Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 15 căn độc quyền căn biệt thự HUD Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.liên hệ ngay em ngay...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Quốc lộ 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 9,8 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế khu đô thị mới HUD Vân Canh 100 mét vuông 9.8 tỉ Hoài Đức.khu đô thị mới Vân Canh - vỉa hè đá bóng - view sịn xò - 2 thoáng...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 347 m2, giá 9,02 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.03 tỷ 347 m2 26 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi bán ngay lô BT mặt sông Cà Lồ. DT 346,8m2, đã có móng và sổ, hướng Đông mát mẻ, view trực diện sông vượng...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 62 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 62 m2 116,13 triệu/m2
      Căn thông thường:- LK18 ô số 07 DT 62.5 mét vuông hướng Nam đường 12m hoàn thiện cơ bản, KD tốt giá TT.- LK16 ô số 29 DT 62.5 mét vuông hướng...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí đẹp ngay góc ngã 4 Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy thuận tiện di chuyển, tầng cao view hồ điều hòa công viên Thanh Xuân.DT nhà...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn view trọn Hồ...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà liên kế 50m2, thuộc khu dịch vụ Cây Quýt, khu đô thị Văn Khê, Hà Đông.DT: 50m2, MT: 4m.Thiết kế 5 tầng: nhà để xe oto +...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      nhà phố thương mại 2 MT 85 mét vuông - đường 20m, vỉa hè rộng để KD linh hoạt.- Mặt sau công viên cây xanh.- Ngay công viên lớn có hồ bơi, có hầm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 7,3 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Chính chủ người quen cần bán nhà liên kế khu đô thị Xa La, Q. Hà Đông.DTXD 60 mét vuông x 5 tầng, MT 4.2m nằm trong khu đô thị Xa La gần viện 103...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 40 m2, giá 8,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      - Khách mua về ở kết hợp làm Văn phòng Công ty, hoặc KD tuyệt vời.- Lưu thông thuận lợi ra đường Mỹ Đình , Phạm Hùng ....- Nhà dân khung cột chắc chắn,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 9,06 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.07 tỷ 171 m2 53 triệu/m2
      Taseco Complex nơi khẳng định đẳng cấp giành cho cuộc sống thượng lưu bởi view Hồ Tây và khu đô thị Tây Hồ Tây sẻ là những điểm nhấn nổi bật. Tọa lạc tại...
      Dự án N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 4 phòng ngủ

      8.5 tỷ 174 m2 48,86 triệu/m2
      bán ngay căn 4 phòng ngủ 3vs Dreamland Bonanza, tầng trung, SHR, giá 8,5 tỉ, nội thất đẹp, hướng mát liên lạc 0986 779 ***.Gia đình tôi bán ngay...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      BĐS vin Metropolis chuyên mua bán, cho thuê căn hộ chung cư vin Metropolis.liên lạc để đc tư vấn nhanh và chính xác nhất: 0987 709 *** Mr Hùng.- Giá cam...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 108 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế 108m2 MT 7m, giá mềm còn sót lại ở khu đô thị Đặng Xá, Gia Lâm.+ Căn liên kế có DT 108m2, MT rộng 7m, 3 tầng 1 tum đc...
      Dự án Đặng Xá 2, Đường Nguyễn Đức Thuận, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 79 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.6 tỷ 79 m2 108,87 triệu/m2
      Chẳng chê đc gì với ngôi nhà trong khu vực căn biệt thự hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm. Khu vực tập chung toàn bộ dân trí cao. An ninh tuyệt đối. Xung quanh...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 9,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại/ liên kế sổ hồng riêng ô 28 Lô A43 khu A Geleximco Lê Trọng Tấn.S: 80 mét vuông, MT 5m, Đông Bắc,...
      Dự án Khu A - Gleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 347 m2, giá 9,02 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.03 tỷ 347 m2 26 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi bán ngay lô BT mặt sông Cà Lồ. DT 346,8 mét vuông, đã có móng và sổ, hướng Đông mát mẻ, view trực diện...

      Cần bán gấp căn liền kề 200 m2, giá 9 tỷ tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Hiện tại bên mình có một vài biệt thự KĐT quang minh mê linh TP Hà Nội cần sang nhượng DT từ 200 đến 400m giá từ 35tr đến 45tr/mCăn song lập 255m xây...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá