Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 1 m2, giá 29 tr tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      29 triệu 1 m2 29 triệu/m2
      THE MAISON- căn hộ chung cư THƯƠNG MẠI ,GIÁ TẦM TRUNG DUY NHẤT TẠI VIEW SÔNG TP.HCM,THỦ DẦU MỘT.liên hệ ngay: 0964 795 ***CĐT : C-Holdings Quy mô DT :...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,33 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.34 tỷ 46 m2 29 triệu/m2
      GIẢI PHÁP SỞ HỮU chung cư CAO CẤP, GIÁ TẦM TRUNG NGAY trung tâm thành phố. THỦ DẦU MỘT.CÁCH CO. OPMART THỦ DẦU MỘT 3 ph - GIÁ CHỈ TỪ 29TR/ mét ...
      The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, 2 tầng, giá 3,3 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Anh chủ cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại Ecohome 2 Ecolakes Mỹ Phước.DT 6x15m.Thiết kế 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 3 toilet.Tặng toàn...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,04 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.04 tỷ 69 m2 29,5 triệu/m2
      The Maison căn hộ chung cư cao cấp Thủ Dầu Một giá cực rẻ thị trường 0763 777 ***.Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp ven sông, không gian sống, hệ sinh...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - CHỈ TỪ #1,28_tỉ/CĂN CƠ HỘI TỐT NHẤT sở chung cư THE MAISON ngay tại trung tâm thành phố. Thủ Dầu...
      Dự án The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      trung tâm thành phố. THỦ DẦU MỘT CÓ chung cư GIÁ 1,28 tỉ/CĂN Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - CHỈ TỪ #1,28_tỉ/CĂN CƠ HỘI TỐT NHẤT...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29 triệu/m2
      Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - chỉ từ 1,28 tỉ/căn.Cơ hội tốt nhất sở chung cư ven sông the maison ngay tại trung tâm thành phố....

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,26 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.26 tỷ 46 m2 27,35 triệu/m2
      Việc sở hữu 1 căn hộ ngay tại trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - chỉ từ 1,26 tỉ/căn!1. Là phân khúc căn hộ chung cư cao cấp giá cực tốt đầu tiên...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 54 m2 31,49 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần chuyển nhượng gấp chung cư Bcons Bee ngang giá hợp đồng mua bán 1tỷ7 bao hết thuế phí. Dự án: Bcons Bee (căn hộ chung cư Nội...
      Dự án Bcons Bee, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 61 m2, thỏa thuận tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 61 m2
      Tổng quan dự án:- CĐT: sp của Tập Đoàn Bcons uy tín qua 10 dự án trước, bàn giao đúng tiến độ và ra sổ cực nhanh trong vòng 1 năm đổ lại.- Quy mô: 26 tầng +...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,45 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 43 m2 33,73 triệu/m2
      * Cập nhật chi tiết các loại căn Bcons Green View full thuế phí:- Căn 43.42 mét vuông, 2 phòng ngủ - 1 toilet giá 1.45 tỉ.- Căn 51 mét...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,25 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.25 tỷ 43 m2 29,07 triệu/m2
      Chuyên tư vấn mua bán chung cư Bcons Garden tại Dĩ An, giá mềm nhất khu vực - 2 phòng ngủ giá từ 1.250tỉ, 57 mét vuông 1tỉ400 2 phòng ...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Chuyên suất ngoại giao căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dự án Lavita Thuận An.Tầng cao view ngoại khu.DT: 70 mét vuông - 2 phòng ngủ -...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,96 tỷ tại Thủ Dầu Một

      1.96 tỷ 79 m2 24,82 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ 79.32 mét vuông 2 phòng ngủ giá đầu tư GĐ1 1,96 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + 2 phần ...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn liền kề Khu đô thị Sun Casa, 3 tầng, giá 3,15 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      - Quy cách nhà+ DT: 5x20=100m2, (157m sàn). + Giá chỉ 3 tỉ 150- NH: Hỗ trợ vay 70 phần trăm với LS tốt nhất thị trường hiện nay.- TT từng đợt nhỏ nối ...
      Dự án Sun Casa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 45 m2 28,45 triệu/m2
      Bên cạnh KĐT phồn hoa, có một dòng sông rất đổi yên bình. Để sau một ngày làm việc tất bật, mình đc trở về với TỔ ẤM AN YÊNVới không gian xanh mát cùng dòng...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà phố 3 tầng trong KĐT xanh của CĐT VSIP, đc quản lý bởi Savills.- Nằm sát KDC hiện hữu, gần chợ Vĩnh Tân.- Tiện ích hiện đại -...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,97 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.97 tỷ 69 m2 28,56 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư: MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương/-li DỄ MUA - DỄ BÁN - DỄ CHO THUÊ - DT căn hộ chung cư...
      The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Hồng Vân Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!