHIẾP ..ẢNH THẬT căn nhàMô tả:+ Nhà 2 mặt...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn 4 ngủ tại tòa P1 Timescity với thông tin chi tiết như sau:- DT: 132m2, thiết kế hợp lý với 4 phòng ngủ, phòng khách có...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 9,9 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại dự án Hà Đô Charm Villas.Vị trí dãy LK8 - mặt đường 20m trung tâm của dự án, ngay cạnh công viên hồ điều hòa.Nhà xây thô hoàn...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Tôi bán suất ngoại giao TQ5 giá CK 75m 9 tỉ xây 5 tầng view Hồ điều hòa 29ha.- DT đất 75m2.- Xây dựng 82 phần trăm, 5 tầng, 300 - 540m sàn sử dụng.-...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Tôi có việc gấp nên cần bán lô nhà phố thương mại shophouse đường Ban Tím- Ban Tím là đường thông 17m rất hợp để ở cũng như KD.DT đất 75m, MT 5m, xây 4...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 143 m2, giá 10 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 143 m2 69,94 triệu/m2
      - 500 mét vuông mặt hồ - 4x tỉ.- 485 mét vuông - mặt hồ - 30.5 tỉ.- 580 mét vuông - mặt đường đôi 4x tỉ.- 640 mét vuông - 2 mặt...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh nhà 4 tầng khu dịch vụ Hàng Bè, Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT: 50  mét vuông.MT: 4 m.Hướng nhà: hướng Đông Bắc.Đường trước...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - liên kế thô, tự hoàn thiện theo thiết kế của mình, thông số, 80 mét vuông, MT hậu 7m.+ Thiết kế: 4 tầng sân riêng.- Tầng 1: Gồm sân, phòng, khách,...
      Dự án Thạch Bàn, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 42 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 42 m2 238,1 triệu/m2
      Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân, DT 42m2, 6 tầng, MT 4.4m, giá 10 tỉ-thương lượngSIÊU PHẨM 6 TẦNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - NGÕ oto TRÁNH - KD VP - nhà để xeMô...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.