Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 83 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 83 m2 115,67 triệu/m2
      Cần bán nhà lk Văn Khê - dt: 83m2 - 5 tầng - mt: 5m - giá: 9.6 tỉ - thỏa thuận sâu.+ Nhà nằm khu liên kế 83m2, 5 tầng, mt 5m khu đô thị Văn Khê vị trí...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần tiền trả nợ NH lên cần cắt lỗ nhanh căn lk 28 lk18 lk17 giá giảm so với chủ đầu tư 50 phần trăm .anh/chị nào thiện chí vui...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.4 tỷ 114 m2 64,92 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư số 07 tầng trung toà Ruby (toà B) dự án The Matrix One, là dự án đẹp và đẳng cấp nhất khu vực Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.-...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa D1.DT 160m2.free quản lý vận hành bởi Savill.View toàn cảnh bể bơi ngoài trời.giá 8,9 tỉ.Ngoài ra, em có căn 105m2 giá 5,8...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 7 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY --PHÂN LÔ VỈA HÈ KD GẦN CHỢ HÀ ĐÔNG -- NHÀ MỚI đầy đủ nội thất NHƯ HÌNH + Vị Trí ; - Nhà Thuộc khu đất đấu giá bìa đỏ cc trước nhà 3...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 110 m2 82,73 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp sang chảnh phố VIP Nguyễn Chí Thanh, Chùa Láng.- Tiện ích Q. trung tâm bạt ngàn, an sinh xã hội lý tưởng.- Gần các trường ...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 7,32 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.32 tỷ 87 m2 84,14 triệu/m2
      Bán 2 căn 2 ngủ tầng trung đẹp nhất căn hộ chung cư Hateco Laroma.căn hộ chung cư đã có bìa đỏ.Mua sang nhượng suất ngoại giao CĐT.-----Số căn hộ ...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      CẦN bán gấp LK 80m2 KHU C GELEXIMCO :- Dt 80m2 ( 4*20 ), hướng nhà Tây tứ trạch- Nhà đã xây thô 4 tầng và hoàn thiện mặt ngoài, đường trước nhà 13,5m ( 3...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 74 m2, giá 8 tỷ tại Đường 70 - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 74 m2 108,11 triệu/m2
      Bán liên kế khu đô thị Vigracera Nam Từ Liêm 74 mét vuông, 8 tỉ Nam Từ Liêm.Khu ĐT Vigracera nằm cạnh ngay tuyến đường 70 đang triển khai con đường...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      BÁN NHÀ LK hướng Tây Nam LINH ĐÀM, HOÀNG MAI, TP Hà Nội - 60 mét vuông - 4 TẦNG - MT 5M, GIÁ NHỈNH 9 tỉVị trí đẹp, phân lô oto tránh vỉa hè 2 bên...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 55 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      💥💥💥 ngôi nhà phố ĐỨC GIANG - LONG BIÊN - nhà để xe ô tô - THANG MÁY - KD - 6 PN - MẶT PHỐ ô tô TRÁNH - GIÁ CHỈ 7,8 tỉ.🔶🔶🔶🔶☘️☘️Mô tả:❣Vị trí...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 100 m2, giá 9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 1 tỉ căn LK 100m - 2 mặt đường - khu đô thị Đô Nghĩa - chủ đầu tư Nam Cường.Hình thức: Xây thô hoàn thiện mặt ngoài xây thô 4,5 tầng - Full...
      Dự án Đô Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 136 m2 58,09 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán ngay trong tuần căn hộ góc 4 phòng ngủ tòa Vip Park 1 vin Times City - call ngay: 0966 674 ***- Tổng DT căn hộ chung ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô vỉa hè - DT rộng - sát cổng trường.+ Vị trí nhà thuộc khu đô thị Ngô Thì Nhậm, đường trước nhà phân lô ô tô tránh, chạy vòng quanh, vỉa hè...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Cần bán LK 19 đường 33m khu Anh Quốc.- DT 100m2, MT 5m.- Xây 5 tầng, thiết kế Anh Quốc.- Tây Bắc.- pháp lí hợp đồng mua bán.- Giá: 85tr/m2 bao phí, 11...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 82 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 82 m2 115,86 triệu/m2
      Bán Liên Kề Văn Khê 82.5M đã hoàn thiệt giá 9.5tỷ- Phân lô vỉa hè rộng , KĐT Văn Khê đang cực kì phát triển đông đúc, dân trí cao vừa ở vừa cho thuê KD -...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,37 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.37 tỷ 127 m2 58 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 120 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 120 m2 76,67 triệu/m2
      Ngõ trước nhà oto tránh, gần nhiều tiện ích, đi bộ ra chợ, siêu thị, xung quanh bán kính 500m là trường C1, C2, C3. Gần nhiều trường Đại học danh giá:...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.