Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 136 m2 58,09 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 04 phòng ngủ tầng 20 tòa Park 1 Times City giá chỉ 7,9 tỉ. liên lạc 0977 088 ***- DT: 136m2.- Thiết kế:...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,2 tỷ tại Cầu Giấy

      7.2 tỷ 127 m2 56,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư góc 127 m2 toà 110 Cầu Giấy Center Point.+ 4 PN 3  phòng vệ sinh.+ Full đồ như ảnh.+ Giá 7,2 tỉ.Tầng 22.
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 134 m2 67,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư R5 28.10, DT 133,8m2, 3 phòng ngủ sáng, logia hướng Đông Nam, nhà nguyên bản, giá thương lượng.liên lạc: Mr hùng 0987...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 18 căn độc quyền Nhà Vườn, liên kế Hud Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.hotline em ngay...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 7,25 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      NHÀ LK 5 TẦNG LA KHÊ HÀ ĐÔNG, oto VÀO NHÀ, VỈA HÈ RỘNG, KD VPDT: 50m x 5 tầng, Giá: 7,25tỉ.Vị trí cực đẹp, cách mặt đường Tố Hữu, Lê Trọng Tấn chỉ 40m,...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 7,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      E Hanh bất động sản An Khánh xin giới thiệu đến quý khách những ngôi nhà giá siêu mềm nhất đang mở bán.liên kế B5 DT 75m2, MT 5m, giá nhỉnh 7 tỉ cả...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 8,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 52 m2 165,39 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp, thuộc khu đất DV Bờ Hội - Lê Trọng Tấn, ngay đối diện ParkCity TP Hà Nội nổi tiếng của Hà Đông; nhà phân lô bàn cờ đường thông tứ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      căn hộ nằm vị trí ngã 4 Trần Thái Tông, Duy Tân, Thành Thái.Bên cạnh công viên Cầu Giấy. Phía sau căn hộ là các trường cấp 1 Archimedes, Deway, Alsaka,...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 58 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VÀO NHÀ - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD.+ Nhà 4 tầng đang hoàn thiện nội thất, tầm 10 ngày nữa về ở ngay đón tết.- Tầng 1: KD,Khách, bếp, vs.-...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ xịn view trọn Hồ Tây tại dự...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 151 m2 64,91 triệu/m2
      chung cư tại vin Time City 4  phòng ngủ view sông Hồng.logia hướng ĐB, ĐN.Giá 9,8 tỉ bao phí. Có gia lộc.Rẻ nhất trong hệ số căn hộ góc 4...

      Cần bán căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 105 m2 78,1 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ.DT: 105m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.7 tỷ 150 m2 64,67 triệu/m2
      * Em có quỹ đầy đủ tất cả các căn trên bảng hàng ( giá cực rẻ )- Sở hữu vị trí độc tôn ngã tư : Lê văn lương - Hoàng Đạo Thúy tiềm năng tăng giá k phải...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 7,7 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      cực hiếm Nhỉnh 7 tỉ có nhà LK 6T, phân lô vỉa hè KDT La Khê Hà Đông+ nhà trong KDT La Khê ngay mặt đường Tố Hữu nối Lê Văn Lương, ngay cạnh KDT Nam Cương,...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 6 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng thang máy, Vỉa hè rộng, KD, Hà Đông - Giá chỉ 8 tỉ+ Vị trí cạnh ngã 4 Tố Hữu và Lê Trọng Tấn, giao thông di chuyển thuận tiện kết nối với...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Tuyết Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      + Nhà trong KĐT Văn khê, nhà hoàn thiện đẹp, 5 tầng, oto tránh vỉa hè.+ Khu vực tiện ích mọi mặt vài bước chân ra trường quốc tế, chợ, siêu thị, 5 ph ra hồ...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 9 tỷ tại Đống Đa

      9 tỷ 118 m2 76,28 triệu/m2
      Do nhu nhu cầu không sử dụng gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN 2  toilet 118 mét vuông, logia Đông Bắc mát mẻ nhìn ra hồ Ngọc...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.