Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, hướng Đông - Bắc, giá 9,67 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.68 tỷ 144 m2 67,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Hoa Hậu, tại dự án BRG 25 Lê Văn Lương.- DT 144m căn hộ góc 3 phòng ngủ, 3VS (2 phòng ngủ master).-...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 347 m2, giá 9,02 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      9.03 tỷ 347 m2 26 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi bán ngay lô BT mặt sông Cà Lồ. DT 346,8m2, đã có móng và sổ, hướng Đông mát mẻ, view trực diện sông vượng khí....
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 133 m2, giá 8,15 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      8.16 tỷ 133 m2 61,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hoa hậu 3 mặt thoáng KĐT HUD Mê Linh giá chỉ nhỉnh 8 tỉ :DT 133m2, MT 6m, đường rộng 13.5m, 3 mặt thoángDTXD 302m2 ,3 tầngNằm vị trí...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 132 m2, giá 7,15 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7.15 tỷ 132 m2 54,17 triệu/m2
      Cần tiền trả NH nên tôi cắt lỗ tới 500 tr lô liên kế trong khu đô thị Hud Mê Linh vị trí ngay mặt đường vành đai 4.- DT 132m2, MT 6m, đường rộng 16,5 -...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      - Em đang có căn LK18.DT 90 mét vuông xây 4 tầng.MT 5m đường 17m.Giá 7,x tỉ (x nhỏ thiện chí).- call ngay: 0945 937 ***
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      Bảng hàng sang nhượng Hinode Royal Park.- LK21 phố đi bộ, DT 90m, đường 12m, giá 59tr /m2 đất, tiền xây 2,25 tỉ.- Lk26 - 0x đường 12m, DT 100m2, xây 2,5 tỉ...

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 9,2 tỷ tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 104 m2 88,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Phương Canh, Xuân Phương, oto vào nhà, KD 104m 4 tầng chỉ 9,2 tỉ. liên lạc 0976 165 ***.Có nhà để xe oto, MT lớn vô cùng thoáng,...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 83 m2, giá 9,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 83 m2 114,46 triệu/m2
      + Nhà nằm khu liên kế 83m2, 5 tầng, mt 5m khu đô thị Văn Khê vị trí cực đẹp nằm gần sát với trục chính Tố Hữu Lê Văn Lương. Trước nhà oto tránh, vỉa hè....
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      CHỈ VỚI 7X tỉ ĐÃ CÓ NGAY NHÀ liên kế KĐT VĂN KHÊ , GIÁ RẺ , NHÀ ĐẸP VỀ ĐÓN TẾT . - Nhà thiết kế 6 tầng đủ công năng sử dụng cho đại gia đinh 3-4 thế hệ ....
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 102 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      9.31 tỷ 102 m2 91,18 triệu/m2
      bán ngay: biệt thự liên kế.- KĐT Đặng Xá - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.- DT: 102m2 - MT 7m - hậu 7,03m.Xây dựng 4 tầng. Hoàn thiện mặt ngoài, có sân...
      Đặng Xá 1, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 145 m2, giá 9 tỷ tại Đường Thanh Am - Long Biên - Hà Nội

      9 tỷ 145 m2 62,07 triệu/m2
      Mỗi ngày 1 cuộc gọi từ chủ hỏi thăm em có khách nào bán giúp A biệt thự, như vậy cũng biết đc là sự thiện trí và nhiệt bán của chủ như nào. + Vị trí: phố...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 160m2 tại tòa A Keangnam Hanoi, giá 8 tỉ.Đang cho thuê 40 tr/tháng.Thiện chí bán.gọi ngay xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 79 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 79 m2 126,59 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn liên kế tại dự án Hinode Royal Park.- Phân khu Anh quốc, DT 79m2, gần căn hộ góc, gần vườn hoa.- Đường trước nhà...

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.4 tỷ 126 m2 58,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp tòa ruby -The Matrix One- Mỹ Đình- Nam Từ Liêm. căn hộ góc đẹp nhất dự án, đã bàn giao nhà, giá cực tốt.* Vị Trí: Dự...
      Dự án The Matrix One, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.2 tỷ 158 m2 58,23 triệu/m2
      Gia đình định cư tại ÚC cần bán ngay căn hộ góc 2 mặt thoáng tầng 25 toà D01 thuộc dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương.- DT thông thuỷ: 158.3m2,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 10 tỷ tại Tây Hồ

      10 tỷ 130 m2 76,93 triệu/m2
      Tôi bán cắt lỗ chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:* căn hộ chung cư: 130m2, 3 PN, 1 phòng khách và bếp.- Nội thất đã đc trang bị đầy đủ.- căn ...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      -Căn chung thuộc toà Gold Tower Hoàng Huy tại 275 Nguyễn Trãi , Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội-Toạ lạc tại vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông, vô vàn tiện...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 7,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 48 m2 147,92 triệu/m2
      bán ngay nhà liên kế 5 tầng x 48m2 vị trí đắc địa KD vô cùng tốt khu vực vòng xuyến Lê Trọng Tấn La Khê Q. Hà Đông. Phân Lô đường oto vỉa hè rộng, bìa đỏ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.