Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      + Nhỉnh 9 tỉ có ngay liên kế cổng chính khu B quý khách còn chần chừ gì nữa.+ Bên em còn căn 85 mét vuông khu B Geleximco cần tìm chủ mới.+ DT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      * Nhà 3,5 tầng, nằm trên trục đường trịnh văn bô, gần các trường đại học cao đẳng fpt, nối đường 3.5, liên khu 6, đang thi công, sắp hoàn thiện.* Bác nào...
      Khu đô thị Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp liên kế siêu đẹp, siêu rẻ 50m2*5T tại Dọc Bún 2, Văn Khê, Hà Đông.DT: 50m2 MT: 4mThiết kế 5 tầng: nhà để xe oto + phòng khách +...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Văn phòng bất động sản Tân Phú - Số nhà 74 TT20 Văn Phú: Kết nối trực tiếp KH tới chính chủ cần bán.Gửi anh/chị liên kế mặt phố, chủ đang cần bán:1. TT38...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Tôi bán suất ngoại giao TQ5 giá CK 75 mét vuông 9 tỉ xây 5 tầng view Hồ điều hòa 29ha.- DT đất 75 mét vuông.- Xây dựng 82 phần trăm, 5...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      A Hải chuyển công tác chuyển chỗ ở cần bán ngôi nhà phân lô khu đô thị Đầm Trấu DT 50m x 5 tầng vừa xây, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu rất xịn...
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 45 m2, giá 7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chuyển nhà to hơn, chủ gửi bán liên kế Ngô Thì Nhậm Hà Đông 45m x 4T 4  phòng ngủ MT 4m giá chỉ nhỉnh 6 tỉ+ Vị trí trung tâm hành chính Q., gần Q....
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán căn liên kế DT 75m2 MT 5m thuộc khu B - khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn - Hà Đông- Nhà xây 3.5 tầng thoáng đẹp, thiết kế hiện đại- Ngay sát công...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 8,9 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.9 tỷ 200 m2 44,5 triệu/m2
      chung cư 4 PN 200m2 ngay giữa trung tâm Cầu Giấy. Nhận nhà ở ngay, free chỗ đỗ oto 5 năm, CK 10 phần trăm. Ký HĐMB trực tiếp CĐT.- Giá: 8,9 tỉ đầy ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán chung cư 3 ngủ 111,8m2 căn hộ góc của dự án. Nội thất gồm đầy đủ thiết bị bếp, vệ sinh, rèm, tủ quần áo, điều hòa. giá 7 tỉ bao phí....
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Udic Westlake, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Tây Hồ

      7.3 tỷ 168 m2 43,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư Udic Westlake, Tây Hồ đối diện Lotte Mall lớn nhất thành phố Hà Nội.Duy nhất một căn đẹp cần bán lại, căn hộ góc thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Udic Westlake, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 150 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp 2 CH cao cấp đập thông Masteri Water Front vin Ocean Park Gia Lâm.- Chính chủ bán cặp căn hộ góc tầng 21 tòa  mét vuông...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 42 m2, giá 7,99 tỷ tại Đường 19/5 - Hà Đông - Hà Nội

      7.99 tỷ 42 m2 190,24 triệu/m2
      Văn Quán - KD - phân lô vỉa hè - nội thất sang trọng - dân trí cao.+ Nhà nằm vị trí đẹp trong khu đô thị Văn Quán sát phố Chiến Thắng. Trước nhà đường 12m...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mini cao cấp cho thuê dòng tiền 50 mét vuông, 6 tầng, 7 tỉ. căn hộ góc oto vào.-Vị trí cách phố chính Minh Khai, Time...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      bán ngay LK13 khu Đông Dương giá 7 tỉ cả đất và xây.- DT 100m2.- MT 5m.- Đường 12m.- Giá 7 tỉ.gọi ngay: 0965 409 ***
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn biệt thự nên cần bán ngay căn hộ góc 4 phòng ngủ tại tòa P01 Park Hill- chung cư thuộc tầng trung, thoáng mát- Nhà ở giữ gìn...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.