Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư ven sông duy nhất tại TP Thủ Dầu Một. Giá chỉ 1.28 tỉ/ căn 2 phòng ngủ - nhận nhà năm 2024.Thông tin chính thức dự án căn hộ ...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      THE MAISON chung cư ven sông đầu tiên tại Bình Dương. Toạ lạc trên MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương,chần chờ gì mà...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      chung cư cao cấp New Galaxy ngay làng ĐH Thủ Đức + ga Metro New Galaxy chỉ 1.5tỉ/căn, CK 300 tr đồng.TT theo tiến độ.Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư.DT...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,67 tỷ

      3.67 tỷ 109 m2 33,67 triệu/m2
      DT 76m2 - 2.4 tỉ, 74m2 - 2.42 tỉ, 85m2 - 2.7tỉ, 98m2 - 2.85 tỉ, 109m2 - 3.67 tỉ SHR, Đăng là có.- 76m2, giá 2.4 tỉ,2 phòng ngủ, 2 toilet, Có sổ,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá rẻ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 54 m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư chung chư Happy One Bình Dương.Vị trí: MT ĐLBD, P. Phú Hoà, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.- DT: 54,25 mét vuông,...
      Dự án Happy One Bình Dương, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      - căn hộ chung cư ven sông Thành phố Hồ Chí Minh duy nhất tại Thủ Dầu Một- MT đường Phan Bội Châu 18m- Vị trí giàu tiềm năng:+ Ngay lõi trung tâm ...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      9.5 tỷ 85 m2 111,77 triệu/m2
      Cần bán nhà trệt 2 lầu đã hoàn công khu dân cư ICON ngay chợ Thông Dụng - Tân Đông Hiệp - TP. Dĩ An - Tỉnh Bình Dương.DT: 85.4m2 thổ cư full.Vị trí cực...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      KHAI TRƯƠNG căn hộ chung cư 3 MẶT VIEW SÔNG THE MAISON TP. THỦ DẦU MỘT CHỈ 29tr/m2 29tr/m2Bố trí các Tháp/ Tầng The Maison có bố trí công năng hợp lý,...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      chung cư cao cấp New Galaxy ngay làng ĐH Thủ Đức + ga Metro New Galaxy chỉ 1.8tỉ/căn, CK đến 400 - 600 tr đồng.TT theo tiến độ.Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 39 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 39 m2 25,65 triệu/m2
      chung cư Legacy Prime chỉ 99tr sở hữu ngay trung tâm Thuận An Bình Dương.+ Trả trước chỉ 99tr/căn.+ pháp lí hoàn thiện, sổ hồng.+ Trả góp 7 - 9tr/tháng.+...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      - chung cư The Maison - chung cư Trung Tâm Bình Dương.- TT nhẹ nhàng chỉ từ 450 tr (dàn trải đến 5 tháng) cho đến khi nhận nhà.- NH hỗ trợ vay lên đến...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,32 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.32 tỷ 44 m2 30 triệu/m2
      Tên pháp lí: chung cư Phú Thọ Quốc Cường.Tên thương mại: The Maison.Vị trí: P. Phú Thọ, TP Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.Cách Co - op Mart 2 kilomet,...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 41 m2 39,03 triệu/m2
      - đặt chỉ với 30 tr/căn để chọn căn đẹp, hợp hướng.- Số lượng khan hiếm chào bán GĐ 1 chỉ có 200 căn.+ Vị trí: Chợ đêm Việt Lập, Khu Phố An Bình sầm uất...
      Dự án Bcons Polaris, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,04 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.04 tỷ 69 m2 29,5 triệu/m2
      Với vị trí đắc địa ven sông Hồ Chí Minh cảng Bà Lụa, MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương, dự án The Maison của CĐT C -...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư gần Gigamall Phạm Văn Đồng 10 ph giá 1,6 tỉ.Vị trí liên kế Phạm Văn Đồng, tiếp giáp trung tâm thành phốTP.HCM.Giá giữ chỗ: 30tr/xuất...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Tecco Tower Dĩ An, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,15 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.15 tỷ 57 m2 20,18 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nợ bán lỗ căn 2 phòng ngủ Tecco Tower Bình Dương.- Căn 57m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- giá: 1.150 tỉ/ bao thuế giá ...
      Dự án Tecco Tower Bình Dương, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư Nhà ở xã hội Becamex Hòa Lợi, 2 phòng ngủ, 38 m2, giá 275 triệu

      275 triệu 38 m2 7,24 triệu/m2
      (2013) Trước bán 325 tr. Cắt lỗ 50 tr- Ngộp! Tận cùng của Ngộp.- block căn hộ A2a.3.32 .Sổ sẵn công chứng ngay. - đã làm thêm gác DT lên đến 38 m²- Tầng 3...
      Dự án Becamex Hòa Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2040 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2040 tỷ 68 m2 30000 triệu/m2
      chung cư duy nhất tại Thủ Dầu Một có view sông liên kế nhửng tiên ích như trường, chợ ,trạm , bến xe thuận tiện cho dân cư sinh sống tại chung cư NƠI...
      The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!