Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      8.2 tỷ 42 m2 195,24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng lên tôi muốn nhượng lại chung cư 42 mét vuông thông tin chung cư như sau.ĐT 42 mét vuông đc thiết kế 1 PN, + 1p...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 45 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.1 tỷ 45 m2 202,23 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 214 Nguyễn Xiển KD, vỉa hè DT 45m2x5T, MT 4m.- Mô tả:+ Nhà thuộc khu phân lô của Viện Vật Liệu Xây Dựng, oto chạy vòng quanh.+ Nhà hai mặt ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư 4 ngủ toà Park 6 ParkHill Timecity 458 Minh Khai.DT 143m2. Nhà mới, đã sửa lại rất đẹp, tinh tế và cực kì công, full đầy đủ ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc View đẹp tại căn hộ chung cư The Nine Phạm Văn Đồng.- DT 104m2 thông thủy tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,02 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.02 tỷ 117 m2 60 triệu/m2
      Gia chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ đẹp tòa Park 12 logia hướng Nam tầng trung view thoáng (logia Nam) cửa hướng Bắc. DT 116 mét vuông. call ngay:...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 154 m2, giá 8,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 154 m2 57,15 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 154m2 view sân golf Ciputra, đầy đủ nội thất cao cấp, giá siêu tốt 0974 606 ***.Do không có nhu cầu nên cần sang nhượng lại căn hộ ...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      + Nhà phân lô thuộc khu đô thị Linh Đàm, vị trí đẹp, vỉa hè rộng rãi, đường oto tránh cực thoáng đẹp.+ Nhà 4 tầng xây đc 1 năm gần như mới.+ Chủ thiết kế...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển định cư nên thiện chí bán ngay căn hộ góc 4 phòng ngủ tại Park Hill Times City số 458 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Thủ đô Hà Nội.-...
      Times City - Park Hill, số 458, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn 5 phòng ngủ, 129 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      8.2 tỷ 129 m2 63,57 triệu/m2
      Khẳng định thương hiệu - tiện ích nghỉ dưỡng 5* đẳng cấp hưởng trọn các tiện ích vin - quý anh/chị có thể ở hay đầu tư đều tốt - 1 bước chân ra Biển Hồ nước...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,98 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.98 tỷ 133 m2 60 triệu/m2
      khu đô thị Ngoại Giao Đoàn - Mua căn hộ chung cư tặng sân vườn 250 mét vuông - Dành cho 2 Gia chủ nhanh nhất thích sự yên bình độc đáo này. Giá...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư toà Gold Tower - ở 275 Nguyễn Trãi, toà nhà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại chung ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 78 m2, giá 10 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu đô thị Đô Nghĩa, Yên Nghĩa, phân lô LK, đẹp nhất phố, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. DT 78 mét vuông, xây 5 tầng,...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Nguyễn Văn Trác, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 145 m2 67,59 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán nhanh trong tuần căn hộ góc 145m 4 phòng ngủ tòa Vip Park 7 vin Times City - L/H: 0966 674 ***- Tổng DT chung cư 145m...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 96 m2, giá 7,98 tỷ tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      7.98 tỷ 96 m2 83,13 triệu/m2
      Dự án: Tân Tây Đô* Gia chủ làm ăn có lộc chuyển vào Vinhome ở nên cần bán căn LK 96 mét vuông, KD tốt, vỉa hè 5m,khu đô thị Tân Tây Đô.- DT...
      Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư chính chủ gửi bán căn 4 phòng ngủ tại P7 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m, thiết kế gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      chính chủ người quen gửi bán nhà liên kế khu đô thị Xa La, DT 50m nhà xây 5 tầng khu phân lô đường trước nhà 12m ô tô tránh chạy vòng quanh nhà.Vị trí...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 132 m2 60,61 triệu/m2
      Vị trí: Nằm đối diện Vincom Long Biên, cạnh khu căn biệt thự Vinhome River Side, trung tâm Q. Long Biên, cách trường học Vinschool 1 kilomet, cách...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 8 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán cắt lỗ căn LK 26 dự án Hinode Royal Park do Viettracimex làm CĐT.Hiện tại đã nhận bàn giao nhưng tôi không còn tiền tiếp tục HĐ mong muốn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.