Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,7 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      Chỉ cần 130 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp ven sông SGTin đc khôngTin đc khôngliên lạc: 0o81738568 mr.T để đc tư vấn
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư Nhà ở xã hội Becamex Hòa Lợi, 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 235 tr

      235 triệu 30 m2 7,84 triệu/m2
      (2012) ngộp! block căn hộ A2d. 4.03.- Tầng 4 chốt: 235 tr/ căn.(định giá: Rẻ hơn thị trường 65 tr).sổ hồng sang tên người HCM đc.call ngay viết cọc:...
      Dự án Becamex Hòa Lợi, Đường Lê Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Công trình thiết kế xanh chuẩn EDGE, dẫn đầu xu thế "sống xanh" chuẩn quốc tế tại Bình Dương. Với thiết kế giữ cho chung cư mát mẻ, tiết kiệm từ...

      Bán nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Dân Chủ - KCN Vsip 2A.- DT: 5*20.- Nhà xây 3 tầng thiết kế hiện đại, nằm trong KĐT quy hoạch chuẩn mực bậc nhất Bình Dương.- Tiện ích:...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      chung cư THE MAISON NƠI MUỐN ĐẾN - CHỐN MUỐN VỀNhanh tay :đặt để chọn cho mình vị trí đẹp nhấtGiá chỉ Từ #1.28_tỉ /Căn pháp lí chuẩn 100 phần trăm:...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Compass One, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất.- Đã có sổ.- giá cực rẻ dự án.- Đầy đủ tiền ích nội khu.- Đa dạng tiện ích...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 3,25 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      QUY CÁCH NHÀ- DT sàn: 177m2, nhà 1 trệt 1 lầu- DT: 5x20=100m2 đất++ Giá 3,250 tỉ (bao thuế phí liên quan)- Hỗ trợ vay 70 phần trăm từ BIDV,...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,4 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.4 tỷ 46 m2 30,44 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư view Sông HCM duy nhất tại Trung Tâm Thủ Dầu Một. Chỉ từ 1ty280TT 30 phần trăm sở hữu - phương thức thanh toán nối dài 30...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 42 m2 38,1 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư nằm ngay khu chợ, liên kế các khu công nghiệp.- Vị trí độc tôn: MT đường huyết mạch Lê Trọng Tấn, An Bình, Dĩ An, dễ dàng...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      Tên dự án: The Maison Thủ Dầu Một. Vị trí: Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. CĐT: Công ty CP C-Holdings. KD tiếp thị: Công ty CP dịch vụ bất ...
      Xã Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      * Quy cách nhà.- DT đất: 100 mét vuông (5x20).- DT sàn sử dụng: 130 mét vuông (1 trệt 1 lầu).* Tiềm năng tăng trưởng.- Tân uyên chính thức lên...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      THE MAISON - căn hộ chung cư VEN SÔNG DUY NHẤT trung tâm thành phố.THỦ DẦU MỘT Viết tiếp câu chuyện phồn vinh mang dấu ấn C-Holdings, The Maison đã...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      VỊ TRÍ GIÀU TIỀM NĂNG:Nằm ngay MT đường Phan Bội Châu lộ giới 18m, Đông Nam mát mẻ thông thoáng, view sông TP.HCM cực chill và thơ mộng. Dự án có một vị...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán liền kề 3 tầng, 70 m2, giá rẻ tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố liên kế thuộc KDC Đông hưng.- Vị trí: Đường Đông Tác - khu compound Đông Hưng - Dĩ An.- DT đất: 69,7 mét vuông - DTXD:...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán căn hộ chung cư Sora 2 - Thủ Dầu MộtDt 80m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thấtĐang cho thuê 18 tr/thánggiá...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Suncasa Central Vsip.khu công nghiệp VSIP 2 Bình Dương.1 trệt 1 lầu: 2 tỉ 8xx.1 trệt 2 lầu: 3 tỉ 3xx.nhà phố thương mại shophouse...

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Do kẹt tiền em cần bán nhanh căn CH - 2 - B06 DT 59m2 ngay công viên thoáng mát cả ngày. Nhà mới nhận nên chưa sử dụng.Giá gốc: 1tỉ5 bán 1,350 tỉ bao giấy...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!