Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 120 m2 73,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn DT 120m2 MT 6m thuộc khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn - Hà Đông. - Nhà xây 4 tầng thoáng đẹp- View nhìn dãy căn biệt thự song...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 95 m2, giá 7,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.7 tỷ 95 m2 81,06 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền nên bán gấp lô liên kế nhà phố thương mại shophouse mặt đường 17m nằm trong quần thể khu đô thị Hinode Royal Park 46 héc ta...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 114 m2, giá 9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 114 m2 78,95 triệu/m2
      Bán căn liên kế ( có sân trước nhà) DT 114m2 MT 6m. Thuộc sự án Geleximco Lê Trọng Tấn - Hà Đông- Nhà xây 4 tầng theo thiết kế hiện đại, thoáng đẹp- Tiện...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 7,99 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      7.99 tỷ 55 m2 145,28 triệu/m2
      MẶT CHỢ DV XALA -- KD ĐỈNH -- NHÀ ĐẸP -- GIÁ QUÁ YÊU ++ Vị Trí : -- Nhà thuộc khu đất dịch vụ khu đô thị xala trước nhà 12m vỉa hè 3m mặt chợ KD vô đối...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Tây Hồ

      9.81 tỷ 104 m2 94,24 triệu/m2
      căn hộ D. Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu( số 2 Đặng Thai Mai) 104 m, tầng trung, 9.xx tỉ Tây Hồ chung cư 104 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế căn biệt thự trung tâm Q. Gia Lâm.Quỹ liên kế.- LK07 - Osaka: 75m2 đường 12m Đông Nam giá 10 tỉ.- LK09 - Vàng Anh: 76,9m2 đường...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 48 m2 181,25 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà liên kế 5 tầng x 48m2 đắc địa Khu vực Văn Khê trung tâm kinh tế Q. Hà Đông, bìa đỏ cất két, pháp lý minh bạch giá cả ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 15 căn độc quyền căn biệt thự Hud Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.LH em ngay 0912 152...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 347 m2, giá 9,02 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      9.03 tỷ 347 m2 26 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi bán gấp lô BT mặt sông Cà Lồ. DT 346,8 mét vuông, đã có móng và sổ, hướng Đông mát mẻ, view trực diện...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 9,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      CẢ NHÀ CẢ ĐẤT GIÁ HỢP LÝ NHẤT TRONG KHU VỰC MT RỘNG - KHU PHÂN LÔ QUAN CHỨC - garage ô tô - VĂN PHÒNG Nhà chủ tự xây tâm huyết , thuê thiết kế , MT rộng...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 8,64 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.64 tỷ 90 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm: 80 - 90 - 100m. Lô góc: 130 đến 160m. Giá từ 85tr/m. Đường to 23.5m, contact: 0988 332 ***...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 45 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      Cần bán cực gấp nhà Ngô Thì Nhậm, Quang Trung 45 mét vuông, 4 tầng. Chỉ 7 tỉ 6.Nhà dân xây chắc chắn, tỉ mỉ, thiết kế theo phong cách hiện đại, trẻ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 145 m2 65,52 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh căn hộ góc Park Hill 145 mét vuông - 4 phòng ngủ. Tầng trung, giá 9,6 tỉ.- Thiết kế: 145 mét vuông - thiết kế...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 200 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự 200 mét vuông căn biệt thự The Phoenix Garden.- căn biệt thự song lập, 200 mét vuông, MT 8m.- Đường trước nhà...
      Dự án The Phoenix Garden, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 40 m2, giá 9 tỷ tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      - Mặt ngõ thông Phạm Tuấn Tài, kết nối Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân, Tô Hiệu vài bước chân... - Xung quanh nhiều trường lớn, Điện Lực, Du lịch, HV KTQS... -...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 112 m2, giá 7,84 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.84 tỷ 112 m2 70 triệu/m2
      - Do khó khăn về tài chính nên gia đình cần bán ngay căn biệt thự liên kế KDT Vân Canh, 112 mét vuông giá 70 tr/ mét vuông.- Vị trí đẹp cách...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần tiền trả nợ NH lên cần cắt lỗ nhanh căn lk 28 lk18 lk17 giá giảm so với chủ đầu tư 50 phần trăm .anh/chị nào thiện chí vui...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 7,43 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.43 tỷ 58 m2 128,11 triệu/m2
      Thừa nhà thiếu tiền cần ra đi em nhà phố thương mại shophouse Á Hậu VHOP2 Sao Biển 58.5m2.- Mã căn: SB7 - 130. (giáp căn xẻ khe)- DT đất: 58.5m2.- DT...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.