Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      chung cư cao cấp view sông đầu tiên ở Thủ Dầu Một- Cách bến cảng tàu du lịch Bà Lụa sông HCM 700m- Bán kính 2 ph: Khu Tiamo Phú Thịnh, ủy ban nhân dân...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, thỏa thuận tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần sang nhượng chung cư thương mại 2  phòng ngủ căn hộ Happy One Phú Hòa, view Công Viên.đc: 26 Đại Lộ Bình Dương, P. Phú Hòa, TP Thủ Dầu Một,...
      Dự án Happy One Bình Dương, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 44 m2 29,55 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư The Maison ven sông Thủ Dầu Một - Bình Dương.- Vị trí MT đường Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- DT từ 43.5m2, bàn...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Charm Sapphire, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN 2 phòng ngủ - Tháp Sapphire, view toàn cảnh, hồ bơi cực đẹp.- giá: 1TỶ650Giảm giá cho khách thuê dễ thương, thiện chí+ Đã có sổ ...
      Dự án Charm City , Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tiết - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư giá mềmDT: 65m2căn hộ chung cư tầng 12 căn hộ góc view đẹp gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, nội thất ...
      Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      - CĐT C Holding ( CĐT C Sky View) đã bàn giao nhà đúng thời hạn- Đa dạng chung cư 1 PN, 2 PN, 3 PN, penthouse ( Chỉ khoản 4-5 tỉ)- Dự án có giá rẻ rẻ nhất...

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29 triệu/m2
      căn hộ chung cư ven sông SG trung tâm TDM.Giá chào bán hấp dẫn chỉ từ 1,28tỉ/căn.1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh: (44 - 46 mét ...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      THE MAISON chung cư cao cấp ven sông HCM duy nhất trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một GIÁ CHỈ TỪ 1.28...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, hướng Đông, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      trung tâm thành phố. THỦ DẦU MỘT CÓ chung cư VIEW SÔNG CÓ TÊN LÀ THE MAISON (NƠI MUỐN ĐẾN - CHỐN MUỐN VỀ)Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 29 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      29 tỷ 77 m2 376,63 triệu/m2
      * Vị trí MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương* NH Vietcombank hỗ trợ 70 phần trăm, ân hạn nợ gốc 24 tháng, LS 0 phần ...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư VEN SÔNG DUY NHẤT TRUNG TÂM THỦ DẦU MỘT GIÁ CHỈ TỪ 1,3ty, căn C- HOLDING Tiếp tục kiến tạo căn hộ chung cư cao cấp với mức giá tầm...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bcons Polygon.Bước 50m là Thủ Đức, cách đường Phạm Văn Đồng 200m.Vị trí: 31 Bế Văn Đàn, Dĩ An Bình Dương.Giá: 1,80 tỉ - DT 52m2 - 2 PN, 2...
      Bcons Polygon, 31, Đường Bế Văn Đàn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      CƠ HỘI TỐT NHẤT sở căn hộ chung cư THE MAISON ngay tại trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một đầy tiềm năng với rất nhiều ƯU ĐÃI hấp dẫn trong tháng 5 này:...
      The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      sp THẬT CHƯA BAO GIỜ HẾT HOTGiá chỉ từ 1,28tỉ/căn Trả góp 2 phần trăm/ tháng trong vòng 30 thángQuý 4/2023 nhận nhà vô ở ngay.Bàn giao full nội ...
      Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      chung cư cao cấp view sông đầu tiên ở Thủ Dầu Một- Cách bến cảng tàu du lịch Bà Lụa sông TP.HCM 700m- Bán kính 2 ph: Khu Tiamo Phú Thịnh, ủy ban nhân ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 130 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Gia đình chuyển ra ngoài KD buôn bán nên bán căn biệt thự khu Oasis 1DT: 7x18.5 = 129,5m2pháp lí: sổ hồng riêng, thổ cư 100%nhà có 1 sân để xe, 1 phòng...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Dân Chủ - KCN Vsip 2A.- DT: 5*20=100m2 đất, 157m2 sàn sử dụng- giá: 3,15 tỉ- Nhà xây 3 tầng thiết kế hiện đại, nằm trong KĐT quy hoạch...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một có chung cư giá 1,28 tỉ/căn.Bàn giao chất lượng cao cấp & hỗ trợ giải pháp hoàn thiện nội thất hoàn hảo cho từng chung ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!